Có nên đặt hàng bên Indiegogo?
crazysexycool1981
một tháng trướcBình luận: 23Lượt xem: 999
Có nên đặt hàng bên Indiegogo?
Mình thấy bên này cho pre-order khá nhiều thứ phụ kiện công nghệ độc đáo, giờ mình đang muốn đặt vài món mà ko biết uy tín bên này thế nào? AE nào có kinh nghiệm thì chia sẻ mình vài lời! 🙄
Uy tín thì có, chất lượng hên xui nha b.
@crazysexycool1981 có niềm tin đi mà haha
cũng như mình tin bác sẽ dại phen này nếu đã máu 😁
@crazysexycool1981 Không biết bác có hay offline tinh tế không ,có hy vọng có dịp gặp giao lưu haha
@caffeinezzZ Mình từng vài lần mạo hiểm khi mua hàng & cũng từng nếm trái đắng rồi nhưng ko phải bên Indiegogo, để coi nên quyết định thế nào 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@johnny dũng Vài 5 trước (tầm 2010-2014), mình hay tham gia các buổi offline do Tinh Tế tổ chức cũng như các AE HN tự tổ chức, giờ cũng ko nhiều dịp như vậy nữa 😃
Chỗ này là trang bán đồ cho start up mà bác . Đợi hàng lâu lắm . Cái vặn mở nắp lon ông cu văn thị hiệp hình như cũng đấy mà ra 🤣🤣🤣
@djbuj Mấy món bên đó bán rất độc đáo, chỉ sợ có trục trặc tiền đi hàng ko về hoặc bị giam đến cả nửa 5 mới được refund thì méo miệng 😅
@crazysexycool1981 Cái trang đó liên kết vs Kickstarter . Trc e định đặt cái đế sạc apple watch maco go mà đợi mấy tháng mí có hàng nên thôi
@djbuj Mấy món A tính mua thấy họ nói sẽ giao trong tháng 7 này, khả năng cao A sẽ liều thử 1 phen, thanh toán qua VISA 🤓
đặt được nha b
@Didu Được mod khích lệ & chống lưng thế này chắc A fải liều thử 1 phen xem sao 😋
- tốt nhất là đừng, thường là quảng cáo để thu tiền giống như kickstarter, gọi vốn để làm ăn, "được" tiền rồi chạy mất, người "mua" không làm gì được, tiền mất tật mang.
- nên mua chỗ nào có sẵn hàng đã được sản xuất, đừng chạy theo qc mà chờ dài cổ.
@Kilo Victor 1 số người nói bên này với bên kickstarter có vẻ khá uy tín! Mình từng đặt hàng bên Kickstarter 1 lần rồi, công nhận hơi lâu xíu nhưng hàng ngon, đóng gói cẩn thận 😎
@crazysexycool1981 - Tôi hổng chơi, món hàng thường là "trước trend", và chưa được sản xuất đại trà, nguy cơ lỗi rất là nhiều. Mới bắt đầu hông biết là trụ nổi hay không?
- Thử nghỉ nếu mình không có món hàng đó mình có "chết" hay hông? Mình mua cái mình cần hay mua cái mình muốn ?
- Tùy bạn thôi, nếu thấy "uy tín" thì "vô".
@Kilo Victor Mình sẽ thử xem sao, cảm ơn bạn đã góp ý ở trên 👍
Bác mà cũng ngại ak
ThÍch thì nhích đi
@jaredbennett Vừa đặt hàng rồi, thông tin ban đầu là tháng 7 bắt đầu ship, chưa biết bao giờ nhận được 😄
@crazysexycool1981 Rõ nét
@jaredbennett 👍
Vừa chính thức đặt hàng 1 số món, hy vọng hàng sớm về đến tay 😎

1 - Jul 12, 2020 at 06-59-35.jpg
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.223 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.405 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM