[Computex 2011] Tinh Tế đến Computex muộn hơn 1 ngày
cuhiep
9 năm trướcBình luận: 108Lượt xem: 15.520

Computex là một trong những sự kiện công nghệ thông tin quan trọng nhất hiện nay, nó được tổ chức tại Đài Loan bắt đầu từ năm 1981 với mục đích giúp các công ty của quốc gia này trình diễn sản phẩm của mình. Computex đã phát triển nhanh thành một trong những triển lãm lớn nhất thế giới về công nghệ máy tính

Năm nay với sự tài trợ của Phongee, Tinhte.vn sẽ có 2 MOD tham dự sự kiện này và sẽ mang về những hình ảnh, thông tin mới nhất từ Computex đến toàn thể anh em trên diễn đàn.

Để tiện cho mọi người theo dõi, diễn đàn Tinhte.vn cũng đã bổ sung thêm một mục mới là COMPUTEX 2011. Mọi thông tin, hình ảnh được cập nhật thường xuyên tại đây.

Hôm nay Computex đã bắt đầu, 2 anh em Tinh Tế sẽ có mặt ở Đài Bắc vào tối nay, tức là sẽ muộn hơn 1 ngày so với sự kiện.
chúc Tinh Tế có những hình ảnh đẹp cho các anh e được chiêm ngưỡng những công nghệ mới nhất và hàng đầu của thế giới.
Ủa tại sao muộn zậy ta...mong chờ sẽ có nhiều sản phẩm mới ra mắt
không tiết oọ danh tình 2 MOD ạ
Cập nhật thông tin nóng hổi cho anh em các MOD nhé.
Thanks!
Từ từ rùi sẽ bít thui mà 😁 hai lão này đi chậm quá :D

sure ko phải là vuhai rồi ^^
lại 1 mùa Computex sôi động. Mong lần này lại có nhiều khủng long cho anh em tinhte mãn nhãn
chúc các anh có 1 chuyển đi tuyệt với ....
chúc anh em lên đường may mắn, có những hình ảnh và tin tức cho mọi người nhanh nhất.😁
đang canh máy chờ tin các bác đây tinhte number oăn
ăn cỗ đi trước, lội nước theo sau

năm nay nhiều tablets ra, sang đó tha hồ sờ mó các em ý lol
Chúc các MOD tinh tế thành công, mang về nhiều tin tức sản phẩm hay cho anh em 😃
Để đoán thử xem nhá:
Bác Hiệp thì bận làm từ thiện không đi được..
Khả năng là bác Sonlazio và babybungbu ....?
Không biết có phải không nhẩy...
Mong chờ tin tức các MOD đưa về từ computex:p
chắc hai bác bị muộn visa nhập cảnh vào Taiwan. Mong hai bác hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ để cho anh em tinhte mở mang tầm mắt 😁
Hai mod của tinhte là ai đi thế? hi, thích nhé! Chúc các bác một chuyến đi thành công và có những trải nghiệm thật lý thú
Cảm ơn sự nhiệt tình của Ban Điều Hành web Tinh Tế :bounce:
hhihiihi ae tinhte mình ngày càng chuyên nghiệp lên........ đang cạnh tranh với engadget
chờ tin tốt lành từ 2 bác sẽ cung cấp những thông tin nóng hồi từ hội nghị để anh em tinh tế còn chém chứ😁:D:dance:
đúng là tinh tế vip thiệt,mình làm thành viên tinh tế cũng thấy tự hào nữa!
^^
Chúc các bác thành công tốt đẹp, và có nhiều bài hay về cho ae...hi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019