Có nên mua PB của litek không ....?
thecanh_92
8 năm trướcBình luận: 571Lượt xem: 36.786
Chúc mừng các bác đã gia nhập cộng đồng Playbook. Biết thế em cũng ra litek làm một bé rồi. Mua của thương gia con 32GB giá 7tr6 có mắc không cả nhà ?
chả biết thế nào cả nói chung đã mua rồi thì dùng thôi ! có trả lại đc đâu bạn ! vs giá 7,7tr thì ở litek đc bản 64GB mà nói chung 16-32-64 ! cũng chỉ là cái dung lượng thôi có dùng đc hết đâu ! vd như mình copy 2gb sách gồm 10k cuốn sách copy mất 5h ! để đọc chắc cả đời đọc ko hết !
nhạc thì 2gb toàn những bài hay nghe !
phim thì chả mấy khi xem trên này mà toàn xem anime là chính vd như one piece ! copy vài chap thôi
chứ chứa hết thế nào đc 😁
dữ liệu thì 10tb ổ cứng vẫn còn đang đỏ lòm này ! cuộc sống thì chọn lọc thôi ôm nhiều quá làm gì :d có những cái chả bao giờ mở lấy 1 lần mà vẫn cứ down vẫn cứ copy :D
Bác nào thấy bao da nào dùng ổn giới thiệu a e đê!
bạn nào cho mình hỏi chút là down file .bar copy vào PB rồi giờ làm thế nào để cài trực tiếp trên PB ?cái file manager của nó ko nhận mấy file đó ! chẳng nhẽ phải cài từ máy tính sao ?
chỗ nào ở hp bán case PB thế bác @Thelee
tới thứ 2 mới được nhìn ngắm em nó , lâu vãi . ( SG - đặt hôm 25-2 ) . Xong rồi lại tất tả đi dán màn hình và mua case ....!
Bao da là chuẩn nhất. Dán màn hình làm gì các bác!
mà chả hiểu PB của mình từ lúc bóc đến seal đến giờ chưa hề cắm sạc ! chỉ 1 lần duy nhất cắm cáp vào máy tính để chép nhạc và e books sang mà cài battery guru thấy báo pin heath 88% và recharge count là 6 lần là sao nhỉ ! anh em nào mua máy về để ý vấn đề này thử xem !
Các bác ơi cho em hỏi với.
Em thì đặt hàng đợt 3 cơ. Nhưng từ bây giờ hóng luôn. Thấy bên litek cũng bán cả Bao+ bàn phím cho máy 7' tầm 400k. Thế có nên mua ở đó ko các bác nhỉ? Em xem các cửa hàng bán vỏ không mà toàn 400k--> 1M thấy đắt quá. Bác nào đã mua Bao ở Litek rùi cho em cái ý kiến với ah?
Hôm nay em xem bao da kèm bàn phím của Litek rồi, da đểu, bàn phím cổng mini USB, chắc ko dùng được với PB đâu, theo e không nên mua loại ấy. Kiếm cái case da có nắp gập là tiện nhất, bao theo máy khó lấy ra, vớ vẩn bung luôn con tem litek dán vào _ _!
Giờ mới có thời gian ngồi up lên 2.0, nghe chừng lâu quá, mãi mới được 30m
cái battery guru nhiều lúc cũng ảo lắm bác, tự tay bóc seal chuẩn thì ko nên lăn tăn làm gì bác ạ. Chỉ cần pin chạy thấy ổn là đc 😁

theo em ko nên mua mấy cái đó ở litek, đắt xắt ra miếng - tiền nào của đó :D
mình thấy nên để em nó trần là hay nhất ! có thêm cái bao da vào thành ra lại cộm và vướng !khi di chuyển cho em nó vào cái túi mềm nhà sản suất cho sẵn đó là hay ! màn hình có thì dán cũng đc dù sao em nó cũng chống sước mà !
mà ko có PB màu trắng nhỉ nếu có chắc hot lắm đây !
Em vừa đặt hàng litek sgòn lúc 12h trưa nay 😃 Ở đó có 1 con 16gb của anh nào đang up os2, em thấy trên màn hình bảo phải cắm sạc liên tù tì trong lúc up rom mà :bounce: Hẹn anh em ngày 5/3 ( Em sale bảo em thế :bounce: cứ tưởng ở đâu xa xôi, ai ngờ nhà em trong hẻm, nó nằm ngoài mặt tiền đường Điện Biên Phủ :playfull: , vậy thì bảo hành khỏi fải đi xa xôi hehe :wavespin😃

