Close-up và macro tại quán cơm

starnt
24/11/2007 12:27Phản hồi: 10
Close-up và macro tại quán cơm
Hành trang có đủ cả D40 và Tizzy3 tớ ngồi ăn một mình tại một tiệm cơm trên đường Nguyễn Thị Minh Khai, cái bình nước mắm thật hoành tráng nhưng bị ai đó bóc mất dấu

Trong khi tỷ mẩn chụp cái lọ nước Mám thì tớ thấy

Một hai ba, cả chùm luôn

Nhân viên phục vụ thấy tớ cứ hí hoáy chụp cái bình nước mắm, tớ chỉ cho mấy con kiến, vội lấy đổi bình khác và bình này có tên là

Vậy nước MĂM có nghĩa là măm được rồi, không có kiến 😁 :D :D
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huybank
ĐẠI BÀNG
16 năm
ặc, kinh quá, ăn kiểu này dễ bị thổ tả quá 😁
White&Black
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thế mà bác vẫn ăn được cơm á, chủ quán không oánh bác à.

Mà ảnh bác chụp sao thấy cái mầu nó dại dại thế nào ấy
Chúc mừng bác Thanh còn "nguyên hình nguyên khổ" sau khi chụp mấy tấm hình này. Em mà là chủ quá thì... này thì chụp này 😁
Chẳng tha làm ầm lên cho chúng nghỉ bán luôn chứ, sợ gì - quận I công an đầy đường 😁 :D :D các bác yếu bóng vía thế :D có sẵn D40 rồi, bằng nhựa nhưng cứng lắm, sẵn sàng chiến đấu :D
phamtuanvu
ĐẠI BÀNG
16 năm
Chà, dạo này a Thanh 2 tay 2 súng tác nghiệp nhiều phết nhỉ...! 😃
Cơ khổ, cái box Máy Ảnh Số nó hơi trầm, bị anh em BB vơi iPhone nó đè tới tận đẩu tận đâu, nên phải tích cực post bài mua vui cho các bác thôi 😁, mà tác nghiệp có phải lúc nào cũng thuận tiện đâu

😃
ăn uống kiểu này chết mất.............. 😔
phamtuanvu
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác cứ khéo lo, ở dơ sống lâu mà lị 😃 (nhưng đừng dơ quá kẻo die...)
như Norway, US (mĩ trắng chứ VN cũng bẩn 😁) v.v.. ở cho sạch lắm vào, về VN bệnh hết :p

em có mấy đứa cháu ở na uy, bước xuống sân bay không khí ô nhiễm là viêm xoang. đi xe máy ngoài đường là ho sặc sụa. ăn 10 món thì 9 món là đau bụng. tắm nước máy thường là da nổi đỏ cả lên :D

VN ta sống khỏe cả, có sao đâu :p:p:p
---> Hoàn toàn xác nhận với bác về vấn đề trên, em có bọn bạn du học ở Nauy, bọn chúng cứ báo về là bên này tưởng đâu ở VN dc tắm máu rồng từ hồi bé tí ! 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019