Có nên mua PB của litek không ....?
thecanh_92
8 năm trướcBình luận: 571Lượt xem: 36.793
ch0 mình hỏi tí là có cần dán màn hình ch0 playbook hay không?!
Cho mình hỏi luôn 😔( mấy bữa nay đang tính xem review, giờ nghe 1 bác nói hết hnay là kô cho đặt hàng nữa :(( Có đúng kô vậy mấy ace :-<
theo mình thì ko nên dán mà nên mua bao da gấp như quyển vở ấy, khi ko làm việc gấp lại sẽ bảo vệ dc màn hình. dán sau bong bẩn lắm. nếu có dán thì đừng cho đụng dao lam vào sót lắm

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

bạn vào litek.vn thì bảo hết tháng 2 đấy. bạn điện cho họ để biết cụ thể
Haha tường thuật trực tiếp từ Sài Gòn, thông tin chính xác từ 1 em sale của litek là chỉ còn ngày 1/3 và ngày 2/3 để đặt trước =]] ... anh em máu lửa trong 2 ngày cuối nha 😃 Ai đặt cọc đợt tháng 3 này thì để nick trên đây để cùng nhau đi nhận hàng Final wave nào =]] ( vừa chạy thục mạng ra litek để tìm cửa hàng đặt cọc, đóng cửa, buồn chạy về --> gọi em sale qua Hotline thì nhận đc thông tin này 😃 )
Chiều nay mới ngồi bóc seal với bác Xuanquyen với chủ thớt ở Litek . Em về cái dán màn hình luôn chỗ thằng bạn tay to dán chuẩn ko lo lắng gì cả dán mà như ko dán . Bác rỗi qua skinvn ủng hộ bảo đảm chất lượng 😃
à chú mặc áo đỏ ngồi nc mãi đây à. thế nào? trải nghiệm phê tít chứ?
mình tự tay chuyển mấy file android *.apk sang *.bar cài vào chạy ầm ầm...
Em day hàng dot dau, van dùng ngon lành chua gap van de gì. Noi chung là ngon, bo, re... Rat hai long.
Sorry em comment bang Pb nen k go duoc day. 😁
Ngủ thôi các bác. Lúc nào có đt gọi sẽ lên đây tụ họp anh em luôn thể. Tình hình có lẽ anh em ở SG sẽ có máy muộn nhất. Tập trung đi luôn cho nó máu nghe các bác.
Tiện thể anh nào tốt thì cho em xin cách check hàng từng bước 1 nghen ^^ Để em kô phải là người đầu tiên than về Playbook của LiTek =))
mình vừa xem lại video khui hộp của bác cuhiep. của mình khui hộp cũng i chang như vậy. quá yên tâm nhé....
http://www.tinhte.vn/threads/665148/
Chào các bác, e đặt đợt 2 o sg ma chua thay gi, bac nào nhận dc up cho a e biết nhé, hy vọng hom nay nó gọi
Vai qua! Boc seal trc mat chung no chu co lam gi cai may dau ma o dc bao hanh @@. Ma may ban phai co trach nhiem chu,boc seal thoi ma 😔 nhu laptop mua hang nguyen seal ho cho minh boc roi moi lam bh nua la .
Sorry ^^ Hqua mình nhận thông tin chính xác từ 1 bác đã lấy đợt 1 là bóc seal xong là nó dán tem bhành cho mình ngay sau đó, còn vài bữa trước thì mình gọi lên LTek SGòn thì nó bảo bóc seal là kô đc bảo hành ^^ tí 12h mình đi đặt hàng rồi mình sẽ hỏi kỹ vấn đề Seal Sọt này hơn 😃
Vay phai dinh chinh lai ko ae lai hieu nham. Tg em voi bac noi xau litek ;). Vay la hoi playbook dong vui rui day :d ae hn hum nao lam bua off giqo luu nhi
litek SG lại hẹn ngày mai nữa rồi...
Xác nhận máy của Litek nguyên seal, hàng đẹp, mình vừa lấy về nhưng cty không có wifi _ _! Đành phải chờ đến tối mới up lên bản 2.0 vậy :-(
tôi dang ngoi up đây được 50% tồi,mãi mới tao được cái ID bb bạn ah;))

---------- Post added at 02:41 AM ---------- Previous post was at 02:40 AM ----------

Litek muôn nam................................................

