Có nên mua PB của litek không ....?
thecanh_92
8 năm trướcBình luận: 571Lượt xem: 36.791
Chưa thấy topic nào mà háo hức thế này..Như là "truyền hình trực tiếp" ấy.
có bác nào đợt 3 thì báo danh cái, anh em đi cùng nhau cho nó có khí thế cái nhỉ 😁
mình cũng đợt 3 này :D ae đi cùng nhau cho an tâm :D
Up lên cho hàng đợt 3 về ! Sốt ruột quá! Nhìn các ae khác nhận hàng mà thèm.
Các bác cho em hỏi.sao dt cuả e tìm thấy wifi mà sao PB lại ko tìm dc nhỉ....?
có thể PB bắt sóng kém hơn hoặc chuẩn mã hóa ko phù hợp hoặc nhiều khi cũng do router 😕
Litek mà bán hàng ref thì anh em tinhte chắc cho tiệm nó như tương rồi. Anh em cứ mua thoải mái đi.

Nếu có lừa đảo thì giống như anh em trường Bách Khoa đập Big C (lúc đó là Cora) năm 2000 vậy
Litek SG nói ngày mai 11h hàng về. Thấy các bác có mà nôn quá đi.

Sent from my BlackBerry 9900 using Tapatalk
Hơ, mình order từ ngày 24 mà sao không được đợt 2 nhỉ? Lại phải chờ à? @@
lấy hàng đợt 3 cùng em rồi 😁
Điểm danh anh em đợt 3 đê! quote nhé.
1. Linhtun89
2. truongluzz
download bản update mới đc 66%, hơn 1h nữa mới xong, đầu lâu quá :eek:
Ô. Mình update có hon 1have là xong mà

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:22 PM ----------

Cam giác tuyêt voi quá.....!
giờ e mới đc 90% 😁

của a gói update bao nhiêu MB vậy ạ ?
3. Phuongnam1972 (đặt Litek 19, Khâm Thiên, Hà Nội, đặt ngày 23/2/2012)
Sau bao cân đong, đo đếm. Hôm nay em cũng đã nhờ ông anh ra litek đặt một em. Hen 7-Mar mà hồi hộp quá.
Em vừa lấy hàng xong. Cảm giác rạch seal thật... Yomost 🆒
Đã tiến hành các bước kiểm tra như ae guide: khe cắm, ngửi mùi, điểm chết... :p >> chưa thấy gì bất thường.
Đang ở cơ quan nên chưa update FW được >> lát về update rồi show hàng với ae sau.
KL: Thơm, ngon, bổ, rẻ là múc thôi các bác, ko phải thốn :p Ai thốn tốt nhất nên nhảy sang chơi với ... iPad :p
Cách kiểm tra thế nào vậy bác, em vừa đặt 1 con mà thấy các bác nói em hơi sợ...bác chỉ rõ em cách kiểm tra cái nha...
mình cũng vừa đặt 1 em, sao thấy bảo hen 1/3, các bác cho e cách check cụ thể với ạ...

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

trên giấy đặt hàng cũng bảo là 1/3 có hàng bạn nv bán thì bảo sẽ chủ động gọi :|, chờ..............................................
em đặt hàng hôm 28, trên giấy cũng ghi là từ 1 đến 3/3 bác ạ. nhưng với tình hình hàng delay thì chắc có lẽ phải lâu hơn thời gian đó😆
Hôm nay cũng lấy hàng ở Litek xong . Về nhà update= wifi siêu cùi W31R mạng VNPT gói min 30 phút xong . Trải nghiệm em nó cứ gọi là sướng mê tơi

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

Đồng ý kiến . Xài con Tenda cùi mà em PB bắt sóng khoẻ trâu bò cứ gọi là thích
Đã lội xong 22 Pages, đuối thật, nhưng nghe nhiều cảm xúc cũng hay quá. Em đặt ngày 27/2, litek SG.
Hai ngày trôi qua mà vẫn không thấy tĩnh tâm được tí nào. Hồi hộp hơn hồi lấy vợ.
Litek thì mặc ai nói gì thì nói, có thâm niên sắm đồ ở đây rồi nên không ngại. Hai cái lap cho hai ông anh vẫn dùng tốt, cái Galaxy tab 7" cho thằng bạn vẫn chưa thấy vấn đề gì.
Giờ không biết là có kịp trước CN này có hàng không, trưa CN là phải tiếp cha khách Ukraina rồi, không có khè thì nhục lắm.
Các bác có thể ch0 mọi người biết được cách kiểm tra hàng khi lấy từ litek về được không ạ! Em gà lắm! bác nà0 là ca0 thủ trong vấn đề này thì hãy ch0 ca0 kiến đi ạ....!
Hôm nay mình đi lấy hàng thì bóc Seal bật máy kiểm tra màn hình với kiểm tra phụ kiện xong là vác về hết 😃
Các bác cho em hỏi là up firmware cho pb có nhất thiết cần wifi không ạ? nhà em không có wifi, có adsl thôi
Hy vọng sáng mai (1/3) mình sẽ đc gọi đến nhận máy đợt 3!
em cũng mong như bác😁
kiểm tra gì lớn đâu bạn. bóc seral. đối chiếu số S/N máy và hộp. bật lên xem kỹ khắp màn hình xem có điểm chết ko. xong...

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 08:23 PM ----------

up offline cũng dc. nếu ko thì ra quán cafe
phải nói rằng:
playbook quá tuyệt vời...!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019