Có phải các chị em phụ nữa mua máy điện thoại di động thường thích iphone hơn đúng ko?
minhthudoll
một thángBình luận: 100
Các anh chị mua máy thường chọn máy nào con trai thường hơi kỹ tính trong vc chọn máy,còn các chị em đi mua chắc chỉ cần iphone thôi là xuống tiền mua rồi đúng ko,bảo sao em gái họ của tôi đang rủ tôi đi mua iphone 13 pro max với nó,chắc mặc định trong đầu iphone là số 1 mịa rồi đúng ko?
100 bình luận
Mình con trai thường thì mua máy nào cũng được chứ chị em chắc kết nhất vẫn là khoản iphone rồi.
@minhthudoll Chị em thì đơn giản, cứ máy nào đẹp auto kết thôi
@vannamm các chị thì chỉ iphone thôi chứ samsung dùng chán cái là bán ngay ấy chứ
@minhthudoll k thích vọc vạnh thì cứ ip mà mua thôi b ơi
@Hùng Mike C chắc em cũng làm con iphone dùng cho nó bền
Khéo bên kia lựa xong kệt luận iPhone không chừng.
@bibinguyen =))) chuẩn đó bác, mua máy mà lên đây hỏi là dại rồi
@bibinguyen Đúng rồi, kiểu gì chả iPhone mà dùng bạn ơi
@bibinguyen thường thì sẽ chọn ip thôi dù sao nó cũng dễ dùng
Tôi không có tiền mua, nhưng nếu có thì cũng là iPhone, từ lúc biết dùng di động đến giờ, thì từ các dòng Nokia xong là đến iPhone, chứ chưa dùng hãng khác 1 lần nào. (Mặc dù không có tiền mua máy mới, toàn dùng đồ nhai lại).
Im lặng đi
@ducong79 Nokia bền mà, đúng nồi đồng cối đá
@ducong79 Mình thì chuyên phone. Dùng cảm giác rất dễ chịu, hđh thông minh, dễ dùng và giao diện dễ nhìn hơn samsung
@Edward Vu Nói thật, giờ tôi vẫn thích Nokia.
Iphone thì lúc nào chẳng là số 1. Dùng ngon mà
@Phong nhà đất iPhone dùng ngon, mình cũng thích dùng ip
@Phong nhà đất Dùng iPhone ở Việt nam mình cứ phải là ok
@Phong nhà đất iPhone thì luôn là số 1 rồi bạn ơi, ổn áp nhất
@Phong nhà đất iPhone dùng ngon mà, mình cũng thích dùng iPhone đây
Các chị em, đi mua máy cảm xúc cực kỳ luôn
@Tâm mi các chị em thì chỉ thích quả cáo cắn dở thôi chứ ko thích hãng khác
@Tâm mi Đúng rồi, mua máy mới thì xịn còn gì bằng nữa
@Tâm mi thì cứ theo số đông thôi haha nhiều ng dùng apple thì mua apple
s22 ultra nhìn hơi nam tính, các chị em cầm có vẻ không hợp lắm
@Namnam161 Máy đấy chị em mà dùng thì cá tính thôi rồi
@Namnam161 Chuẩn, cơ mà nhiều bà vẫn bon chen dùng đấy 😁
@Namnam161 iphone thì dc cái bền giá hơn a, vẫn thích hơn chứ a
Cứ múc con 13 promax giờ là quá ổn, sắp ra 14 đến nơi rồi giá lại ngon
@Edward Vu Giờ về tay chắc cỡ 26 27tr nhỉ, thấy viettel store có chương trình mua kèm gói cước giảm 3tr liền
@Aris Pham Chương trình độc quyền thế thôi, chứ các bên khác giá cao lắm
@Aris Pham Bên này nhiều chương trình hay, mình mua máy cũng toàn tham khảo bên này
Con gái thì mặc định thích iphone mà 10 cô thì 9,5 cô dùng iphone ấy chứ
@Contrai12345 dĩ nhiên quả táo cắn dở là chị em thích lắm đấy nhé