---------- Post added at 02:43 AM ---------- Previous post was at 02:41 AM ----------

A e nào đang máu lên quất nhanh không hết hàng .thích là phải nhích ngay...a e hải phòng phá trinh hết rồi sướng hơn đi đồ sơn

---------- Post added at 02:46 AM ---------- Previous post was at 02:43 AM ----------

đề nghị những a e đặt hàng đợt 3 lên mua thuốc hạ "sốt" uống vào không huyết áp lại tăng
Một lần không sao đâu. Mình nghe nói là lần đầu cứ xả hết rồi sạc lại 8-10 tiếng, các lần sau thì còn khoảng 5-10% là sạc đầy lại thôi
quote nhầm rồi bác ơi😁
Bác chat với nick này nhé: litek_nts
mùng 4 có hàng:-<
máy mới vùa up os 2.0 vừa cắm sạc có hại pin không các bro( sợ đang up hết oin thì mệt vì k biết pin còn bao nhieu %)
Không cần cắm sạc đâu bác ạ. Máy em mới lấy về, update OS xong em còn chơi thêm được mấy tiếng nữa mới hết pin
Mà chẳng may có bị hết pin khi đang up thì lúc bác sạc xong, bật máy lên nó sẽ update lại.
Vừa lấy hàng litek SG. Cảm giác thật tuyệt. Cho bóc seal, rồi dán bảo hành. Good. Đang up os2
Là sao nhỉ? Bác ở đợt 2 ạ? em đợt 3. Vừa nãy chat, bảo đến 5/3 mới có, chán thật. Còn những 4 ngày.
nói 4 ngày nhưng cú xác định la + thêm 3 ngày nữa nhé. nó hẹn e 28/2 ma tận 1/3 mới có hàng.bù lại hàng chuẩn thì khỏi nói
Áo em áo nâu màu da bò anh lại bảo thế người ta tưởng em đồng bóng thì chết :yellowcarded:
- Cứ gọi là phê tít thò lò anh ạ . Ngồi vọc đến 4 5h sáng dằn lòng mãi mới bỏ em nó vào bao đi ngủ.

Công nhận anh dán cái tem ngứa mắt không chịu được .
chao cac bac, e vua lay playbook o litek sg, hang ok, nhung up sao lau vay ko biet co bi sao ko, 1h dc co 3m
có dấy nhưng ở tận hp cơ bạn ah ;))
Ông bạn có định kiếm bao da cho em nó không? Dùng cái bao theo máy bất tiện nhỉ
cung đang tính nhưng bao da pb cũng hiếm .mà máy bạn dán mình hình chưa?
Chắc chỉ HN mới có loại bao da đẹp thôi, tôi định không dán màn hình, mua cái bao da gấp cũng được, dán vào có lẽ hiển thị màn hình không được tốt nữa
Đợt 3 chưa xác định được ngày đâu. Người ta chỉ bảo trước ngày 8/3 thôi @@
mình vừa qua lấy hàng đấy ! bạn nào ở HN thì qua mà lấy đi ! ^^ của mình về up date tận 503 mb đc cái mạng ngon nên có 15 min đã xong rồi ! hàng tạm thời chưa thấy vấn đề gì tự tay bóc seal ! ^^
vừa lấy 1 em bên này. Tự tay bóc sealed nên chả có j phải phàn nàn.
@Bác chê: bình thường thương gia bán ko bảo hành vẫn trên 6 mil. Em mua 5.6 tự tay bóc sealed nên kể cả bảo hành sau này có v đề thế nào vẫn ngon.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019