Có người vừa bỏ 2 tỷ 6 mua cuộn băng Mario điện tử 4 nút “nguyên seal”

P.W
12/7/2020 15:3Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Họ mua tuổi thơ của họ
@johnny dũng Họ có tiền mà, mua gì họ thích, kệ họ thôi 😅
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@ThietKeWebChuyen-Com Tuổi thơ cũng có tuổi thơ thí tuổi thơ that
@johnny dũng Cơ bản "mèo khen mèo dài đuôi", thích cái gì nâng bi cái đó. Noi chung là cứ thoải mái mà sống bạn ơi 😁
@crazysexycool1981 ko đâu, tiền đó bình thường mà
bạn tui mua cái dt 10 triệu, tui mua cái dt 30tr nó nói phí. Tui chẳng biết phí chỗ nào, vì ?
10tr là 1 tháng lương của nó, 30tr là 1 tháng lương của tui, cùng là 1 tháng lương mà phán xét gì nhỉ, 2 thằng phí như nhau hoặc chẳng ai phí
20 năm nữa mang ra bán đấu giá lại
@nguyenbathanhtk4 Ai biết giá mua bây giờ sẽ như thế nào vào thời điểm đó, khéo gấp cả trăm lần cũng nên 😂
@nguyenbathanhtk4 Biết tới lúc đó còn sống hông mà bán với đấu giá!!!
Cục sing gum nhai muốn chai cao su của ai đó giá vài chục ngàn $
Cục shit mùi dạ hương của ông nhà khoa học nào đó giá vài trăm ngàn $
Miếng lót đít của cô minh tinh Hô Ly Uất nào đó giá triệu $
Một nhành cây giá vài trăm đến cả tỉ...
......
Ai có đam mê lĩnh vực nào thì tụi nó kiếm tiền được hết
Hồi xưa mấy năm cấp 1 nhà tui đầy băng 4 nút, băng zin nó nặng, đầm tay, cắm rút phát nào sướng tay phát đó, mà mỗi băng chỉ tầm 5 game đổ lại, cũng phải vài trăm ngàn 1 băng. Sau này băng nhái ra nhan nhản, 1 băng cả mấy chục tới 100 game. Độ hoàn thiện băng cũng kém, nhựa ghép ko khít, nhựa thừa, băng nhẹ tênh, cắm vô máy rất nặng (có lẽ do tấm mạch dày) rút ra cũng là 1 vấn đề với thằng nhóc lớp 3 với mình thời đó, 1 tay lấy gồng rút lên, 1 tay ra sức đẩy cái nút đẩy băng lên 😆 lại kỷ niệm ùa về thời lén ba mẹ đi ngủ, mò ra phòng khách cày Rockman, Nấm Mario bay.. 😃)
DearGodVN
TÍCH CỰC
4 năm
@lucifervnn Ông chém gió bỏ mẹ ra, băng zin nào 5 game đổ lại, game gốc của nó 1 băng 1 game thôi ông ạ. Mà cái băng gốc với băng fake nó cũng chỉ là cái vỏ nhựa, bên trong có bảng mạch, chip, cân nặng chắc hơn nhau tí tẹo chứ làm gì có chuyện băng gốc thì nặng trịch, băng nhái thì nhẹ tênh. chém thì cũng vừa vừa thôi
@DearGodVN Ghê vậy, ko đồng tình thì đi chỗ khác chơi
Mình có tiền, có tình yêu thì mình triển thôi 😃 Dù sao thì mua cái này vẫn hơn là bỏ ra 5 tỷ mua một nhánh lan vớ vẩn ở Việt Nam. Láo nháo lỡ tay đánh rơi phát rồi thuận chân đạp nhầm còn đi toi nhanh hơn cái cục Mario này 😃
@iPhonecafe Rốt cục cũng là thú vui của những người có tiền, mình thì chịu thua, nhìn thôi 😂
vãi thật
haohan776
TÍCH CỰC
4 năm
Bây h nên mua cái gì nguyên seal cất tủ sau này làm hồi môn cho con cháu nhỉ các fen??
DearGodVN
TÍCH CỰC
4 năm
@haohan776 Bác nên mua mấy game hot ấy, GoTY ấy, chứ mua game linh tinh thì ma nó mua giá cao ^^
haohan776
TÍCH CỰC
4 năm
@DearGodVN Mình nghĩ bây h làm con airpod nguyên seal, sau này tặng con gái đi lấy ck nhỉ
Đang tính sưu tầm mấy em iphone rồi cứ để nguyên seal vỏ hộp để 2, 3 chục năm nữa bán lại.
