[Computex 2012] Một vòng gian hàng Silicon Power

levuongthinh
7/6/2012 17:27Phản hồi: 15
[Computex 2012] Một vòng gian hàng Silicon Power
Silicon Power (SP) là một công ty của Đài Loan chuyên sản xuất các thiết bị lưu trữ và Computex 2012 là nơi để họ giới thiệu các sản phẩm. Trong gian hàng của SP chúng ta có thể tìm thấy nhiều ổ SSD, USB 3.0, USB 2.0, các loại thẻ nhớ, ổ cứng di động cũng như ổ SSD. Ngoài ra thì SP còn giới thiệu các ổ cứng không dây có tích hợp sẵn kết nối WiFi. Thật sự thì gian hàng của Silicon Power không có gì hấp dẫn người xem, các sản phẩm hết sức bình thường, không có tính đột phát, ngoại trừ chiếc ổ cứng di động có kết nối WiFi. [prebreak][/prebreak]

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko có em gái nào à 😔
co gian hang cua apple khong cac bac?
@cdesign Apple không tham gia các sự kiện hội chợ tập thể như vầy.
Apple tự mình tổ chức sự kiện riêng
GH CÓ VẺ BUỒN KHÚC CUỐI. KHÔNG DÂY MÀ CÓ 32-64GB
gian hàng không có gì hấp dẫn cả
không có đâu bác ợ, Apple nó có sự kiện trưng bày sản phẩm của riêng nó rồi, chả bao giờ nó thèm tham gia vào những sự kiện như thế này đâu. Nói chung " chảnh" đã là truyền thống và là phương trâm làm việc của Apple
mewkuli
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa dùng của hãng này bao h.nhưng thấy giá tốt lắm
@mewkuli chuẩn ạ-e đang bán thẻ sdhc 16gb class10 với giá 320k-chất lượng ok ạ
Thiếu mỹ nhân rồi, buồn nhỉ 😔
vắng như chùa bà đanh
mấy ngày nay đọc tin tức công nghệ mệt nghỉ luôn,đủ các hảng công nghệ trên khắp thế giới.Cám ơn anh em tinh tế đả vất vả săn tin cho anh em mê công nghệ mở mang kiến thức.
thiếu sót bóng hồng
SP nhiều USB mini nhỉ. Mềnh có 1 con nhỏ xíu.
hãng này toàn sp đẹp lắm, mỗi tội giá hơi chát nên mình chưa có cơ hội mua mà chỉ dám ngắm trong tủ kính 😔
@megatroll có 1 cái USB 4GB mua lúc KM, 99k. h thấy 4GB ít quá, muốn chuyển sang 8GB mà nghèo...
@megatroll gì đến nỗi thế hả bác-so với mấy bác nhập đồ hồ cẩm đào thì hãng này ngon hơn nhiều-giá lại rẻ thôi rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019