[Computex 2015] Trên tay máy tính nhỏ gọn Acer Revo One: ổ cứng 6TB, hỗ trợ 4K, âm thanh 7.1

TDNC
4/6/2015 2:54Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặt sau hơi xấu ,so với mac mini thì thua xa 1 trời 1 vực
@Myheart1984 lại 1 người nữa cuồng mac. thích mác thì đi chỗ khác chơi nhé. nhảm:p:p:p:p:p:p:p:p
anhtuanlqd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Myheart1984 Vâng, và cái giá của Mac Mini thì cũng một trời một vực. Sao cứ đi so S500 với Camry nhỉ. Mục đích sử dụng khác nhau 😔
ccphuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp gọn ha nhưng giá hơi cao
thach273
TÍCH CỰC
9 năm
cái atom z3740 trên asus T100 đã chơi được phim bluray remux rồi , chơi LOL và nfs carbon cũng ngon , nói chung là mấy mẫu này trưng ra phòng khách cạnh tivi khá ổn
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
Trông đẹp! Không hiểu làm sao lại chui vô được cái hộp nhỏ xíu! Acer tự làm lại mobo sao?
giá hơi mắc đấy , kích thước nhỏ thiệt , tự build 1 case nhỉnh hơn 1 chút thôi nhưng giá sẽ đỡn hơn nhiều
Vấn đề là tản nhiệt ra sao
thoi mua NUC
crazysad
ĐẠI BÀNG
9 năm
yêu rồi đấy
bản i3 i5 thừa sức quẩy ps ai với mức trung bình
iLi
TÍCH CỰC
9 năm
Có thể gài 3 cái HDD 2.5" hỗ trợ đến 6TB vãi thật.
HTPC quá ngon
quá mạnh, quá nguy hiểm 😃
mhaiueh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bán lẻ cái màn hình ko, mua em nó 😆. còn cái pc thì bỏ
PC mà lại xài chip U là sao -_-
anhtuanlqd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@qh3_91 Film 4K thì mua cái máy chiếu 4K mà chiếu, mà thế thì nguồn phát ai dùng cái này làm chi. Cái màn có đến 80 inch cũng chỉ là thứ nhảm nhí với 4k thôi; bác xem phim dí mặt vào màn hình để cảm nhận độ phân giải à.
@qh3_91 Bỏ 13 củ chỉ để phát phim 4k thôi sao 😃) thế mấy cái android box phát 4k ram 2gb nó chạy bằng niềm tin chắc. Bạn đưa mình 13 củ mình ráp cho bạn 1 dàn hiệu năng gấp đôi cái này, vga share ram thì cũng ko xài hết 4gb đâu chứ nói j tới 8gb, nâng cpu lên đẩy tốc độ xử lý lên giúp nâng cao trải nghiệm thì tốt hơn đấy. Mình cũng đang xài 1c box atom z3735 ram 2gb chạy win 8.1 vẫn chiến phim + game 3d trên store ầm ầm đây, 4k thì chưa test.
thuyfoet
TÍCH CỰC
9 năm
@boybl1990 Nếu chỉ có 4k thì như bạn nói, quan trọng là trông cái bộ trên nhỏ thiệt, quá gọn./
@thuyfoet Nhìn nó đẹp thôi bạn, muốn nhỏ hơn vẫn đc vì nó chừa chỗ cho 3 cái HDD nữa, cái box chạy win 8 giá 2tr8 của mình nó cỡ này nè. 1433564101342-1673016296.jpg
Urcrazyman
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gắn với led tv thì hơn đứt smart tv rồi 😃
Bạn có thể làm việc và giải trí với màn hình tv nhà bạn, đầu ra hỗ trợ âm thanh 7.1 nữa chứ, giá cũng chấp nhận đc. Hay
Cục vuông vuông thế kia làm sao bỏ vào cặp được nhỉ?

Làm dẹp dẹp như này có phải dễ bỏ trong cặp khi cần di chuyển hoặc làm HTPC để trên kệ có phải đẹp và tiện hơn không

dragonbluevn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang xài laptop acer m1 core i5, 6GB Ram, Hdd 500GB, màn cảm ứng, giá có 9tr6
cuthuyen
TÍCH CỰC
9 năm
Theo các bác thì chip intel dòng nào là tốt nhất ạ?
moonblack
TÍCH CỰC
9 năm
này mua vê giải trí làm văn phòng thfi ngon, ko biết bật liên tục tản nhiệt có ok ko thôi?
thtruelove
ĐẠI BÀNG
9 năm
6TB HDD @@ bác Tài sửa đi kìa 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019