Có nên mua ô tô thời điểm này không? Câu trả lời là KHÔNG!

kuangnd
19/5/2024 10:15Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu chưa có oto thì thời điểm nào cũng là nên mua hết , nhất là đối với những người có gia đình , tiền có thể kiếm được chứ sức khỏe khó kiếm lắm , xe rẻ cũng được , xe cỏ cũng được , xe cũ cũng được , miễn có cái xe để đi lại che nắng che mưa , đỡ hít bụi , hít khí thải .
Theo tôi thì ai cũng nên mua xe hơi hết, trừ tôi ra, ahihi.
Mình cũng đang dự định nhưng vẫn đang lăn tăn vụ hỗ trợ trước bạ như thế nào
Nên mua rằm tháng 7 nha. Bao rẻ nhất
Thi lấy bằng & thuê xe là best choice nếu hằng ngày ko cần di chuyển bằng oto nhiều 😄
nói thật; cái bài này k có ý nghĩa với mọi người lắm; thường mua otô đũ tiền là mua luôn; khỏi đợi ^^
Thế là bạn chưa biết các hãng xe đã đi trước 1 bước là giảm ngay từ khi có thông tin xì xào rồi. Ai làm trong nội bộ các hãng xe lớn thì biết 😁
Hạ giá tràn lan còn méo bán đc hàng nữa là tăng. Xàm
Voted and Liked.
Người trong video có rất nhiều kinh nghiệm và am hiểu về thị trường ô tô, him vừa có kinh nghiệm ở phạm vi điều hành chiến lược phân phối 1 hãng xe, cũng như nhiều kinh nghiệm đứng đầu showroom ô tô luxury, super car. Mình đã từng cộng tác với bạn ý.
Cần thì mua, nghe gì mấy ông chờ nghị định.
Haizz
đặc biêt xe khog phải xăng
Bạn này nói đúng nhưng ghi trong bài viết chưa rõ ràng. Mua xe về để ở nhà, qua tháng 7 đi làm giấy tờ, sẽ đc 50% trước bạ (nếu có).
Tạm hiểu sơ như vầy: mua tháng 6 được ưu đã hãng xe giảm giá + tháng 7 sẽ ăn thêm đc trước bạ.

Giả sử cho tháng 7 nhà nước hỗ trợ phí trước bạ, thì hãng xe sẽ cắt phần giảm tiền mặt( lí do là nhà nước đã giảm) nên chỉ lời đc 50 % trước bạ thôi.

Tối ưu nhất là mua xe vin 2023 + tháng 7 để ăn trọn combo
Cười vô mặt
ờ, đồng tình vụ nâng giá
vừa mới 1 tuần thôi là lên 50tr =))
artq
ĐẠI BÀNG
một tháng
Những bài viết thế này, theo mình là không nên đăng.
gần thì đi xe máy, mưa thì đi taxi, tối ưu chi phí. Chả phải lo các khoản nuôi xe gì cả.
Cười vô mặt
Có tiền thì mua, ko có tiền thì ngắm. Chứ ko có tiền thì ko lúc nào là thời điểm nên mua cả.😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019