Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Clip-it -- USB Flash kiêm kẹp giấy của Verbatim

Didu
24/9/2010 16:30Phản hồi: 14
Clip-it -- USB Flash kiêm kẹp giấy của Verbatim

Clip-it là tên của chiếc USB Flash mới được Verbatim tung ra thị trường. Đặc điểm nổi bật của Clip-it không chỉ bởi vỏ ngoài nhiều màu sắc thời trang mà Verbatim trang bị cho mà còn bởi vai trò như là một chiếc kẹp giấy của nó. Chiếc USB Flash này khá nhỏ gọn, nó có thể dùng để kẹp giấy hoặc đóng vai trò như là một phụ kiện để trang trí bên cạnh tính năng chính là lưu trữ dữ liệu. Clip-it sẽ xuất hiện với nhiều màu sắc khác nhau như đen, xanh lá, xanh dương, hồng, vàng, trắng... dưới hai phiên bản dung lượng bộ nhớ là 2GB và 4GB. Mức giá đưa ra lần lượt là 12USD và 15USD cho hai phiên bản.

Nguồn: Engadget
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế hay và đẹp!Nếu có bán ở Việt Nam sẽ múc liền 1 cái!😁
cái USB to bằng 2 ngón tay của em chẳng biết thất lạc đâu mất rồi. nếu mua cái này chẳng có cả chỗ để cài đây thì không biết no sống được bao lâu....?
đến là chán với mấy con usb mini, cắm vô rút ra được vài bửa là ngoẻo T_T
chắc bác ham rẻ, mua nhầm hàng trung hoa nè ;)
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
14 năm
Biết đâu bác ấy muốn rèn luyện sức chịu đựng cho USB nên xài hơi mạnh tay thì sao 🆒
jeaolous
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chả phải.Nghe biết hàng Tàu rồi 2gb=4gb=8gb=16gb=80k.Nghe giá không dám mua.Mà bác đó vẫn xài thật là can đảm.
Verbatim nghe hang hiệu mà chắc khó hư lắm.
tại bác dùng hàng lởm, chứ bác mua hàng xin xem, e xài 1 cái bé tẹo, mỏng lét, quăng chọi, móc vào móc chìa khóa, 2 năm rùi, vẫn chạy tốt, có sao đâu.
Có nhìu bác cứ bảo xài usb nhỏ xíu lởm, lởm là vì mua hàng đểu, chứ mua hàng xịn xem, tiền nào của đó thui các bác ạh, nói k tin chứ cái usb e vào máy giặt chắc 3 lần rùi, vẫn chạy tốt nhé, ko tin qua e, e bỏ vào ly nước cho xem 😆
vjrus
TÍCH CỰC
14 năm
cái này hay đấy ,nhỏ gọn đi chơi mang theo cũng tiện, kô biết có bền kô
phát mình ko có gì là nổi bật
lúc trc mua 1 con dạg này nhìn èo ọt chứ mà cũg bền lắm, đừg rớt ncl là dc ....
nhỏ xíu àh, sài vài ngày chắc ko nhớ để ở đâu >_<, nó kẹp giấy thế gặp cuốn sách nào dày dày kẹp vào đóng 1 cái rầm chắc từ 1 thành 2 quá
Em mua hẳn hai cái bé xíu tầm như cái này nhưng của transend,dùng không được mấy thì 1 cái cong............1 cái thì cháy do miếng kim loại trên usb nó mòn nhanh quá........😔(
love24h
ĐẠI BÀNG
14 năm
chắc mấy bác mua hàng dỏm rồi em cũng mua 1 em ne. cho vao may giat mấy lần mèo tha lôi cả vào gầm giường ... giờ bị sứt 1 mẩu nhựa ở chỗ mỏm đầu vì quăng quạt lung tung. nhưng vẫn dùng ngon lành hon 1 năm rồi.hehe. bây giờ đang làm cái móc điện thoại.
funbacon
TÍCH CỰC
14 năm
Em thấy dùng đt làm USB là tiện nhất, đi đâu cũng ko sợ quên ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019