có vấn đề gì với giá của Bold 9000 vậy?

hoangdang223
19/5/2010 0:48Phản hồi: 13
anh em có thể giải thích lý do tại sao mà giá của Bold giảm xuống đột ngột vậy không, bây giờ thậm chí chỉ cần 3tr6 cũng có 1 chú rồi ( tất nhiên là không được hoàn hảo về hình thức cho lắm ) có phải các anh hùng trung hoa (💩) đã tham gia vào không nhỉ :spin:
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thu gom hàng used và hàng hư part (hư LCD, bị rớt không lên nguồn, bị vô nước...) về và làm theo nguyên tắc 10 lợn què được 7-8 lợn lành (các linh kiện, phụ kiện nào thiếu, hư mà thay thế được thì dùng của THAH) thì sẽ được máy used giá rẻ. Tất cả hàng này đều "quá cảnh" THAH hết. Hiện tại chưa có "đại gia" VN nào thu gom hàng hư part kiểu đó, vì THAH dễ trong vấn đề nhập khẩu các loại "điện thoại" kiểu đó (hay tại mình chưa biết nhỉ ....?).
Nếu dùng tốt thì vẫn okie
quan trọng là chất lượng thế nào, nếu vẫn dùng ngon thì mua thôi, mình mà có mình cũng mua, chẳng tội j phải dùng cái 88 không có font tiếng viêt,
Manfishing
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bold đang đựoc mùa, bác nào chưa có thì chiến đi thôi 😆 . Tiền nào thì của đó, có gì phải lăn tăn, bác mua con máy 3tr6 mà đòi như máy ngừoi khác mua hơn 9tr thì chẳng phải thiệt thòi cho người ta sao. Máy của mấy bác thuơng gia trên dưới 4tr kia mình có cầm nghịch qua rồi, nói chung là cũng okie, hình thức cũng ngon, ko đến nỗi nào, chỉ có cái màn hình thì ko thể so sánh đc với hàng mới. có tiền cứ hàng mới mà chiến ^.^. Xứng đáng với đồng tiền bỏ ra, và muốn tiết kiệm tiền làm máy 3tr6 thì cũng xứng đáng với tiền bỏ ra cả. Kết luận 1 câu là vẫn tiền nào của đó 😃)
máy mới thì chắc là khỏi phải nghĩ, nếu bác nào thích theo máy moden thì có thể dùng máy làm lại rồi sau này có điều kiện lên đời hẳn cũng không sao mà
s3095453
TÍCH CỰC
14 năm
sắp tới ôs6 ra cho storm, giá bold chắc còn thê thảm nữa
ko biết bold 9700 có thế ko ? đag fân vân giữa 2e.... 9700 thì hơn tất cả chỉ trừ design.... 9000 thì hàng THAH nhìu wá....
vấn đề OS 4.6 cho storm thì không phải vấn đề lớn, chắc là sẽ có cho các dong cao cấp khác thôi nhưng ma lâu hơn
copbien51
ĐẠI BÀNG
14 năm
hàng US, UK ship CN ship VN, chỉ cần biết nó qua CN cũng đủ hiểu là thế nào rồi mà bác, tại sao không ship US,UK -> VN mà lại "quá cảnh" qua CN :rolleyes:
cảm ơn các bác cho ý kiến, em nghĩ không chỉ mình em mà bất cứ ai có ý định mua bold đều giật mình khi giá đột ngột giảm như thế này. Các bác cho ý kiến để anh em còn có thể lựa chọn đúng và phù hợp 😃 mua phải hàng đồng nát mà không biết thì bực mình lắm các bác nhỉ 😃
copbien51
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mang tiếng là hàng dựng nhưng chưa chắc đó đã là hàng xấu bác em, con 88xx đang dùng tuy người bán chả dám nói đó là hàng dựng nhưng em tin chắc là hàng dựng :p (US,UK ship CN ship VN) tuy nhiên chạy vẫn mượt, tốt lắm.

Nếu thực sự bác muốn chơi bold bác nên tìm đến các thương gia uy tín trên tinhte em tin bác sẽ kiếm được một em bold (cứ cho là dựng đê) ngon nghẻ 😁
Vấn đề này ai đã từng xài BB thì chắc đã hiểu . Ai mới lần đầu xài rồi dần dần sẽ hiểu :smoke: .
mpkhpt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cũng có thể do Bold không up được Hệ ĐIều Hành 6.0. Một số thương gia uy tín cũng bán giá giật mình ví dụ quang3g kìa. Em định mua mà sợ quá. Hàng cao cấp một thời mà giờ thế này sao ? Không tin được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019