Comfee tham gia thị trường máy lạnh tại Việt Nam

Didu
29/2/2024 9:23Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có thể bạn không biết : mảng máy lạnh Toshiba được liên doanh với Carrier ( Mỹ), chứ vài năm nay nhiều bạn cứ ra rả Toshiba bán cho Media, mà hỏi bán là bán thế nào thì không biết cái đách què gì hết.
Mảng máy lạnh Toshiba nó chia ra nhiều phân khúc, có mảng bán dưới dạng 100% Toshiba đặt tại nhà máy Thái, có mảng bán dưới dạng Toshiba nhưng tem sẽ in là của Media. Có mảng bán Toshiba nhưng tem in là của Carrier. Về máy lạnh, Toshiba đi trước cả Daikin và Panasonic, đc xem là tinh thần của Nhật Bản, nên nó sẽ giữ lại phần cốt lõi.
@Thinhthienthan vậy cho e hỏi về máy lạnh thì Toshiba của mảng nào là oke và ổn định nhất so với các mảng kia ạ
@KangHu Dòng cao cấp nhất của Toshiba là Daiseikai. Giá từ 18 củ. Còn ở trên mua Toshiba sx từ Thái thì 100% của Toshiba.
H chỉ tin dùng Mitsu
Lắp con FTKZ60 dùng thích wá
comfee bán lâu rồi mà. mình mua 1 cái hồi tháng 8/23. đến giờ là 6-7 tháng rồi. cảm nhận thì làm lạnh nhanh, sâu. mình dùng máy lạnh chỉ để 27-28 độ thôi. cục nóng thì kêu hơi to nhưng vẫn chấp nhận được. Có điều khiển qua smartphone, lái xe gần về đến nhà thì bật lên (hoặc hẹn giờ)
@nhanism cho e hỏi là mình dùng dòng nào nhỉ, em xin mã sp tham khỏi với ạ
này là thương hiệu China mà, sản xuất tại công ty Trung Quốc GD Midea Holding
Máy lạnh comfee này cũng khá nhìu người mua mà dùng lâu dài k biết có ra ngô ra khoai gì k nữa 😂😂
Ba cái món đồ gia dụng cứ phan hàng nội địa nhât mới hết bảo đảm chấp tất cả phần còn lại
Kinh nghiệm của tớ là cứ chơi loại ngon. Pana, Daikin. Đắt 1 chút. Dùng nó đỡ phải nghĩ. Chứ tham rẻ nó ọ ẹ khổ lắm. Trời nóng mà.gọi thợ không có.
khuyên chân thành mỗi năm mua một cái điều hoà asanzo vừa rẻ vừa đẹp, giờ còn chạy đua điều hoà
Trông giống như hàng oem nhỉ
Máy dùng nhanh và chạy êm mà các bác 😆 bộ điều khiển trông xịn sò, phòng mình 11m2 đên tốn cỡ 2-3Kwh dùng tốt trong tầm giá 😃) k hiểu kiểu gì mà mấy bác chê dữ vậy
Rẻ, êm, kiểu dáng thanh lịch, quan trọng nhất là tiện nghi với thế hệ mới như GenZ, không những thế phân khúc khách hàng lớn tuổi hơn cũng có thể tự điều chỉnh thông qua điện thoại thông minh bằng cách ra lệnh bằng giọng nói. Mấy bác thử trải nghiệm xem chứ các bác lại cứ nhìn và nói mà lại k cảm nhận vậy thì sao công nghệ ........ đc chứ
Cười vô mặt
Mẫu mã đẹp, ứng dụng AI ngon lành vào điều khiển bằng giọng nói, +10 điểm cho nsx
hiều bác k tin nó tốt vì nó là hãng mới, mới ở VN thôi chứ TG ngta xài suốt có sao đâu, em lắp cho phòng cu con 2 tháng nay rồi, dùng rất dễ chịu mà có chế độ diệt khuẩn, lọc không khí rất sạch sẽ luôn.
Mấy thương hiệu máy lạnh nội địa không còn nào ra hồn nhờ: Hòa phát; Ree .... đâu rồi?
Nếu mà để xét riêng thì đúng Daikin đang là vua, nhưng mà hiện tại với công nghệ ngày càng phát triển, nhiều dòng điều hoà mới cũng đang được đưa vào bán và thử nghiệm, không phải ng tiêu dùng cũng nên trải nghiệm
rẻ êm, kiểu dáng thanh lịch, quan trọng nhất là tiện nghi với thế hệ mới như genz, đáng trải nghiệm nha.
rẻ êm, kiểu dáng thanh lịch, quan trọng nhất là tiện nghi với thế hệ mới như genz, đáng trải nghiệm nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019