[Có thể bạn chưa biết] Điều gì xảy ra với cơ thể khi sử dụng heroin?
Rất hay và hữu ích!/14 người
BaroTo
2 tháng trướcBình luận: 177Lượt xem: 24.852
Các bác tìm đọc thử về ma túy cá sâu hay ma túy ăn thịt người từng là nỗi ám ảnh ở Nga sẽ thấy nó kinh khủng như nào, heroin còn nhẹ chứ cái kia sẽ làm hoạt tử và giết chết nạn nhân trong thời gian ngắn ... vậy mà nhiều người đâm đầu vào.
@boyngo1988 Có đọc qua mấy bài báo nói về thứ đó, dạng tổng hợp nên rất độc, tiêm vào là vùng da gần đó xanh như da chết. Tiêm riết bị hoại tử lộ xương luôn. Mà người tiêm thứ đó có mùi hôi rất đặc trưng.
Tinhte nên cho Mod trải nghiệm thực tế để có bài viết sống động hơn
@nbnbnb2112 đầu độc ư?
Mất ý thức hoàn toàn là không chính xác hoặc phải sử dụng quá liều, nói chung nó ríu và phản ứng chậm chạp, đê mê, nằm nghĩ cái gì thì nó ra cái đó, và quên đi mọi thứ nó đúng với cái tên ma túy, rất ma mị. Còn nghiện rồi ko có thuốc thì nó vật vã, mỏi khắp người như ròi bò trong sương và ko ngủ đc nhé. Hồi sv đã từng chơi thử do bạn bè rủ nhưng dạng hít và chơi cho biết chứ ko dính sâu. Hồi đó khu thanh nhàn bán như bán rau ngoài chợ luôn. Nói chung để nghiện được thì cũng tốn kha khá chứ ko phải chơi cái nghiện ngay như báo đài tuyên truyền, nhưng cái nguy hiểm là nghiện lúc nào không hay và dính rồi thì khó bỏ. Muốn bỏ thì tất cả còn do lý trí có muốn bỏ hay không nữa. Tốt nhất ko nên thử, hoặc chỉ cho biết rồi thôi chứ ko nên đam mê những trò này
@trieuniemvui Nói heroin nghĩ cái gì ra cái đó là nói XẠO nha bạn
@bourne6372 Vâng, xạo đó
Sửa lại bài đi Chiết xuất chứ CHIẾT SUẤT ko đúng trong trường hợp này
@hung.nexus Tks bác nhé! Sai sót quá 😁
Cảm giác phê vcl
Nếu bạn muốn biết điều gì thực sự xảy ra với cơ thể khi xài heroin - hãy thử trực tiếp.
Mấy cái thể loại trên tay, rì viu, chém gió về cái cảm giác bản thân còn chưa trải nghiệm mà cũng thành bài viết công bố được, dân thường thôi.
Dân chơi nó phải khác.
"chiết xuất" not "chiết suất" nha mod ơi
nhầm lẫn trầm trọng đấy, chiết suất là thuật ngữ vật lý thể hiện tính chất quang học của môi trường truyền sáng 😁
This is a heroin 😃
Chít vô là phê
hình như là thời này tụi nó thích kẻ cho thông mũi mát họng... @@
Nhớ hồi ở quê có mấy bà mấy cụ vẫn cho phụ nữ sau khi đẻ xong dùng 1 chút heroin để nhanh hồi sức hơn mà không biết thực hư thế nào @@
@crystal blue Đấy là thuốc phiện chứ
@crystal blue Là nhựa anh túc nguyên chất bạn ( thuốc phiện ) thứ dùng để chiết xuất ra heroin , cần gì xưa hiện nay ở các vùng núi phía bắc ở các dân tộc ít người thậm chí người Kinh vẫn còn kiểu đó à
@crystal blue thuốc đen , lúc mình bé nhà cũng có cục các cụ để phòng đau bụng , mất sức do lao động làm tí với canh
Không muốn biết luôn!
Cu Hiệp k hít Heroin t lụi luôn nha tụi bây
làm hơi cho đở sợ
mình nghĩ 1 lần chắc k sao đâu =))
Pulp Fiction, đỉnh cao về sự trần trụi và hướng dẫn cụ thể cũng như hậu quả sử dụng ma túy mà Quentin Tarantino mang lại
Trần đời chưa thấy mùi gì quyến rũ như mùi thuốc phiện.
Kinh nghiệm kể lại cho mấy bạn chưa trải nghiệm biết đó. Hí hí
Mình tự tin vào sức chịu đựng của mình. Muốn thử cảm giác tiêm heroin 1 lần xem nó chính xác như thế nào
@MyLove0509 Thử 1 lần mà tiêm là bạn chết queo rồi ,còn đâu nữa mà biết như thế nào 😂😂😂
@bourne6372 Thật ế mình tự tin mình đủ khả năng lên cơn nghiện nhưng sẽ nghĩ về cái khác chịu đựng đc 😄
@MyLove0509 Cảm giác khi cai là hiện tượng thấy và cảm thấy kiến bò trong xương, ròi bò trườn ở sống lưng, người sẽ vật vã liền trong 3-4 ngày, đổ mồ hôi, nước bọt ứa ra và nhất là không ngủ dc. Tâm trí bị bào mòn cho đến ngày thứ 4-5 , nếu qua dc thì bắt đầu hơi thòm thèm nhưng kiểm soát dc và dễ ngủ hơn, sau 1 tuần là phục hồi . Tuy nhiên cái cảm giác thôi thúc sử dụng ma tuý sẽ luôn hiện hữu
Đây là thằng hàng xón sau khi nghiện rồi cai và tái nghiện lại kể thế
@Pisces.Mist Ôi thôi thôi sợ quá
@MyLove0509 Tiêm là nghiện nặng lắm rồi đấy... đấy là nghe người ta nói thế chứ mình không dám thử ^^
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019