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

Chắc là hàng của bác này quá haha :bounce::bounce:

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

Litek đặt hàng bản 64gb chỉ có 7tr4 :p
Các bác cho em hỏi thấy mấy bro có nói có loại playbook xuất mỹ và playbook xuất hongkong!ko biết nó có khác nhau gì không a!giá h hợp lý quá định làm 1 em về nghịch với con BB của em,quả là playbook bây h giá quá ngon bổ rẻ!
Chỉ còn hnay và ngày mai, em cũng phân vân như anh nhưg còn 2 ngày cuối để có giá tốt, em cũng đã liều rồi ^^ Ráng mau lên anh =]]

Anh nào lấy hàng thứ 2 tới, hẹn nhau đi chung cho xôm tụ nè 😁:D Em ở cách Litek sgòn có 500m đường chim bay thui =]] đi chung hú 1 tiếng là em bay ra ngay :dance:
Mình đặt hôm 24/2 trưa nay gọi bảo có hàng, chiều đi làm về ghé lấy bảo hết hàng hẹn thứ 2 ... không biết còn hẹn nữa không :mad:
Phải nói là chưa ba0 gjờ em tức như vậy! Litek SG ! Chiều hôm nay đi học về là đi liền từ nhà em Suối Tiên lên lấy hàng! Trước khi đi em cũng rất kỹ! Goị điện hỏi xem đã có hàng hay chưa....!
Các anh có biết chuyện j nữa không! Một chị sale bảo còn 1 em cuối cùng em lên lấy vì em đặt 18/2. Lên tới nơi con cuối cùng bị ng khác đổi....! Còn 40 con playbook còn lại thì cái chị sale bảo bị hải quan giữ! Nghĩa là có 40 bác k có hàng! Em tức muốn lộn ruột luôn! Tới thì 1 số bác cũng bị zậy....!
Có ai bị chung hoàn cảnh khốn nạn như em hay không vậy?!
Chia buồn cùng bạn, phải chịu khó đi lại lần nữa rồi 😔
khổ thân bác , đặt hàng hôm 18-2 thì chắc là hôm qua hôm kia là có người kêu lên lấy hàng rồi , sao xui dữ vậy ! Mình thì đặt hôm 25-2 cũng có hỏi thì nghe bảo thứ 2 , vì đợt này về 60 con cho SG đã giao hết cho những ng đặt trước ( bà con mình mua dữ quá 😁 ....! ) . Thế là đành phải chờ tuần sau !
chia buồn cùng bác 😔 .
nói chung là phải săn đón, khi nào gọi phát là bay sang ngay để zinh liền. nếu ae để lâu sang sẽ vớ dc hàng con cuối hoặc hàng lỗi đã đổi lại
Có bác nào lần đầu active PB bị lỗi không ạ? Em down được 70% thì báo failed _ _! Đến giờ vẫn loay hoay chưa up được lên 2.0 nên chẳng làm gì được em nó cả 😔(
Kinh nhỉ @@ Chắc điệu này anh em fải cắm trại trước cửa litek quá :spin: Nhà em gần đó nên kô lo sốt vó như mấy anh lắm :playfull:
mình ở HN vừa hỏi litek thấy bảo nếu đặt thì đến mùng 5/3 có hàng nhưng ko được hoàn tiền cọc mà chỉ được đổi máy khác thôi
tạm thời phải cài từ máy tính thôi bác, khi nào root đc thì xài localbar cài trực tiếp trên máy đc

chắc mạng của bác chập chờn thôi, active bị lỗi thì chả vào đc đến phần download update đâu bác

đã quyết mua máy thì hoàn tiền cọc làm gì bác, lỗi thì đổi thôi 😁
vừa gọi điện cho litek, các em ấy báo anh ơi đến tầm mùng 7 mới có hàng:-<
Thôi bác cứ xác định là cuối tuần sau cho thỏa mái!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019