TTBC20 is coming

TTBC20 is coming

Có bác nào sử dụng iPad Pro 11 với Magic Keyboard mà cứ bị đơ đơ khi lên 14.2 không,
meohoangdochanh
12 ngàyBình luận: 9
Có bác nào sử dụng iPad Pro 11 với Magic Keyboard mà cứ bị đơ đơ khi lên 14.2 không,
Nhiều lức Trackpad vuốt 2 ngón tay lên xuống thì không roll được trang web hay app
Anh em có bị như vậy không, và có giải pháp nào không ?
Thanks!
Em cũng đang mếu vì iso 14.2 đây! Hix
Hic,mình cũng đang bị đây. Cứ tưởng magic keyboard bị lỗi. Vuốt 2 ngón qua trang dc một chút là bị đơ.
Cavalier
ĐẠI BÀNG
12 ngày
Ơ ra là do phần mềm ah. Mình mới rước về đã thấy đơ đơ cứ tưởng bị hư đặt hẹn mai đem ra Apple Store cho nó check
Vậy là anh em mình chung lỗi rồi:-( hic hic! Vậy phải viết Mail complain Apple nhỉ
Cavalier
ĐẠI BÀNG
12 ngày
Kệ cứ đem lên complain để nó đổi cái mới đem bán mẹ cho rồi. Mua về xong mới thấy ko cần thiết lắm 😆)
Cavalier
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Tìm đc giải pháp tạm thời rồi mấy thím tắt cái Assistive Touch đi là đc. Cả đống người complaint rồi chứ ko phải mới đây: https://discussions.apple.com/thread/252001957?answerId=253833028022&page=1
Mouse pointer size on iOS 14.2 - Apple Community
discussions.apple.com
@Cavalier Wao, cám ơn bác nhiều nha, mình cũng thấy cái kích thước của con chuột nó kỳ kỳ, cũng tìm cách resize lại bình thường mà không có cách nào ^^
Cavalier
ĐẠI BÀNG
10 ngày
@meohoangdochanh Tắt phát xài ngon lành luôn ha. Làm bữa giờ cứ bực bội như bị lừa.
Mà vẫn còn khó chịu cái kiểu phải gõ xoá từng chữ chứ ko giữ phím xoá luôn 1 loạt như trên bàn phím ảo. Ko biết có phải mỗi mình mình bị vậy ko.
ducdl2
TÍCH CỰC
10 ngày
đến iPad mà mấy bạn cũng dùng Assistive Touch nhỉ 😃
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019