Có nên mua điện thoại H-K-P-H-O-N-E ??

hoangkute96
25/9/2012 10:47Phản hồi: 428
Em đang tính mua 1 con smartphone dưới 4tr. Nhu cầu : lướt web, nghe nhạc, chơi game, đọc văn bản pdf, chụp ảnh. Em đọc quảng cáo thấy con H-K-P-H-O-N-E R-e-v-o S khá được, giá 3tr5 mà cấu hình khá cao. Nhưng em ko biết chất lượng thế nào vì đây là hãng đt VN. Bác nào dùng rồi tư vấn giùm em nhá. Thanks các bác nhiều.
428 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu mà bạn đang nói đến hàng tàu bạn HKT (vì chỉ thấy ... và chấm ba chấm thì chắc chỉ có nó ) =]] thì bỏ ý định đi.
Đừng nghe những lời nói hoa họe của báo mạng mà cầm 3m5 đi mua, xem như bạn đã vứt 3m5 rồi đó !!!
Trên tinh tế bạn không gõ được chữ đó, thấy nó trùm cỡ nào rồi mà phải banned như vậy :p
Lesyhaitb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Thằn Lằn Núi chuẩn này. mình thấy thằng HK này máy k ra gì nhưng thuê mấy trang báo mạng PR cho thì vô đối. ai k rành công nghệ chắc bị loè hoài 😁
hovietlan1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Thằn Lằn Núi ok! thằng HKPhon bắt chước được mỗi cái mã, còn chất lượng thì khỏi phải bàn! thế mà bọn hkphon nổ banh trời!
@Thằn Lằn Núi Sky Limo X2 hang tau ha cac bac, sao van go dk kia
@ledinhhung11 hàng tàu bạn ạ, nói chung đừng mua những măt hàng này 😃 tầm tiền đó bỏ ra mua đc nhìu dòng SS hoặc LG hay Sky thích hơn đó
4tr mua sky pantech hay mấy con đt trung ương trung quốc như huawei g300, lenovo p700, k touch w686 còn hơn
mua về để chặn giấy thì đc.còn mấy cái quảng cáo của nó toàn nổ thôi
qtm07
TÍCH CỰC
12 năm
quá đầy đủ , không phải nói thêm 😁
heouuuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
bỏ tiền mua hkphone làm j bạn ơi, thà ít tiền mua SKY tốt hơn.
Công nhận tụi điện thoại HỐT CẢ PHÂN chi tiền quảng cáo kinh thật, mấy trang vnexpress, 24h đều có cả 😃 Chắc cũng bắt được nhiều gà, thế mới biết nhân dân nước CH XH CN VN giàu đến mức nào 😁
Hk là hãng lừa bịp mua chuộc 24h dântri để dụ giỗ ng tiêu dùng, hàng hk k có con nào có nhãn hiệu hk trên máy cả máy sx k rõ nguồn gốc như hãng khác thông thường thì k touch gia công. Về chất lượng thì hỏ ae tinhte chắc ai cũng biết
AnykEntkOi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đang dùng Revo S nè. 2 tháng rùi OK à. Dùng mimax xem phim youtube suốt ngày à. chạy wifi vs tốc độ khá tốt. Chẳng có gì là không thể nếu ta là ng lựa chọn thông minh!
@bachhaiduong29 chứ tui xài revo s2 chơi toàn mấy game nặng trên500mb thì sao.có giật có lag đâu.ít tiền thì xài vậy thôi.
@lamnguyen365 game j?
500mb ram hay 500mb dung lượng trên thẻ sd?

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
@titanium22 vãi,mấy bác vẫn chém nhau trong cái top vớ vẩn này ah?kệ mấy thằng thiểu đi bác,tóm lại cãi được với chúng nó cũng chả giải quyết được cái nỗi buồn gì,ngu thì khó đào tạo lắm bác ạ;)
@bachhaiduong29 Like 😁

Sent from my LG-SU870 using Tinhte.vn
đc bao nhiêu người may mắn như bạn ? Rất nhiều người đã than phiền trên tinhtế về tình trạng lỗi phần cứng tùm lum, rất ít người mua đc máy ngon
AnykEntkOi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rùi. Lúc đầu em mua về cũng lỗi 3G nè, sau đó lỗi danh bạ. Nhưng sau em lại thấy bt, đúng là ko tin đc, nhưng cũng là may mắn máy vẫn chạy ngon à. Hihi sinh viên ko có tiền nên xài tạm à.😕
ko có tiền mà mua con ấy thì đúng là dân chơi ko tiếc tiền, tầm tiền ấy mua đt xách tay Hàn Quốc hay hàng trung ương trung quốc thì cấu hình ngon hơn nhiều, k touch w686, w700, huawei g300, sky a650s chẳng hạn
@ptvd1994 sky vẫn bị hư nha bạn, mình nghe nói nó hay bị liệt cảm ứng lắm , độ bền chừng 1 năm thôi...
@ptvd1994 Bác cứ nói thế chứ nó đâu đến nỗi nào chứ...em đang dùng revo s nè dùng từ hồi mới ra tới giờ có sao đâu. Rơi hoài luôn . Vừa rùi còn rơi suống nước em tưởng đi lun ai ngờ tháo pin ra phơi quạt gió qua đêm lắp pin vẫn ok.

Sent from my GT-i9100 using Tinhte.vn
Tẩy chay hàng tàu nhái nhé
AnykEntkOi
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔
May qua, đang ngắm Revo S2 thì gặp thớt này.
chetvislo : xài sky càng thấp thởm . ko biết khi nào nó die. khi nào nó liệt cảm ứng , liệt cam ( rất hay xảy ra ) vì linh kiện sky tuổi thọ rất thấp ( thương gia thừa nhận ) ,mà nó die rồi thì lại tốn tiền . nói chung mua rùi xài kỹ lưởng . thấp thỏm . lo âu
Phuc2oi
TÍCH CỰC
12 năm
Không nói độ bền, không nói hiệu năng, gạt hết mọi thứ khác nữa, chỉ xét về nghe nhạc thì con HK Re vo ăn hết các con phone Android khác, tính luôn cả s1 s2 htc 😃
P/s: không phải cứ đời cao, tiền nhiều là nghe hay nhé, s1 nghe nhạc hơn s2 nhiều 😁
Công nhận H K P làm PR rất tinh vi, hầu hất các bài PR đều không cho phép người đọc phản hồi nên những người khác cứ tưởng SP là hoàn hảo.
QMTM2201
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dù có bơm hàng tiền tỷ cho các chiêu PR thì HK vẫn là HK thôi, ---> tẩy chay ngay lập tức. Dưới 4tr thì thiếu gì smartphone của các hãng nổi tiếng hả bạn? LG Optimus L3, Samsung Galaxy Y, SS Galaxy Pocket, Sony Ericsson Experia X8.. Mình đang dùng LG L3 thấy cực ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019