Có cả clip trên tay Samsung Galaxy Buds Pro

abuchino
5/1/2021 12:50Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kucai1993
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhìn khá. Thay em buds+ thôi
Lại tặng kèm S21 đây rồi. Đang có Buds đời đầu lúc mua S10+ được tặng nhưng dạo này không dùng đến vì chuyển sang iPhone mất rồi
giờ thì gần như mọi sản phẩm đều "lộ hàng" trên không gian mạng trước khi ra mắt. Phát xít như nhà Táo mà còn nude 100% trước bàn dân thiên hạ kia kìa
mỗi năm một khác à 😁
alphi
TÍCH CỰC
3 năm
Chỉ để tặng kèm ss s21 đó
Mr_Bear beo
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thấy nhỏ gọn, hấp dẫn đấy chứ
Tai true wireless thì mình chú trọng cảm giác thoải mái khi đeo vào tai và thời lượng pin hơn là chất âm, mà mình cũng chả yêu cầu cao với chất âm lắm, cứ nhét vào tai thấy vừa vặn, ko dễ rớt ra, nghe tầm 2 tiếng mà chưa thấy nhức tai là ok.
Đang dùng con pamu slide + gần năm nay, cũng tạm, được cái pin ngon được 9h 1 lần sạc
hkifan
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đợi Smart Tag vậy
beboylqt
TÍCH CỰC
3 năm
Nếu như ai đang dùng hệ sinh thái của samsung thì chuẩn bị để rước em nó về thôi!
ByGP
TÍCH CỰC
3 năm
Một số cửa hàng mở đặt trước s21 rồi, ko có tặng kèm tai nghe này bác ơi
tuvan691613
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ae cho mình hỏi. Giờ nên mua mẫu tai nghe TW nào thì đc.airpod pro hay sen tw2? Ae có mẫu nào khác tư vấn mình với
@tuvan691613 Mẫu này bạn phải đặt ở nc ngoài về, Vn đào mỏi mắt ko thấy: Technics AZ70W.
Tô Sáng
ĐẠI BÀNG
3 năm
Màu đẹp
Mr Dulo
CAO CẤP
3 năm
Cười vô mặt
Khỏi ra mắt chị mắt công
Có khi cố tình rò rì để khách hàng chờ .
dra.long10
TÍCH CỰC
3 năm
Giá same same Airpods Pro không biết chất lượng có bằng không, nhất là cái chống ồn chủ động cho có như trên con live
Chaebol
TÍCH CỰC
3 năm
má, còn được tặng kèm với s21 kìa 😔((
POL_279
CAO CẤP
3 năm
Kh biết có còn bị cấn tai như bubs đời trước không, mình thì kh quen đeo dạng đó nên cảm giác bị đau tai khi dùng lâu ấy
Vẫn mê con airpods pro hơn
tuanphien
TÍCH CỰC
3 năm
Lại phải tích tiền để đón em này rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119