@Contrai12345 Nói chung bây giờ có tiền mua thì mua thôi bạn ơi
Con trai mua còn đắn đo chứ con gái thích cái kể cả ko đủ là cũng mua đấy máu lắm
@thế bảo ngô chuẩn mua 1 cái điện thoại đắn đo lên xuống ấy chứ
@thế bảo ngô Con trai hay con gái dùng máy nào chả được bạn ơi, có tiền hay ko thôi
Để mà nói thì con 13 pro max cũng ngon thật đáng để mua lắm nhưng mà chỉ sợ ko đủ đạn thôi
@Manhcuoglee chuẩn luôn nhiều người đạn cũng ko đủ nhưng chị em mua thì đạn lúc nào cũng đủ luôn
@Manhcuoglee 13 prm k ngon thì bây giờ có con nào ngon hơn nữa b ơi
@nguyễn chí uy Quan trọng quy lại thì vẫn là kinh tế, tiền nào của đó b nhỉ
iphone nó được cái ổn định mà dùng lâu dài được mới cả giá máy cũng cao ko giá tốt hơn như các hãng khác mà chị em thích quả táo nhiều do camera 1 phần
@Trọng thành lê chuẩn luôn camera của máy oke mà nên nhiều người mới tin dùng đấy chứ mà dùng lâu ko bị lag với đơ như các hãng khác
@Trọng thành lê Đúng rồi, iPhone dùng thì nó ổn định hơn nhiều mà
@Trọng thành lê mà nó cũng dễ dùng đi ko lắm phím linh tinh vs ứng dụng chạy ngầm
13 pro max mình mới mua đây giá hiện tại cũng tốt rồi mua được ios ổn định mà do ko cài được app bên thứ 3 đâm ra nhiều ứng dụng mất phí
@nguyễn chí uy Bạn mua ở đâu mình tính lấy bên viettel store thấy giá bên đấy đang rẻ được giảm 1tr qua vnpay tính ra thì rẻ hơn nhiều cửa hàng vài trăm đấy ?
@Hữu Đăng Anh Mua được thấy bên này đang được giảm 1 củ còn 26tr9 mới cả đổi điểm viettel ++ được giảm 5 lốp nữa tính ra còn 26tr5 rẻ mua được bạn ơi
@Hữu Đăng Anh Mình cũng đang tính cuối tuần đi mua này tại ở tỉnh lẻ đâm ra cứ mua cửa hàng lớn cho chắc ăn chứ mua ship thì sợ lắm
Mua 13 pro max thì ở đâu giá hạt rẻ nhỉ mọi người ?
Mình đang dùng 13 thấy cũng ngon quan trọng là iphone nó dễ dùng mà mượt chụp ảnh cũng đẹp
Giờ có tiền cũng khó mua máy nhỉ, nhiều lựa chọn quá
Mua iPhone 13 pro max tầm này quá ngon còn gì nữa, mình cũng mới mua 1 con bên Viettel store đây, tính ra đang được giảm giá thanh toán qua vnpay đấy
@Vũ Thị Thanh Liênn Đợt này có còn chương trình mua kèm gói cước nữa k nhỉ
@Vũ Thị Thanh Liênn Cho mình hỏi mua trả góp bên viettel cần những giấy tờ gì bạn nhỉ
@Vũ Thị Thanh Liênn 13 pro max dùng k ok thì con nào ok nữa nihr
Quan trọng nhu cầu mua máy đến đâu thôi bạn ạ
@Nguyễn Thị hian Chuẩn luôn, quan trọng nhu cầu dùng điện thoại thế nào thôi
Đang tính ua iPhone hay samsung, đang đi tham khảo từng bài đây
@Mnm2003 thích android hay ios thôi b, chứ ip với samsung thì đều ngon r
@Mnm2003 Dùng cho công việc thì samsung, còn chỉ nghe gọi, nhắn tin thì iphone. Tôi dùng cả 2 hđh, mới thấy mình dùng máy sam sung nhiều hơn.
iPhone 13 màu này nhìn đẹp nhỉ, tính ra k cần dùng ốp

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019