Có khi phải làm con ngửa bụng lên mới được chứ tốn pin quá. Mà sao chỉ dùng được ổn định với cái...
quang577
4 ngàyBình luận: 16
Có khi phải làm con ngửa bụng lên mới được chứ tốn pin quá. Mà sao chỉ dùng được ổn định với cái...
Có khi phải làm con ngửa bụng lên mới được chứ tốn pin quá. Mà sao chỉ dùng được ổn định với cái hãng pin này chứ? Pin các loại khác xài rất kém ổn định, mất kết nối hoài...
mua pin sạc mà dùng bác
Xe xài pin này à?
Từng đó pin mua được pin sạc và cục sạc rồi.
quang577
TÍCH CỰC
4 ngày
@blacksun2511 Mình có 3 bộ này luôn. Oánh với flash thì ngon choét nhưng lắp sang chuột cái là tậm tịt. Di mà động hơi mạnh tí xuống bàn là mất kết nối. Phải đợi cho hồi lại 😔
quang577
TÍCH CỰC
4 ngày
@Duy Luân Chuột thì mình có cả 1 nùi. Làm kiến trúc, đồ họa nên từ xưa giờ chỉ chọn chuột xịn. Khổ nỗi từ ngày xài Magic mouse (tập mất 1 tháng trời, vừa tập vừa chửi) thì thấy các con chuột khác thật đáng chán. Nên ngoài vẽ autocad, sketchup ra thì vẫn ưu tiên magic mouse 😃
bulknick
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Pin sạc ổn định hơn loại pin dùng 1 lần. Cũng không hiểu tại sao.
Mih đang dùng Magic 2 có khi vài tháng mới fai sạc 1 lần...bác dùng gen 1 bất tiện quả pin quá...gen 1 nó độc quyền dùng pin gì của Mỹ thì fai....còn lại đa số ko ổn định...pin xiaomi cũng khá tốt.
quang577
TÍCH CỰC
4 ngày
@Trùm Sạc Nhanh Đã thử các loại panasonic, energizer, pin sạc xiaomi, đều ko ổn định. Động nhẹ cái là mất kết nối xong phải đợi nó hồi lại. Chỉ mỗi cái xiaomi này là quăng quật thoải mái 😔
@quang577 Vậy có khi nào do sạc ko.
quang577
TÍCH CỰC
4 ngày
@Trùm Sạc Nhanh 3 bộ pin sạc xiaomi lắp đèn flash đánh phà phà luôn 😔
@quang577 Quên ...có khi nào do chuột ko chứ.
kidhitech
TÍCH CỰC
4 ngày
tốn đến ntn
danglectm
TÍCH CỰC
4 ngày
Khổ thân bác ghê, em dùng con Microsoft Sculpt nó chơi 2 pin luôn, dùng được vài tháng mới phải thay, mà nó cầm cũng đầm tay. Chơi với anh A thì luxury.
Mình dùng pin sạc, ok nhé. Mà mấy cục rainbow này lởm lắm.
Mình xài 1 cặp Eneloop phà phà.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019