Có nên order laptop xách tay???? Có nên mua hàng ở Zin100 Authentic k?

giangthanh144
21/2/2020 9:37Phản hồi: 19
Chào các bác, em đang định kiếm một con Dell xps 7390 hoặc 9380.
Em tìm được 1 chỗ order hàng xách Mỹ giá khá ngon, dưới 25 triệu, hàng new nguyên box nguyên zin chưa active.
Không biết có bác nào đã từng mua máy ở Zin100 Authentic Hà Nội (https://www.facebook.com/Zin100Authentic/)? Em lướt qua thì thấy chuyên surface với thinkbook, thinkpad xách, giá khá ngon.
Nhưng em thấy không đủ tự tin để xuống tiền. Em ở Đà Nẵng nữa nên k đến shop check được luôn. Có bác nào từng mua tư vấn giúp em với.
Đội ơn các bác.
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhokss
TÍCH CỰC
4 năm
bên này báo giá công khai nên cũng vote cho họ 😁
@vinhokss theo dõi thì thấy khá ok, mình vẫn đang tiếp tục theo dõi cho an tâm hơn :3
doanhgm
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có vẻ ổn đó bác, mình cũng đang theo dõi quật lấy 1 em thinkpad, bác mà mua trước thì nhớ quay lại rì viu e nhé 😁
@doanhgm mình cũng đang theo dõi luôn bác, thấy hàng còn nguyên hộp xé rẹc rẹc nên cũng thấy yên tâm những vẫn đang phân vân. Bao h em quất thì sẽ bơi lại vào đây review cho bác 😆))))
@doanhgm Bác mua chưa cho em xin cái review với ạ
@Viet Nguyen 2711 bên này bán công khai, nhiệt tình phết ạ
Ha Ga Sa
ĐẠI BÀNG
4 năm
24laptop hay con la tld
Cho mình hỏi bạn đã đặt chưa? Bên đó ok không? Vì mình cũng đang quan tâm máy surface bên đó
Chủ pic đã mua ở đây chưa vậy, mình chưa mua bao giờ mà đặt trước 70% giá sản phẩm cũng hơi ngại
@minhanh89
ĐẠI BÀNG
4 năm
@anhquan015 Order hàng Mỹ thì bác nên xem kỹ sản phẩm, còn chuyện đặt tiền trước là đương nhiên, bên nào cũng vậy à !
ddamme
TÍCH CỰC
3 năm
@anhquan015 Bên nào cũng khoảng 70% nhé bác.
giá ổn đó đồng chí thích thì chiến thôi
quất đi bạn êi 😁
Mua chưa bạn. Xin cái rv
Mình mua 1 em dell inspirion 7590, đặt trước 70% order vào đợt cách ly cuối tháng 3 nên mất hơn 3 tuần, thấy giá mềm hơn thì mua chứ lúc đầu cug ngại vì cọc trước , thấy shop tư vấn khá nhiệt tình và hàng cug chất. Sp mình mua thấy cũng khá ổn, máy hơi nóng nhưng theo tìm hiểu trang web nước ngoài thì là tình trạng chung của dòng máy và loại mỏng
Chủ tus mua chưa ạ cho em xin review nhẹ
ai mua máy ở đây chưa ạ cho e xin review với ạ. e cảm ơn ạ
Báo cáo với các bác là sau đó em có mạnh dạn cọc tiền 1 con dell xps 9360 ạ, cũng cọc trước tiền, ck cho chủ sốp. Xong hẹn 3 tuần em nhắn, thì shop nói chưa về, hẹn thêm, đến hẹn em nhắn thì shop nói lạc mấy công hàng, xong cỡ hơn 1 tháng sau thì thôi em đòi tiền lại để mua máy mới chứ ko chờ nữa 😆)))))))))))))))))))) Shop ck lại tiền cũng nhanh như lúc em ck tiền cho shop vậy, nhưng em hơi buồn là vì mình k được takecare lắm, kiểu ít nhất là ko về được cũng nhắn mình một tiếng để đổi con khác hay ntn ấy 😃))))
Đó là chuyện của 2 năm trước rồi ạ, giờ em đã mua được 9360 rồi, mà lap đang bị như thế này https://tinhte.vn/thread/loi-hard-disk-is-not-installed.3526209/ Bác nào có kinh nghiệm bị rồi thì chia sẻ giúp em với. Em mù công nghệ sương sương nên fix ntn các bác diễn giải dài dòng giúp em chút ạ :3
nguyencoi
TÍCH CỰC
2 năm
Có sẵn hàng nhập khẩu trực tiếp usa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019