Có nên mua blackberry playbook

hungdollar_99
6/6/2012 5:7Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá là nên! ban đầu mình cũng phân vân, nhưng bgio sau Ipad thì playbook là sự lựa chọn đầu tiên của mình!hjhj
😃
PB không dùng đc skype àh mọi người. Đang định mua mà nghe thấy nản
@anhtruongmk chỉ là ko hỗ trợ video call =)) sao phải xoắn
Vote cho PB...
P/s : 2 bác kia "Tranh Luận" ghê quá 😕
Tôi chỉ "tiếc" mỗi 1 điều khi mua PB đó là...Lúc đầu cứ nghĩ 16GB là đủ dùng, nhưng giờ mới nhận ra là mình tiếc vài trăm nghìn không lấy 32GB đúng là sai lầm 😔
chán PB rồi , ai xuống Bình Dương e bán lại con 32gb (em mua từ lúc pB mới ra nên nó hơi trầy mà ko lỗi gì , đang rom 1088 gì đó) , chí có máy ko có phụ kiện , vì theo năm tháng rớt đi mất rồi .

Em bán 4tr :-s . Ké lun con 8320 bị lỗi mất đèn cục bi lăn, ai mua cả 2 thì 4tr3 :-ss
ongtieu
TÍCH CỰC
11 năm
@luckywed hôm anh mua sao không chịu bán. hehe. lỗ quá hả?
@ongtieu uhm bán cũng lỗ nhìu quá , bữa tính bán mua N7 mà thấy cái đó hơi xấu hơn , nên thôi để xài tạm coi sao .
Galaxy73
ĐẠI BÀNG
11 năm
@luckywed Nếu sợ bán lỗ nhiều thì không nên mua cái gì bạc ạ. Đồ công nghe là vậy mới rất đắt nhưng cũ mất giá nhiều
Voilam
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng đang lăn tăn PBook với em Nexus,
không biết kho phần mềm của PBook h@ck có đa dạng ko ?
theo m h thì chơi nexus hợp lí hơn. PB chậm chạp quá. chưa rõ BB10 thê nào
Mà e đang phân vân nó ko có 3G mấy bác ạ. ...! E cũng đang mún mua một e.
Mua đi bác,cảm ứng thì ko bằng ipad nhưng cái giá yêu hơn nhiều,mình mới sắm một e đây,lướt web ngon hơn ipad ở chỗ có flash tuy hơi giựt hơn,còn đa nhiệm thì ipad gọi là cụ, tông thể thì ipad hơn nhưng với tầm giá hiện giờ thì chắc ko có con nào là đối thu
khai1984
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trc cung có suy nghĩ như bạn, mình mua play rùi nhưng h nên chon androi hay hơn. Hdh playbook cổ quá rùi mà chậm cải tiến
@khai1984 Sắp ra bb 10 rồi mà kêu ko cải tiến😆,cổ nhưng mình thấy rất tốt khi coi film trực tuyến,còn muốn nhạy nhì ipad thôi,mtb android cũng chả ngon lành gì
Sonroses
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn nói đúng, nếu nói đến Tab thì Ipad vẫn là vô đối, nhưng cái giá của nó thì khác nhiều, mình cũng định lấy Ipad 4 32 gb nhưng nhiều tiền quá gần 16 tr, Tab Android thì mình đánh giá ko cao. Nên lấy PL 64GB, dùng thấy hài lòng đáp ứng nhu cầu công việc, đặc biệt mail rất ổn. Có cái vẫn lăn tăn là bộ gõ tiếng việt gõ trực tiếp chưa có thôi 😁.
thằng đàn bà nick có 5 chữ. lèm bèm như..
em cũng đang muốn mua 1e PB n0 sợ mua fai em có nhiều lỗi vớ vẩn.vì e nó k còn hàng mới nữa,các bác cho ý kiến giúp e vs 😔
duythutm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@badboy198198 mình mới mua lại 1 em.hàng media mark.cảm giác chỉ 1 từ " tuyệt..."
hình thức đẹp.chơi game lên mạng nhanh.mà mình kết nhất là đa nhiệm và cách vuốt để chuyển tap.
@duythutm Hehe.baj nay e đăng lâu rồi mà.e da đón 1e 32gb về tu' 2tuần trc.đang post baj băng e nó đây 😁
Voilam
ĐẠI BÀNG
11 năm
không phải lăn tăn nếu bác nào đã đang dùng điện thoại BB
Em cũng đang phân vân quá , ku cậu có mỗi wifi , mà thằng 4g thì lại đắt quá . Cổng usb cũng k có , teher qua điện thoại cũng không được vì em xài 87 , xét lại tiêu chí thì có lẽ cho cậu playbook out vậy ,dù vẫn mê bb nhưng lựa chọn khác có lẽ ổn hơn .
@minhdien 87 vẫn vào được cậu ak, 8707 thì có 3g sẽ vào dễ hơn,8700 thì tùy những nơi sóng tốt thì vẫn vào nuột,mình đã test cả 2 :d n0 mà nếu c đã k thích thì tối nhất là cứ lựa chọn khác
duythutm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh phát wifi qua laptop.dung ngon lanh bạn à.
ASUS MENO PAD thi sao cac bac,dang phan van nen mua asusmn hay playbook.
Mấy bác cho mình hỏi. Playbook cài ứng dụng android như Z10 đc ko bác? Mình toàn tải file apk về cài cho Z10. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019