“Cơ hội sở hữu MacBook Air 2011 giá 100.000đ” tin được không nhỉ?

vinkoo
2/8/2011 2:0Phản hồi: 17
Các bác đọc link này: sở hữu Macbook air 2011 với giá 100k
Macbook air 2011 mới về VN có vài con thôi, nhìn mê quá mà chưa đủ tiền để múc, nghe thấy cái giá này mà shock quá, a e cho ý kiến đi nào.
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cứ trả giá cao hơn giá thực của nó là chắc chắn thắng thôi.😁
Hình thức đấu giá kiểu này giờ phát triển nhỉ, nhưng e nghe nói nhiều site họ gài người vào đấu giá lắm, như thế thì lấy đâu ra đến lượt mình nữa
Cách thức và điều kiện tham gia thế nào vậy các bác?
Con này RAM 2G mà ổ cứng có 64G thôi à
Mình cũng đã tìm hiểu hình thức này trước đây, gửi mọi người 1 số ưu điểm của nó:
Là mô hình mua bán trên mạng nên dễ dàng trong các việc cập nhật, giao dịch nhanh, rẻ, thuận tiện không cần đi xa, ngồi nhà chơi xơi nước cũng có người đem hàng tới , hàng hóa phong phú, có nhiều sự lựa chọn về giá cả.
Vì là đấu giá trực tuyến nên khả năng mua hàng thành công với giá siêu rẻ là cực kì lớn, nếu người đấu giá có kinh nghiệm chiến thuật dày dặn thì ngon lành
Nguồn gốc sản phẩm thì hết chỗ chê, chắc chắn từ các hãng phân phối lớn, uy tín, bảo hành ngon lành
[FONT=&quot]Mỗi sản phẩm thì có 1 điều kiện tham gia riêng, về cách thức thì như nhau bao gồm 3 bước là đăng nhập, nhắn tin đăng ký tham gia và tham gia đấu giá để thắng sản phẩm thôi.[/FONT]
Phải nhắn tin để tham gia cơ à, 1 acc có thể đặt nhiều giá để đấu k nhỉ? mà cái này phải có acc trên chodientu, e đăng ký 1 lần rồi nhưng k nhớ.😁
Nó bắt nhắn tin tham gia là để tránh tin đặt giá kiểu spam đấy mà, thế nên cơ hội sẽ nhiều hơn và k có chuyện cài người đặt giá như mấy bên kia
thảo nào thấy phải nhắn tin này nọ, có cái nhắn 1 tin, như con Macbook thì phải nhắn 3 tin lận, thì thằng nào dám trả giá ảo lung tung nữa.haiz
Vấn đề thanh toán thì thế nào nhỉ? có phí đấu giá không?😕
K có phí đấu giá đâu, chỉ có phí nhắn tin để được đặt giá thôi, tùy theo mỗi sản phẩm nhắn 1,2 hoặc 3 tin j đấy rồi đặt giá thoải mái mà
khiếp quá, vừa nhảy vào xem, thấy mấy bạn trẻ nhà mình hăng quá, theo hem nổi:stomp:
Giá đấy cũng là giá tốt đấy, rẻ hơn tự mua được 700k thì cũng là ngon rồi, chiều nay có con Mac, để xem tình hình thế nào, nhắn tin xong rồi đấu giá có mất tiền nữa k các bác
E chưa hỉu cái này lắm, auto bid có ý nghĩa như nào hả bác? nhưng mà công bố giá cao nhất ra thì chắc chắn thằng khác sẽ nhảy vào đặt giá cao hơn ngay, thế thì làm sao mà thắng được, may ra đặt giá vào phút 59 thì thắng được.:bounce:
Sắp vào phiên rồi kìa các bác ơi, vừa xong có cái dây đẹo Ipod, giá 799k mà đấu giá thắng có 19k.:bounce:
Mấy cái đấu giá này mình có đọc 1 bài báo trên Tuổi Trẻ lâu rồi và đã có ng bị gạt nữa, nếu mà nhà cung cấp uy tín thì k nói nhưng có nhiều chỗ cài sẵn người của họ vào, nhiều khi đẩy giá cao hơn nếu k xem kỹ thì mình bị mua món đồ này mắc hơn giá trị thật của nó nữa
tuchuba
TÍCH CỰC
13 năm
Mình là bằng chứng sống đây. Muốn đấu giá phải nhắn 3 tin= 45k. Thằng thắng cuộc trả 23 triệu cho em mc968. Trên mạng có bác bán 21,8 triệu. Mình nhắn địa chỉ mua giá rẻ hơn thế bị nó xóa luôn! Lừa đảo 100%

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019