Có phải giờ dùng iphone 13 pro max mới có ny được đúng ko các bác?
thế bảo ngô
2 thángBình luận: 104
Có đứa em họ nó đang đòi bố mẹ nó mua cho iPhone 13 pro max mới có ny được,Không biết nó học cái quan niệm ở đâu phải có iPhone thì đi tán gái mới dễ nhỉ?Theo các bác thì đi tán gái tỷ lệ thành công của người dùng iPhone 13 pro max là bao nhiêu % còn tỷ lệ dùng các máy khác andriod thì tán gái đổ bao nhiêu % nhỉ các bác?
104 bình luận
Giờ dùng iphone đi tán gái thì nó dễ có ny đúng ko các bác?
@thế bảo ngô Chuẩn luôn nhưng mà iPhone 13 pro max thì chắc đi tán gái nó cũng dễ mà
@thế bảo ngô Nói vậy các chị em lại aloso vào ném gạch bây giờ
@thế bảo ngô Năm nay nhiều máy ngon, samsung có bộ flip fold, iphone thì năm nào cũng ngon rồi
@thế bảo ngô ny mà quan trọng cái này thì nó cũng yêu cho vui thôi xong nó bỏ sớm thôi
ip cầm vẫn là dc lòng hơn mà dù nó có đang hơi nhiều ng dùng nhưng mà vẫn là sang nhất VN
@Chi phạm mc nhiều khi thấy bọn học sinh nó cũng cầm nghĩ cũng ức
@Chi phạm mc cẩm ip13 prm ra đường ai cũng thích hehe
@Lê Nguyễn Hùng Dũng Học sinh không nên cho dùng máy xịn mà làm gì 😆 thật sự
camera bố trí vẫn thế nhưng mà to hơn hẳn seri 12 nhờ nhìn lù lù
@hihichangfa iPhone mọi năm nó chỉ vẽ hoa vẽ vượn là đội giá nên thôi chứ có thêm mấy đâu mà
@hihichangfa Camera to hơn nhìn đẹp hơn nhiều chứ
bên Viettel store mua ip mặc định có mã giảm giá dc trừ 1tr qua vnpay đó , og nào có vnpay ngon
@Lê Nguyễn Hùng Dũng Đợt này đang giảm giá hay gì đó bác ơi, em cũng đang muốn mua
@Lê Nguyễn Hùng Dũng Đugns rồi, mình thấy cũng đang giảm nên mới múc 1 con đây
@Lê Nguyễn Hùng Dũng Đợt này mua hàng bên VT công nhận được giảm nhiều bác nhỉ
@Lê Nguyễn Hùng Dũng bên này giá hay dc hỗ trợ riêng nhiều phết này , mua kiểu kèm gói cước cũng rẻ hỗ trợ 3tr cơ mà thì 13 promax còn có 30tr thôi
@Đỗ Thế Nam bảo năm nay màn 120hz nên đang mê quá mấy khi apple mới lên hẳn 1 phần như thế
Dùng samsung chắc chắn vẫn có ny mà nhưng mà phải có ví dày thui còn iphone thì cũng bt mà
@tran duan nguyen Dùng samsung vẫn cứ là ok mà, cần gì phải ip
@tran duan nguyen dùng zfold 3 là có ae luôn
@tran duan nguyen SAmsung dùng dòng cao cấp vẫn cứ là ok mà, tính ra có khi còn ngon hơn ip
@tran duan nguyen Dùng samsung tính ra vẫn cứ là ok mà bác ơi, nói thật là dùng vẫn ngon
đua đòi thế nhỉ ngày xưa học cấp 3 cũng thích phai mua bằng dc máy ngon bh thì bền là dc
@Đỗ Thế Nam Thằng nào chẳng thích 😁 k thích ip bán dc cho ai
@TPQuang Sơn Nói gì thì nói vẫn là con máy hot, bán chạy top 1
@Đỗ Thế Nam ôi thế mới gọi là thanh niên og nào mà chả sĩ gái
Cầm iphone đi tán gái thì nó tự tin hơn đấy chứ kiểu như đi xe dream mà ngồi trên con Sh nó lại khác rồi
@tài thịnh nguyên Bạn nói thấy cũng chuẩn đấy chứ con gái cũng để ý nhiều lắm đấy
@tài thịnh nguyên Gớm cứ thế thì bảo sao nhiều trà xanh nhỉ, hihi
Aris Pham
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Khôii nguyễn tuấn Thời buổi nào rồi còn nhìn vào mấy cái phù phiếm bên ngoài
Nhưng mà bây giờ thế thật mà iPhone nó ăn sâu trong tiềm thức là máy đẹp con gái thích mà dùng cũng ngon lắm đấy nha
@minhthudoll Nói gì thì cũng phải nói iPhone ngon mà dùng lâu mà nhìn ai cũng biết là iphone ko lần đi đâu được
@minhthudoll chuẩn luôn con gái đúng chỉ thích iphone thôi chứ có thích gì ngoài máy khác đâu mà
PhucThienA
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Dịu trần nguyễn Năm nay có con z flip hot cũng không kém
Mình cũng đang tính mua iPhone 13 pro max đây mà ko biết bên nào đang có giá tốt nhỉ mọi người ?
