(Closed: BIS ổn định) BIS Mobifone ở TP HCM chập chờn.

vydaubac
15/7/2011 22:59Phản hồi: 505
505 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bu_bu
ĐẠI BÀNG
13 năm
9700 thì dùng bt 9100 thì tẹo, hiện tượng này ai bít tại sao ko ạ 😔
vuphh70
ĐẠI BÀNG
13 năm
- Của mình 9700 cũng tèo bình thường luôn :(
bu_bu
ĐẠI BÀNG
13 năm
khó hiểu vãi nhỉ, chả hiểu kiểu gì, người đc người không là sao ta 😔
em ở bình triệu 2 ngày nay vẫn ổn 😁, cái 89 của ông bạn thì tèo, 880 và 965 của mình thì ầm ầm :d
Cập nhật 13g30: Q3 Cao Thắng-NTMK tèo hôm qua tới bây giờ ! Chắc khỏi chờ nữa, khi nào có mail đổ về sẽ biết thôi, :eek:
vitamin_Z
ĐẠI BÀNG
13 năm
ngô ... máy e với bạn gái e điều là 9000 mà sao e có biểu tượng chùm dâu bạn e thì ko?mà lúc vô wifi dù ko hiện chùm dâu vẫn BBM đc! e thủ lấy sim ra bỏ vô thì có chùm dâu chút mắt lun! đổi sim e vô thì đc!nghi tai sim nên đăng ký lai giờ vo wifi BBM ko đc lun! bác nò bít sao chỉ e với ban gái đang đổ thừa làm hư la um xùm hixhix
ruxiong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mừng quá, 9700 của mình tự nhiên có lại chùm dâu sau hơn 1 tuần "mất tích". Hy vọng là ko bị mất nữa. 😁
rockidit
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình thì BIS bình thường. OS 6, BB 9650...
Địa điểm: Bình Thạnh, Tân Bình, Q1, Q7,... hay đi long nhong chơi đó mà, hehe
mtnhatdanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình BIS tèo từ bữa giờ, cũng 9650, cũng OS6, địa điểm cũng Q1, Bình Thạnh, Gò Vấp, Tân Bình vòng vòng.
ngộ thiệt T_T
bác nào bị tèo BIS em bày cách này có lại ngay nè :
1.sao lưu ứng dụng với thông tin quan trọng trên máy.
2.xóa sach thông tin trên máy luôn đi (dùng Security Options >> Security Wipe >> đánh đấu xóa mail. contacts thôi >> nhập chữ blackberry)
3.up lại room đầy đủ không rút gọn (bản nào các bác thích thì cài)
4. khởi động máy và tiếp tục cài đặt lại BIS
5. Bạn sẽ trải nghiệm đầy đủ BIS mà mobifone mang lạ
lai mất BIS nữa rồi
H1975
ĐẠI BÀNG
13 năm
Q1 cũng lại mất rồi
quang.nttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Của tớ Q.3-HCM BIS dạt dào mà. Các bạn đã đăng ký lại BIS theo cách mới (BISM + DATA ON + Gói DATA) chưa? Nếu chưa thì sang Topic của bác Sonlazio đọc những trang cuối nhé. Các bạn bên đó chia sẽ nhiều lắm. Chúc các bác mau có lại BIS nhe 😃
DzatBuon
TÍCH CỰC
13 năm
Bình Thạnh lũ BIS sau mưa.
Tình hình là mất BIS mấy hôm nay, sáng nay làm theo bài http://www.tinhte.vn/tin-tuc-danh-gia-blackberry-99/huong-dan-dang-ky-bis-mobifone-thanh-cong-100-a-777520/ thì con BB 8800 và 8700 đều có BIS

Nhưng thắc mắc chút sao phải đăng ký gói DK MI M5, mất 5000 đồng, sau đó HUY MI liền, nếu không đăng ký có được không, không phải tiếc 5000 đồng mà muốn tìm ra 1 cách đăng ký mới cho mọi người số đông, đỡ tốn 5000 phí.

Có bạn nào có cách khác mà thành công không ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019