@danganhuyen Làm luôn, thực hiện liền, kẻo quên hoặc mất hứng đó bạn 😎
DearGodVN
TÍCH CỰC
4 năm
@danganhuyen Bác để hẳn 50-100 năm thì chắc chắn giàu 😁
@DearGodVN Chỉ là tới lúc đó cho con cháu hưởng chứ bác hết sức hưởng rồi!!!
0888800882
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có tiền nên chi tiêu mạnh quá. Bạo chi hì
Công đoạn kiểm định seal zin cũng tốn khá nhiều công sức nhỉ.
Với những người đủ đam mê lại không thiếu tiền thì chỉ cần đừng thứ họ cần tìm là sẵn sàng chi để mua thôi
Giờ cứ mua một sản phẩm nào đấy, ghim hàng lại nguyên seal, để dành đời con đời cháu, đem ra bán thế nào cũng trúng quả hời 😁
@Maxken86 Ở đâu chớ ở việt nam mấy dụ này hơi bị hiếm!!!
@hemilo Giờ toàn Trend tận dụng đồ cũ, cứ nhìn mấy quán Cafe Vintage là hiểu. Chuỗi CỘNG là một ví dụ điển hình 😁
@Maxken86 Dùng đồ phong cách cũ nó khác sưu tầm đồ cũ mà bác!!!!
hhiepbi
TÍCH CỰC
4 năm
Người có tỷ usd mua băng 114k không khác Việt Nam có tỷ vnd mua băng 114k vnđ! Bình thường, $ có thể kiếm (đối với người mua) chứ băng này gần như duy nhất. Đối với người sưu tầm thì $ chỉ là con số
Tha thiết xin các bác hãy mua đồ về còn nguyên seal. Để sau này con cháu có cái đi đấu giá. Tiền tấn đấy ạ!
Cũng chả khác mấy các hình thức thổi giá Sim số đẹp 😁 toàn giấu tên 😆 coi như mất ít phí đầu cơ cho phòng đấu giá.
bluewolf
TÍCH CỰC
4 năm
@AZwarrior Thổi gì mà thổi, đầu tư đồ cổ quý hiếm thôi. Giống như bên mua bán tem cổ, tem quý hiếm, có con gần 20 tỏi đó.
hhiepbi
TÍCH CỰC
4 năm
@AZwarrior thổi gì giá sim bác, tiền trong túi mình, mình thích thì nhích thôi! Như cá nhân mình: mua cái gì cũng có giới hạn về thời hạn sử dụng, nên sẽ có khấu hao đôi khi trong vài năm: IP khi ra lò bắn tới 5k khi về VN, nhưng sau đó chỉ còn 20tr, nếu dùng qua 6t may ra bán được 12tr (nếu không trục trặc), qua 1 năm sau chẳng còn bn cả. Nhưng nếu bỏ 5k mua sim đẹp, sau 1 năm có khi lên gấp đôi là bình thường.
@hhiepbi Ôi gì chứ riêng sim giá đẹp mà đem đấu giá thì toàn là trò thổi giá. Bạn bỏ tiền ra mua âm thầm thì mình k ý kiến. Còn cái kiểu đấu gía linh đình thì toàn chiêu trò hết.
@bluewolf Thì đầu tư ko phải là để sau này có cơ hội thổi giá ah, chứ mua sưu tầm hay đam mê thì đã chả phải giấu danh tính.
Thua xa bán đấu giá Lan 5 cánh ở Việt Nam thôi nhé
AHoangCa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Để về lục lại tủ đồ xem nào =))))) biết đâu lên tỉ phú có ngày :v
vãi chưởng
ÔngGiáo
ĐẠI BÀNG
4 năm
MÌnh còn cả hộp đĩa mềm cài win 98 nguyên siêu. Bạn nào có nhu cầu sưu tầm không 😆
@ÔngGiáo Lên ebay bán đấu giá có khi kiếm được mớ á bác!!!
hoangthienle
ĐẠI BÀNG
4 năm
Phải có tiền mới mua được, nhưng người mưa cũng không quan tâm lắm về tiền.
HMToon
CAO CẤP
4 năm
Rửa tiền cmnr

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019