@Manhcuoglee Bạn xem bên viettel store đi mình thấy bên đấy đang cho đặt và nhận máy đấy được giảm 1tr khi thanh toán qua vnpay với đổi điểm viettel ++ được voucher giảm giá đấy
@Manhcuoglee Mình mới đi đặt cho anh mình xong thấy mình cũng thích quá cũng muốn mua
@LogitechLove Thấy bên viettel store giá oke mà thấy có mua kèm gói cước được giảm 3tr thì phải giá là thơm đấy
@nguyễn chí uy đúng rồi bạn ơi ko cần lấy gói cước mình mua có mã được giảm 1tr với 1 tra thanh toán qua vnpay giá hơn 30tr quá rẻ luôn rồi
Để nói thì con gái cũng thích con trai cầm iphone hơn chứ máy khác nhìn nó sao sao á
@huongquynhxinhxan chuyện con gái dùng máy khác thì có thấy quen đâu dùng máy gì thì máy sau cũng dùng iphone cả à
@huongquynhxinhxan con gái cứ auto iphoen thôi
Aris Pham
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@huongquynhxinhxan Cầm con fold 3 có được không?
Thôi thích mua máy nào thì mua thôi chứ mình thích iphone vì tính ổn định mượt mà mà dùng lâu dài mà chứ tán gái thì máy nào mà chả tán được
dùng con Fold 3 đỉnh hơn đấy nếu là người biết dùng nhé
@Dịu trần nguyễn Fold3 giá cao hơn phải đến chục triệu
@Dịu trần nguyễn máy này thì kiểu mấy og có vk rồi thôi haha doanh nhân tý
MÌnh mới mua con 13 pro max dùng đã vãi chơi game cũng thích đáng đồng tiền bát gạo lắm nha
Đúng thật dùng iphone thì ai cũng thích mà ai cũng biết nên con gái đâu ai ngoại lệ trước mình cũng cầm iphone đi tán gái dễ tán hơn hẳn
Em nói thật, nếu cứ yêu vì vật chất thì không bền đầu bác ạ
@Minh KHôi 88 =)))))) đến vì cái gì thì ra đi vì cái ý thôi kaka
Con gái bây giờ cũng loằng ngoằng thế nhỉ, như thế này mệt đó
@Nguyễn Đình Quangg Đúng rồi, cứ thế này thì làm sao mà yêu nhau bền được bác nhỉ
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân haha
Làm con iPhone 13 pro max ok đó, đảm bảo có ny, còn xinh hay xấu k biết, em cũng mới múc 1 con bên Viettel store đây, tính ra đợt này mua ngon, giá đang được giảm nhiều.
@Nhân Học Nguyễn Thấy bảo có đổi điểm viettel ++ và nhập mã giảm giá à bác ơi
@Nhân Học Nguyễn Chuẩn đấy, xinh hay xấu còn do nhiều yếu tố lắm bạn ơi
iPhone 13 tính ra nhiều màu mà nhiều công nghệ thật
@Nguyễn Đình Đắc Am 13 prm dùng mới sướng chứ a
@Nguyễn Đình Đắc Am iphone 13 ngon mà giá lại tốt tiếc ko có màn hình 120hz thôi chứ ko thì tuyệt rồi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019