Clie TH55 - Mối tình với Palm sau nhiều năm xa cách
elicius
13 nămBình luận: 71
Đợi sau này chán mấy em đang nắm giữ, tiễn đi roài tha về vậy :laugh8kb:
elicius
TÍCH CỰC
13 năm
Rất đau lòng thông báo: mình đang rao bán em TH55 trong box mua bán, bạn nào quan tâm đến em nó thì ghé topic của mình nha.
HCM - Sony Clie TH55 mới cáu kèm thẻ 2GB cần bán
The Cupid
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em nghĩ mặt trước miếng flip chỉ là tấm mica nên có trầy cỡ nào cũng đánh bóng loáng lại đc còn mặt sau thì...... Nhưng chờ đợi người yêu với gần 6 năm như thế thì em đây có cưới đc cô vợ đui wè sức mẻ hơn em cũng sướng rân cả người hihihihi
vaduc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kiếm được TH đã khó, nhưng kiếm cho ra được TH có được cả vợ (wife) và răng xanh thì đúng là quá khó 😃
dinhtien87
ĐẠI BÀNG
3 năm
@vaduc Một thời với palm. hehehe
Read about the latest mobile phone reviews, news & compare your smartphones at https://www.mymobilereviewer.com
NHớ Palm quá
jconst
TÍCH CỰC
3 năm
@conghungcomputer Cái thời trước cầm con palm mới trên tay sao mà nó hạnh phúc và phấn khích. Cái cảm giác không có lại được khi cầm trong tay những thiết bị công nghệ bây giờ.
@jconst Ngày xưa công nghệ mới, ít thiết bị, để sở hữu được thì gian nan ko nhỏ (nào là chờ hay tìm người mua giùm/bán lại, mua về trên tay rồi tìm tòi từng phần mềm nhỏ để cài cho tương thích rồi mod blah blah ..., anh chị em vào bình loạn sôi nổi, hỏi han ríu rít) nên khi cầm trên tay rưng rưng, giờ đây bồi hồi xúc động nhớ lại người còn mà cảnh xưa đã đi xa chứ bây giờ bốc máy cái là cửa hàng mang đến thì còn gì để lại ấn tượng 😃
jconst
TÍCH CỰC
3 năm
@LIENHUONG Ngày xưa đến với tinhte cũng vì palm. Nhớ mãi bộ font vimobi hiehie. Thấm thoát đã hơn chục năm. Thiết nghĩ có khi nào các mods làm một bài nhìn lại thay đổi diễn đàn tinhte qua các năm :p.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019