[Computex 2012] Trên tay điện thoại Acer Liquid Gallant E350

levuongthinh
7/6/2012 16:47Phản hồi: 72
[Computex 2012] Trên tay điện thoại Acer Liquid Gallant E350
Acer mang đến Computex 2012 một chiếc điện thoại smartphone thuộc dòng trung cấp, đó là Acer Liquid Gallant E350. Chiếc máy này chạy Android 4.0 và có thể xếp ngang hàng với Sony Xperia P. Về thiết kế, nó hơi giống Galaxy Nexus, tuy nhiên, mặt màn hình được kéo phẳng chứ không cong lên như Nexus. Các phím bấm cơ bản được chuyển vào trong màn hình cảm ứng, và mặt trước không hề có một phím nào.

Một điểm lạ của Liquid Gallant E350 chính là thiết kế nút nguồn. Nó nằm ở mặt sau và đối xứng với camera của máy qua chiếc đèn flash LED. Thiết kế này thực ra không thuận tiện cho lắm vì nếu không quen thì bạn sẽ gặp chút khó khăn trong việc dò bấm khi không lật lưng máy lại.

Liquid Gallant có vi xử lý tốc độ 1GHz, RAM 1GB, bộ nhớ trong 4GB, có thể mở rộng qua khe cắm microSD (tối đa 32GB). E350 được trang bị màn hình TFT rộng 4,3”, độ phân giải 960x540px. Máy có kết nối HSDPA, 3G, WiFi, Bluetooth, cổng microUSB. Trọng lượng của Liquid Gallant chừng 145g.

72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không bít giá cả thế nào ,ram 1G khá ngon 😃
khá đẹp, e này bán ở VN giá dưới 4tr sẽ đắt hàng
@NguyenH78 Bác này ở đảo hoang mới về. Toàn mơ mộng đâu đâu. 😃
@NguyenH78 4tr vs cấu hình như vậy có bèo quá ko bạn, thế này thì cạp đất mà làm lãi hả bạn
@NguyenH78 Vậy mình đưa 4tr bạn mua giùm mình 1 chiếc nha! =))))))))))))))))))))
@dearboy2015 Luôn và ngay đi bợn 😁

Thế nghĩ sao khi acer ra con tablet tegra 3 giá $200 và gigabyte ra con phone chip dualcore 1.2 + dual sim giá $250

Vậy con phone acer 2 sim chip singlecore thì bạn tính nó bán giá nhiêu :D :D
mình thấy như thế này sao bằng Xperia P được nhỉ?
@mrdark762 ngnang vs con Xperia P mà chỉ có giá 4tr thì em bán 5con. Chưa kể Asus nổi tiếng là đắt
Nhìn thô quá.Có phím chắc đẹp hơn. 😁
midu-mylove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rùi. Mình nhìn cứ như hàng của Hồ Cẩm Đào vậy. Giá con này cũng phải chục triệu chứ chả ít
mqking
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn kỳ kỳ
SamSik
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong tầm 5-6T sẽ khá đắt khách đây 😃
Năm nay smartphone toàn mấy cái mỏng !!
@kingjury con đt gì ấy bác nhỉ? nhìn đẹp phết 😁
@sieu_nhan điện thoại china là smartphone mỏng nhất thế giới😃
zombies
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sieu_nhan Con đt tàu đó mà bạn. Một tên nghe lạ quác ak. ko tin tưởng đc mà giá dự kiến là ~13 củ.😃
@sieu_nhan NÓ là con Oppo Finder...xem cái video review mới đã @@
@sieu_nhan Smartphone bây giờ có luôn chức năng cây búa luôn thật tiện lợi.
Ôi ..nhìn giống em gnex của mình quá ...cái viền mặt trước giống galaxy s ...quá .....nhìn vuông hổng có đẹp chút nào .;((
thích 1 e smart phone tầm trung làm máy sơ cua quá
acer có truyền thống bán hàng khá chát mà lại k có sp nào nổi bật, e này khoảng 10tr giá hãng
son.phuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghĩ sao mà thết kế cái nút nguồn ở mặt sau trời
Ko bình luận về em này đc. Acer ko có name trên thị trường di động. 😃
tkientn
ĐẠI BÀNG
12 năm
khuyen các bạn một câu chân thành đừng nên mua hàng của acer chán lắm ko có rom nào cả nếu ai có ý định muaa thì nên chộn hang khác mà dùng kinh nghiệm bản thân của tôi khj mua may cua acer đấy chán
nhìn cái màn hình ban đầu tưởng là 3D!!!^^
THấy chữ acer ai cũng biết 1 câu rằng "lởm"
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn thô quá . Ko đẹp chút nào
Chỗ nút nguồn chuối quá vậy >''<
cảm ứng k đc tốt , có thể do chip yếu quá :-s có 1ghz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế