Có vẻ 10.15.2 khá là ổn về mặt nhiệt độ, bình thường cũng những tác vụ hay sử dụng nhiệt độ đều...
ku_tin
4 tháng trướcBình luận: 17Lượt xem: 574
Có vẻ 10.15.2 khá là ổn về mặt nhiệt độ, bình thường cũng những tác vụ hay sử dụng nhiệt độ đều cao hơn.

Còn nhiệt độ lướt web và để không đều thấp hơn thấy rõ, hoạt động trong nhiệt độ phòng bình thường.

Macbook Pro 15 2018 bản i7
Công nhận bản update này khá đáng giá, và hiện tại chưa có Bug nào trong hoạt động
Screen Shot 2019-12-12 at 09.27.14.png
Screen Shot 2019-12-12 at 09.47.58.png
Ô, đã ra 10.15.2 rùi à ?
@open0 yup ra rồi bác, mình mới update sáng sớm nay, hiện tại thì vẫn thấy ổn định mọi thứ
bác cứ trải nghiệm có gì bug bác ới anh em nhé. Ít bug là cuối tuần em update luôn
@Xuân Tuyến Nguyễn hiện tại thì mình để ý mặt nhiêt độ là có chuyển biến tích cực rồi á 😆) trước chưa bao giờ để không mà nhiệt nó dưới 50 giờ thì để không ổn định tầm 40-43, có sử dụng cơ bản thì lên tầm 50, còn nếu hoạt động nặng thì hơi nhấp nhô 70 tí
@ku_tin em đang dùng bản mojave mà bật pts với coder tầm 30p quạt gió nó hú kinh quá. Bản của em là pro 13'' 2019 i5 2.4 16GB ram 256SSD
@Xuân Tuyến Nguyễn trước sài cũng thế, chỉ ngồi làm mấy cái hình mà nó cũng buff mana nó vận công hú hét ầm ầm hô phong hoán vũ 😆)
😁 mới udpate hôm qua, khi dùng màn hình ngoài, có hiện tượng chớp 1 vài cái lúc đầu, anh em bị không nhỉ, mb 13 2019.
@doublerick mình không saig màn ngoài cũng không rõ, cứ thử khởi động lại cho nó reboot hết file hệ thống coi có bị nữa không bạn
Vẫn lướt web và facebook 57 độ bác ơi. Em dùng iStart bản mất phí
@hoholulu mình thì nếu chỉ web, youtube facebook với vài tab research với đọc document thì nó cũng loanh quanh 54 thôi, còn nếu sài chỉ fb với youtbue thì 46-50 tùy lúc
Trader thì không Update được vì Không hỗ trợ 32 bit thì toàn bộ các App, software hỗ trợ giao dịch tèo hết
@tohaitrieu dùng trong công việc thì bản nào đang ổn nhất thì không nên lên :v dễ cả đời ân oán lắm 😔 trước chỗ em làm update cái fw cho con server cũng vậy 😆) nó tèo cả raid 😃)) ân oán cả một tháng giời
bản 512 2018 nhé bác
Screenshot 2019-12-12 15.24.06.png
@hoholulu ô bác sài phần mền xem nhiệt độ gì hay ho vậy ạ?
@ku_tin temp monitor đó bác 😁
😔 đang thấy giật giật lag lag khi sài chrome
máy ngon thì cứ lên mà xài.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019