Có nên mua PB của litek không ....?
thecanh_92
8 năm trướcBình luận: 571Lượt xem: 36.801
hiện tại pm cho os2 khá hiếm ! những pm android đc chuyển đổi để chạy trên PB đa phần là gây treo và crash máy ! hơi khó chịu 1 chút ! hi vọng sớm có những nâng cấp đáng kế !
sau 1 ngày vạ vật với em nó trên giường thấy yêu em nó quá😁 Hiện tại wifi nhà đang có vấn đề nên dùng Internet Tethring với nokia 5130, vào web hơi chậm nhưng đáp ứng đủ nhu cầu chat và check mail:D. Chưa có tiền để mua lại 97 nên chưa thử được cái bridge:D.
haizz, có vấn đề mình không hài lòng vs litek lăm là máy để mình bóc seal rồi bảo có gì tự chịu trách nhiệm, trừ khi máy hỏng or màn hình hỏng thì mới được đổi.
có bác kỹ thuật litek gia nhập rồi kìa 😃 hi vọng anh em đc yên tâm về vấn đề kô còn ĐEM CON BỎ CHỢ nữa =]]
Bực mình từ chiều tới giờ.
Sáng, đang nằm ráng kéo game bằng PSP. 10h, có cô nào đó, gọi đến, bảo tới nhận máy, có hàng rồi. ( PB 16 Gb, em đặt ngày 27/2 ở Litek SG, hẹn ngày 5/3.)
Nghĩ rằng đang buổi trưa, trời nắng, hẹn chiều ghé lấy.
Chiều, 2h, vác xe chạy qua Điện Biên Phủ. Vào cửa hàng, thấy một đám cả khách lẫn nhân viên. Em hỏi xin lấy máy thì anh nhân viên ớ ra. Bảo chỉ có Pipad gì gì đó.
MK, chạy mười mấy cây số, trời nắng chang chang.
Hẹn tiếp thứ 2. Lần này mà nhân viên ấm ớ nhầm cái nữa là gây sự à.
=)) thứ 2 em cũng lên lấy nè, anh để đt lại, nếu em ra litek sớm, em sẽ giành phần giúp anh 😁:D
Các bác trong SG có vẻ vất vả. Em lấy ở 19 Khâm Thiên, hẹn 1-3/3 lấy trưa nay vừa lấy máy rồi. Đang nghịch, nói chung là quá tuyệt vời và p/p =100%. Mấy chú bán hàng nói chuyện có chú lịch sự, có chú khệnh khạng rất muốn đấm nhưng nói chung mua được hàng ngon giá cả hợp lý thì nhịn một chút vậy
Nhân tiện các bác cho e hỏi cái chấu có 3 lỗ cạnh lỗ mini USB là để làm gì vậy nhỉ? Thanks các bác
Hihi, 2 hôm ko vào topic vẫn xôm tụ quá. Mừng cho các bác cũng đã lấy được hàng. Em đang vọc tung tóe mấy hôm nay, nhiều thứ hay vãi >> phê như con tê tê 😁
Bao h đợt 3 lấy hàng xong thì ae bàn vụ off nhỉ 😃
Chia buồn cùng mấy bác trong SG, cố gắng vì em nó 1 tí các bác ạ 😔

P/S: Đồng chí kỹ thuật của Litek HN cũng đang theo dõi topic thì claim vào chi nhánh SG hộ ae 1 tiếng 😃
anh em đợt 3 HN lấy hàng sáng nay rồi bác ạ:D
Các bác ơi, về nhà e mới để ý sao trên playbook của e chả có con tem nào là sao?
Tèn ten .... :dance: Bác alô cho litek xem sao =))
chắc vội quá cả 2 bên đều quên cái tem rồi =))
... Các bác dán tem rồi dán màn hình thì có đè lên tem không vậy? Mai phải ra xin cái tem cho nó yên tâm
tốt nhất bạn dán mh xong sang xin cái tem 😁
Hình như dán tem là vắt qua màn hình đúng ko bác? Dán tem trước thì dán màn hình sau kiểu j ko biết
hơi chạm tí cái viền thôi bác ạ, bảo cái a dán tem dán đẹp tí thì sẽ ko bị lấn sang viền màn hình
ANh em cho hỏi con Playbook này có bao da bàn phím cho nó không nhỉ, nếu có thì ở đâu bán vậy ?
sau 1 đêm ôm em nó nằm đọc truyện và kết quả là sáng nay sái cổ😔( ko quay sang trái phải đc nữa:(( đau quá các bác ạ
èo dán tem vắt qua màn hình thì xấu mất em pb ròi 😔 kiểu này fải mua cái case thui :((😢
Máy tính bảng nói chung cầm nặng tay, dùng lâu mỏi phết các bác nhỉ!
Thông báo : ngày mai thứ 2, anh em nào đi nhận máy ở Litek Sài Gòn thì pm yahoo em hay diễn đàn để tập hợp đi chung cho vui :smug:
sợ mai đi làm ko rảnh chạy ra sớm lấy máy được , chán litek thứ 7 chủ nhật thì ko kêu ! Mà nghe nói bên đó hẹn là 1 chuyện , nhưng có khi thứ 2 cũng chưa có ( vì có bác đúng hẹn lên còn bị hẹn tiếp nữa )
Chiều nay đã được dán tem, tem dán khéo đẹp phết ko bị dính vào màn hình nhưng tem giấy trông mong manh dễ vỡ lắm không biết có trụ được 3 tháng ko. Có nên dán đè băng dính lên ko nhờ 😆
cái tem bóng dán hôm qua sắp bong rồi, có report lại cho bên litek thì họ bảo anh em nào tem sắp bong thì qua họ dán lại cho cái tem khác nhé😃
Mai mấy giờ tấn công Litek Sài Gòn vậy mấy bác để em đi chung nhờ mấy bác rọc siu chéc máy dùm
2g chiều lên litek SG lấy là vừa nhỉ :ninja:
em nhắm 9g sáng cơ :bounce::bounce:
minh gọi thấy nó bảo 10h mới có hàng cơ @_@ 9g lên trực .. chi cho mệt :smug:
chắc chiều mai đi học về cup học thêm đi lấy máy quá.... Tầm 6h kém 10 buổi chiều em mới đi được! Nóng máu vs tụi này quá! Mai mà nó hẹn típ chắc chửi vào cái mặt của chúng nó! Bữa là em quê lắm .... Đi hụt mất một buổi học thêm mới ghê chứ....!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019