Có ai xài eBookMan® EBM-900 chưa

kdragon
28/8/2006 15:24Phản hồi: 12
Có ai xài eBookMan® EBM-900 chưa
Hình em nó đây

eBookMan®-900 French - German - Italian - Portuguese - Spanish - Swedish - Dutch to English eBookMan 900 PDA Electronic Translator Dictionary
Device Type: eBookMan® EBM-900 1,2
Operating system: eBookMan Operating System 2.0
Size: 5.17x3.39x0.67
Weight: 6.5 oz
Battery Type: 2 x AAA batteries (sold separately)
Display: 240 x 200 pixel LCD • 16-level grayscale display • High-resolution touch screen with standard polarizers
Hardware features:USB port • MultiMediaCard (MMC) slot • Headphone jack • Speaker • Microphone

Về các chức năng cơ bản của 1 chiếc palm thì nó có đủ cả:pim,alarm,recorder,mp3,game,từ điển,đọc sách...giá khỏang 300k vnd,có cả khe thẻ nhớ mmc.Màn hình hơi bé😕
Em thik chú này vì nó nhỏ,có thể cho túi áo dc,từ khi nhìn con Tungsten của bác Xuanhahepza tự nhiên máu 1 cái pda nhỏ wá,Tg50 ko cho túi áo dc.
Cho em tí ý kiến với 😁
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao phaỉ xài con này nhỉ,thích nhỏ thì có con Zise 22,con TT E2.Noí bác cuhiep tư vấn thêm cho.Bỏ túi được thì anh bán cho con Palm 505😃
loveMQ
ĐẠI BÀNG
18 năm
Em nghĩ đây là lý do : 😁 :D
Bên 5giay có bác bán 350k, nếu được sáng mai em qua lượm luôn !! :D
có người lượm ròai.......................
bác nói ji` có 300 VND hả em có nghe nhầm ko
loveMQ
ĐẠI BÀNG
18 năm
Giá như vầy là cũng khá hợp lý cho 1 PDA màn hình trắng đen, cấu hình thấp mà bác ?? Nó hơn mấy con kia là được cái chức năng nghe MP3. 😁
Thôi thôi, các bác để cho em đi hen. Còn bác MQ đừng bon chen nữa mà, nhường thằng em này đi he 😁
Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa bao nhiêu thế các bác? Còn ai bán ko
bác wa 5giay.com lùng xem sao
chắc có đấy
Em có ý kiến thế này:để đúng với chức năng eBookMan®-900 và chi phí bỏ ra là 300k mà có được 1 PDA thì là tốt. còn về cấu hình và các ứng dụng khác với em này thì em nghĩ chưa chắc là ổn. VD: hỗ trợ MultiMedia bây giờ các sotf không còn là vấn đề khó khăn nữa....Nhưng tiện dụng nhất em nghĩ là eBookMan®-900 xài pin AAA giống 1 số Palm trắng đen "đời cũ" nên không phải thấp thỏm vụ pin bị chai hoặc hư!
Và theo em cái hay của PDA nói chung và của Palm nói riêng là ở sự tích hợp và hỗ trợ phần mềm tiện ích phải không các Bác!?
loveMQ
ĐẠI BÀNG
18 năm
Ack, pó tay bác luôn !! Con này bên 5giay bán từ đời này rồi, làm gì còn mà nhường với chả nhịn hử ?? :D
@xuanhahepza: theo em thì đọc sách, ghi chú, địa chỉ, lên lịch, từ điển và xem thời gian là đã đáp ứng đủ nhu cầu hoàn thiệt cho 1 con Palm đời cũ rồi. Vã lại, nó còn hỗ trợ cả thẻ nhớ cho việc mở rộng và nghe nhạc, chứa sách, cộng với việc dùng pin bình dân AA thì có thể nói răng Palm này đã quá hoàn hảo với 1 hs-sv mà giá lại phải chăng. Màn hình màu cũng ko cần thiết lắm. Cho con này 9.5/10 vì tội ko màn hình màu 😃

@loveMQ: vậy mà bác làm em máu lửa thật 😁
soft của nó cũng nhiều lắm đấy anh:alarm,pim,task...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019