Có anh em nào dùng eSim của Viettel bị tình trạng sóng không ổn định khoảng 2 ngày nay không ? Mình
Mr. Đăng Giáp
2 thángBình luận: 19
Có anh em nào dùng eSim của Viettel bị tình trạng sóng không ổn định khoảng 2 ngày nay không ? Mình
Có anh em nào dùng eSim của Viettel bị tình trạng sóng không ổn định khoảng 2 ngày nay không ? Mình ở Hà Nội nhé, sim thường thì vẫn ổn định
19 bình luận
iPhone dùng 2 sim em thấy bất tiện quá , với sợ nhất mất sóng như này , nên em dùng 2 thiết bị cho chắc cú
@Hiếu nghĩa.. Mình dùng 1 sim liên lạc, 1 sim vào mạng. 2 năm nay khá ổn mà mấy hôm nay tự dưng bị như này 🙄
Mình cũng bị thấy hơi yếu thôi chứ không mất
@khanhluult Của mình thì yếu rồi mất hẳn, xong khoảng vài chục giây sau lại lên 😳
ruanshan
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình thấy bình thường
@ruanshan Bạn ở đâu vậy ?
lethang090
ĐẠI BÀNG
2 tháng
M dùng sim chính là esim viettel từ đời xsm đến nay. Cả đi tỉnh và HN chưa bao h mất sóng cả. Speedtest cùng sim viettel cùng gói cước và vị trí thì esim nhanh hơn sim vl.
@lethang090 Mình thì sim chính lại là sim vậy lý, cũng may liên lạc không bị ảnh hưởng
mình xài thì thấy bình thường, có gì bạn restart lại máy thử
@lehuuthe1202 Mình đã restart máy rồi, tình trạng vẫn vậy. Không biết do gì nữa 😤
vinhsgt
TÍCH CỰC
2 tháng
Bình thường như mọi ngày
@vinhsgt 3 ngày gần đây mình mới bị, trước vẫn cực ổn định 😢
Bình thường, tui xài 4g cho esim vẩn mạnh ok , ko hao pin , nóng máy như sim vật lý
@lạc minh Trước giờ vẫn ổn định, giờ tự dưng bị vậy, không biết nguyên nhân ở đâu 😳
Có thể do xung đột phần mềm à bạn
@lehuuthe1202 Máy của mình vẫn chạy iOS 13.5.1 từ trước tới giờ, gần đây cũng không cài thêm app gì mới luôn
@Mr. Đăng Giáp Bạn restore lại máy thử
Mình dùng esim viẻttel vẫn bình thường mà

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019