[Computex 2011] PG ít hơn VCW

cuhiep
3/6/2011 8:49Phản hồi: 220
[Computex 2011] PG ít hơn VCW
Computex lớn hơn nhiều so với VCW, máy móc cũng rất nhiều, tuy nhiên có một điều mà Computex không so được với VCW đó là PG và độ sexy của PG. Cố gắng lắm mình mới sưu tập được loạt hình này, mời anh em xem qua. Nếu anh em muốn xem nhiều hơn thì mời anh em tham dự VCW năm nay nhé. Có thể bài này sẽ có phần 2.

220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không mê mấy món này cho lắm. Dạo này các triễn lãm nhiều girl quá, đi coi girl là chủ yếu chứ không phải coi máy, hehe...

Hàng ngoài nhìn cho vui thôi, chứ khó ăn lắm, mà ăn cũng dễ "đau bụng"....!

Vợ ở nhà là tốt nhất....!
KHông có tiền mà ăn bạn ơi, hehe
Vì vậy em mới nói là khó ăn đó bác, khó ăn vì không có tiền và vì nhiều lý do khác, hehe...
HTP@87
TÍCH CỰC
13 năm
bác này chắc vợ có nick ở TinhTe :p
quote lại cho mấy ai sau chưa xem thì biết.

chưa có vợ nhưng bác này nói chuẩn. pg đụng vô mất thời gian, lại mất "máu" nhiều.
honnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hé he he he :rolleyes:
Em biết chắc chắn sẽ có mục này mà. Những PG này nhìn đầy đặn và đáng yêu quá.
chấm nhất là mấy PG của Hitachi và Giga 😁
cùng chung ý tưởng với tớ này,nhìn mấy em hitachi mà máu mũi cứ ồng ộc chảy! khổ,số mê gái nó ám vào máu rùi! hị hị
PG cua gigabyte qua chuan luon🆒
nhoctapdu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác này nói dối vợ đi xem đồ công nghệ nhưng thật ra đi ngắm PG :yellowcarded: :yellowcarded:
hanhbk
ĐẠI BÀNG
13 năm
chết cú hiệp rồi toàn nói dối
Về méc vợ anh hiệp đê :smoke:
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
vợ pác ấy đang đọc bài đó ,nhỏ miệng, nhưng cũng thừa biết là anh em công nghệ mê hàng công nghệ hơn mê gái mà
youshunei
TÍCH CỰC
13 năm
Chết!, bác nói vậy em lại phải xem lại mình có phải dân yêu công nghệ không?😕
Like mạnh cái em đầu tiên.
có em áo đỏ đầu tiên với mấy em gigaby nhìn thích thế? mà cũng khen cho bác hiệp nhà mình "tinh mắt"
tuananhcpls
ĐẠI BÀNG
13 năm
Like cô PG đầu tiên 😁
quochung83
ĐẠI BÀNG
13 năm
cùng ý kiến! nhìn baby đó thấy có cái gì rất cuốn hút:D
vn2616601
ĐẠI BÀNG
13 năm
Me too ........
:p
Hehe, bac nay co con mat nghe thuat ne` ^_^
tất cả chào thua trước em giới thiệu thiết bị không dây giống Kinxet của Asus,vừa đẹp vừa giỏi lại vừa mặt lạnh, kết nhất, mấy em này nhìn như gái việt ấy khác biệt chỗ nào đâu ^^
supi7
CAO CẤP
13 năm
chà chà.bác cuhiep chuyên gia đi săn ảnh PG mà ;)
Ko biết có cái vụ múa cột đình đám như ở ta năm ngoái không nhỉ? Nhìn cái cô PG giả dạng y tá màu hồng là muốn.... bệnh.
trời ơi có mấy em đẹp còn lại mấy em xấu kinh hoàng
tamdesktop
ĐẠI BÀNG
13 năm
pg của giga là đẹp nhất...hjhj...xem thui đã mún tìm vợ...để....
bác này có vẻ kích động đây! tóm lại mọi ngừoi ơi! khổ vợ bác ấy! haha
tamdesktop
ĐẠI BÀNG
13 năm
nói thui...chứ phải nhịn...chờ tới tối chứ ai lại làm thế...ui ui vợ iu của tui...hehhee
Em đầu tiên đẹp :eek: , pic 2 ôi cái lưỡi đang mơi thế kia :smoke: sao bác kô "cắn" cho cái :yellowcarded:
có mấy em nện cả lớp kem + phấn lên mà vẫn thấy ớn ớn! đem mấy em này ra nắng cho son phấn khô, lấy cái búa nện cái cộp. gỡ ra được mấy lớp luôn! lúc đó thì ... chỉ có chạy! mấy em cuối mặc áo hồng ...các bác có nhớ đến mục "giải trí":cold: nào mà hằng ngày các bác hay xem ko ạ? :mstickle:
Em đầu tiên ko đẹp nhưng dễ thương và nhí nhảnh 😁 Em đứng với mấy anh bộ đội cũng xinh :D
e đứng với mấy a bộ đội xinh nhất...^^
chất lượng ko cao 😔 .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019