Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Có lên mua BLACK BERRY 9550

phuongpr
5/9/2010 7:26Phản hồi: 12
Tôi có ý định mua 1 em BB9550 nhưng thấy một số AE có nói con này hay bị đơ và đặc biệt là hay bị chết màn hình cảm ứng lắm phải không? AE nào đã từng dùng qua thì cho mình xin ý kiến. Mình nhìn thấy con này thì kết rồi nhưng không biết nhiều về E nó. Xin thỉnh giáo nhưng AE đã và đang sdụng con này. Chân thành cám ơn !
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy xịn thì cái này khó lắm bạn à, trừ trường hợp bạn làm nó nát ra thôi
phuongpr
TÍCH CỰC
14 năm
Thanks bạn nhiều nhé. Mình thùc sự rất kết giáng vẻ của em này. Mà giá của nã cũng chấp nhận được. Nhưng nghe thấy AE kháo nhau như vậy thực sự cũng chờn. Vì số tiền bỏ ra cũng không nhỏ tý nào cả. Vì chư dùng qua Storm nên không biết đc em nó.
nbt74
ĐẠI BÀNG
14 năm
ngày xưa bà Eva nghe lời con rắn và thấy quả táo đẹp nên ăn, sau đó thì hối không kịp nữa
quyet12b
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chẳng qua quen giọng địa phương thôi. Ác bác làm gì mà chửi người ta gì mà nông dân ca cấp vậy. đúng là tinhte có khác
glpro150cc
ĐẠI BÀNG
14 năm
E cũng kết e này ,không biết có up được rom 6.0 không các bác nhẩy ?
kết thì mua, sao phải xoắn, chán thì bán lại mua máy khác
newbiehtc
TÍCH CỰC
14 năm
đừng mua, hối hận ko kịp đó, cảm ứng đơ hoài à, nhiều lúc có người gọi tới bấm muốn nát máy mà nó cứ đơ ra bực lắm.
Nếu cảm ứng đơ thì bấm phím cứng mà nghe bác ạ!
autumn
TÍCH CỰC
14 năm
bác dùng 9550 chưa vậy 😔 cái phím xanh, đỏ, menu, esc nó nằm trên màn hình luôn mà, và cũng rất thường xuyên đơ 😁

về cơ bản Storm 2 nếu mua mới new, cứ yên tâm mà dùng, của bền do người :D nhưng nên mua 9520 chứ ko nên mua 9550 nhé bác chủ ơi :D 955 khìn GPRS và sóng lắm
phuongpr
TÍCH CỰC
14 năm
Tien thi van mua vit chan nhung kiem may con vit ma biet ngua mat nhin dit de o o dit thi kho lam
Cái bác chủ này không biết sửa tiêu đề à, sửa lại nhìn cho bắt mắt, lúc đầu em tưởng bác ghi là "cố lên".

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019