có ai dùng iPhone 13 Pro Max rồi tự nhiên cảm giác pin iPad Pro yếu hơn hẳn không nhỉ
Laughing Gor
7 thángBình luận: 16
có ai dùng iPhone 13 Pro Max rồi tự nhiên cảm giác pin iPad Pro yếu hơn hẳn không nhỉ
có ai dùng iPhone 13 Pro Max rồi tự nhiên cảm giác pin iPad Pro yếu hơn hẳn không nhỉ 😅
16 bình luận
Không. Tại mình thấy pin ipad pro yếu trước khi mua ip13 rồi
Ipad pro nhiều khi 2 ngày phải sạc mẹ nó rồi
@Tuấn Linh007 bác xài thường xuyên ko bác, em cầm iPad Pro này 1 ngày là phải sạc rồi. On screen cỡ 5g thôi
Ko có nên ko biết
Pin ipad còn yếu hơn cả ip11 cơ mà
@austin_1st dung lượng cao nhưng gánh màn hình 11” 120Hz nên yếu hẳn
@Laughing Gor uhm, đã vậy còn 2k
@austin_1st có thể iPad đời mới hơn sẽ có mh Pro-motion như iPhone 13 Pro Max để tự tự điều tiết mh 120Hz thay vì lúc nào cũng 120Hz
tình trạng pin em đây các bác, on screen tầm 6h với nhu cầu xem video chơi game 1 tí
@Laughing Gor không đủ 1 ngày
code giống react quá
@lehuuthe1202 này là Flutter bác ơi
@Laughing Gor à, flutter hình như là làm cho ứng dụng di động thì phải.
Junwei
TÍCH CỰC
7 tháng
Mình chủ yếu dùng lướt web xem youtube, với các ứng dụng làm việc,đúng là con ipad pro 12.9 yếu hơn rất nhiều so với con 13 pro max ( chú ý, là rất nhiều nhé).
@Junwei vâng bác, hy vọng pin iPad sau này trâu hơn
Junwei
TÍCH CỰC
7 tháng
@Laughing Gor Nó gánh cái màn 12.9inch lcd chỉnh chế độ màn hình tối không tiết kiệm được pin nên hao khá nhanh, thêm cai tần số quét 120hz full hp nên pin không thể trâu bằng con 13 pro max chỉ bung được 70-80% công suốt, nên khi sử dụng song song giữ ipad và iphone, sẽ phát hiện ipad rpo nó mượt hơn kha khá, màn hình bự là 1 chuyện, chủ yếu là nó co pin lớn nên bung hết công suất cho cái 120hz được, bù lại pin hao hụt sẽ nhanh hơn rất nhiều.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019