Club yêu thích e63 vào đây

lyhoanghai85bn
4/6/2009 2:43Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em nghĩ nên bàn về vấn đề thẻ nhớ của e63 đi các bác. Không biết các bác thế nào nhưng cục cưng của em hay bị lỗi lắm. Cụ thể như sau : sau 1 thời gian sử dụng thẻ của em không chuyển dữ liệu bằng đầu đọc thẻ được ( sau khi phomat lại vài lần thì dùng được bình thường) mà phải sử dụng cap để kết nối e63 với máy tính ....? bất tiện lắm ...
E63 của minh ko cai được phần mền
tại sao vậy
Tình hình em mới sắm con nokia E63 black..chẳng là em có thói quen giữ lại các tin nhắn gửi đến và đi để thình thoảng lôi ra đọc lại cho sướng (nt với nhỏ em đang bồ kết ý mà)
Nhưng có một vấn đề là thi thoảng cũng có hay đi cafe với một số em khác (chỉ vui vẻ thui) các em ý hỏi xem máy chẳng nhẽ lại ko đưa cho xem, nhưng mà đưa cho xem lại sợ mấy em ý táy máy mở mục tin nhắn ra đọc được hết thi ngại lắm.
Em thấy thằng em em nó xài cái đt gì của China (xem được tivi) nó để được chế độ bảo mật tin nhắn, tức là để nhấp vào được thư mục tin nhắn cần phải nhập pass mới vào được. Có bác nào biết phần mềm nào dùng cho nokia E63 làm được như vậy ko?
Bác nào biết làm ơn chỉ giúp em với nhé. Em xin cảm ơn. :p
của bạn đây nhưng nhớ ko được yêu nhiều quá đâu nhé http://www.tinhte.com/forum/t182048-4/
Hehe! Cảm ơn bác nhìu nhìu. Em thì chỉ yêu đúng một em thôi E63, ko có yêu nhiều đâu. Thỉnh thoảng đi cafe với tụi mấy em út khác gọi là thay đổi không khí thôi ý mà :p
2 phần mềm cực kì hữu ích cho E63 nha :

Jbak Taskman 1.10 phiên bản cuối cùng việt hóa nè

HandyWeather_v7.0_S60_v3 cũng việt hóa luôn nè Jbak Taskman 1.10 phiên bản cuối cùng việt hóa nè

ấn thanks nếu hữu ích nha :rolleyes:
jbak[1].Taskman.1.00.R11.SymPViet.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x.Signed.zip
HandyWeatherv7.0.zip
Hình này thì có rất nhìu nhưng mình có mấy cái hình chọn lọc post lên ai thích thì dùng 😔
chonloc.zip
Anh em cho mình hỏi một chút. Có ai biết pm nào convert phim tu đĩa DVD sang mp4 hoac duoi avi ma có phụ đề tiếng anh không?. Mình muốn xem phim lại vừa học tiếng anh qua con e63 của mình, tìm mãi mà chưa thấy pm đó. Ai biêt chỉ giùm mình với. Cảm ơn trước
bà con cho hỏi với, mình xài cái e63, khi xem định dạng 3gp (định dạng của nokia) lại không xem được = Real Player (xem pc hoặc điện thoại nokia khác loại ok) - unable to play ... và chỉ thấy có tiếng.
Khi dùng phần mềm smartMovie thì lại xem được nhưng tiếng lại bị vỡ (léo nhéo). Có ai bị vậy không ? nếu bị vậy để mình đi bảo hành. Cảm ơn
Bao da cho E63

Mình đang dùng E71, nay được tặng thêm con E63; mình đang kiếm cái bao da cho E 63 (kiểu bao giống của E 71) ko biết ở HN có chỗ nào bán ko các bác nhỉ
Hình dáng nó thế này này (đây là của 71):

Bác nào biết chỗ bán ở HN thì chỉ giúp em với, em xin cảm ơn nhiều (b)
failtear
ĐẠI BÀNG
14 năm
e 63 cũng có bao nhìn y hệt đó ,em đang sài loại bao đó đây.có điều bao da kiểu dáng này của e63 ko vừa vặn như e71 mà có phần chật(do em nó béo) làm 2 cánh hơi phồng một tý...em ko ở HN nên ko biết .bác có thể kiếm ở các cửa hàng phụ kiện xem.ở chỗ em thì mua ở kho đầu mối phụ kiện.
Em cảm ơn bác, biết đã có người dùng được, em sẽ lùng ở các CH ah
Thanks
linktink
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác này tìm được chỗ nào bán chưa?
failtear
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế này nhé baoda này hơi hiếm thì phải.bạn hỏi mấy cửa hàng nếu ko có hỏi nó đại lý phụ kiện ở đâu để mình mua.Giá em nó là 110-120k bác đừng mua hơn nhé.
linktink
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thấy đây rồi, cơ mà 180k.

Thêm 1 tí qua khacten đú theo rân chơi show hàng cho máu hơn bác ạ 😁
sorry vi minh dung E63 soan tin nen ko co dau mong anh em thong cam.

+ minh dung E63 + mang Vietel luc truoc dau dang ky 3G thi xem TV ok nhung khong hieu sao dao nay xem ko dc, nhung luot web + chat + video cal rat ok. vay xin cho hoi bi may hay mang vay?
+ khi xai 3G chuyen qua UMTS may rat nong hao pin + lau lau mat song vay. anh em nao trai nghiem qua thi chia se va khac phuc voi anh em tren dien dan nhe.

thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019