Có lẽ RIM sẽ không bao giờ có ở Việt Nam được ít nhất là giai đoạn này!!!

Enzolight
3/7/2008 16:23Phản hồi: 12
Mình vừa đọc bài này trên trang quantrimang.com nói về việc Ấn độ muốn can thiệp vào nội dung email hay tin nhắn thông qua RIM có lẽ VN mình cũng không loại trừ trường hợp này. Và ở VN thì chắc chắn sẽ không có nhượng bộ như Ấn độ vì thế các bác đừng hy vọng nữa mà hãy dùng phần mềm của hãng thứ 3 để có thể mail hoặc đại loại như thế khi dùng BB!
p/s: thật sự thất vọng nếu suy luận của em là sự thật!!! :sad9cd:

Link bài viết
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa chắc đâu nha,cài bàn 4.5.0.52 chinh thuc cua mexico co ho tro TV roi do 😁,chac som muon thoi :D
vuanhk10
TÍCH CỰC
16 năm
thật hả bác, có link vụ này ko cho em coi với :D
Luc cai OS 4.5.0.52 len PC,co chon location la VN,dang up coi co ho tro TV ko ne :D
mammam
TÍCH CỰC
16 năm
VN cái vụ 3G hứa lên hứa xuống mấy năm giời mà now đã có đâu , mà có thì $$$ dịch vụ cũng chẳng phải là rẻ đắt hơn GPRS là cái chắc
vuanhk10
TÍCH CỰC
16 năm
đắt hơn là cái chắc roài, em chỉ sợ trả trước ko cho đăng ký dùng thoai;
chứ trả sau thì lậu cước thế nào được 😔(
snolat
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thế đã hỗ trợ tiếng Việt chưa? Mất hút thế
Em thấy như bây giờ cũng được rồi, hầu hết chức năng của BB đều sử dụng tại được Việt Nam, tuy có thể không được tối ưu như dịch vụ gốc của nó nhưung dùng cũng khá ổn. Nếu Rim vào Việt Nam thì chưa chắc em đã có thể tiếp tục dùng BB, đào đâu ra mấy chục USD để trả cho nó chứ
vao VN cang tốt,vì có thế mua hàng chính hãng,nhiu chiện vui khác nũa
Các bác ơi! có tin mới đây, RIM đang rục rịch nhảy vào VN trong nay mai đấy. Ông bạn em đang được mời làm đại diện của RIm ở VN đấy các bác ạ. he hehe
Cái này của bác chỉ đc xếp vào loại lựu đạn vặt vãnh thôi 😁
Quả của bác Khiêm trần mới gọi là bom tấn ...sau thành bom xịt kakaka
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=9545
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=10291

Cứ như từ trước đến giờ, anh em ta vẫn chơi BB như ai, không việc gì phải ngóng những thông tin loại như vầy để khỏi thất vọng.
ghê thế thế có lẽ em sắp được làm Giám Đốc Văn Phòng Đại Diện ở Vn rồi, bác nhỉ 😁:D:D
vuanhk10
TÍCH CỰC
16 năm
ặc, nghe nhiều tin đồn kiểu này lắm rồi bác àh 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019