[Computex 2017] Trên tay sạc xe hơi kiêm dụng cụ phá kính thoát hiểm, có microUSB, USB-C, lightning

ND Minh Đức
2/6/2017 3:53Phản hồi: 20
[Computex 2017] Trên tay sạc xe hơi kiêm dụng cụ phá kính thoát hiểm, có microUSB, USB-C, lightning
Không chỉ cho phép chúng ta sạc điện thoại trên xe hơi với đủ 3 đầu sạc microUSB. USB C và lightning, cho thêm 2 cổng USB để cắm thêm cáp khác vào mà thiết bị này còn là một dụng cụ phá kính, giúp thoát khỏi xe trong những tình huống khẩn cấp. Giá dự kiện của mỗi cục sạc xe hơi kiêm phá kính là khoảng 59 đô la, khá nhiều lựa chọn màu sắc khác nhau.

Đây là thiết bị sạc trên xe hơi kiêm đầu phá kính. Bên ngoài được hoàn thiện dạng nhám, khá nặng, cầm khá chắc tay và có vẻ xịn.

Ở phần đầu tròn tròn là nắp đậy có thể mở ra khép lại.

Bên trong là một sợi cáp đầu microUSB có thể kéo dài ra, khi không dùng nữa thì cứ thu vào nằm gọn bên trong.

Ngay sát bên dưới là 2 đầu chuyển từ microUSB sang USB-C và lightning. Các đầu chuyển này được cố định vào trong một lỗ bằng nam châm nhẹ.

Mặt bên kia là thêm 2 cổng USB để chúng ta có thể cắm thêm dây cáp khác vào, sạc thêm cho những thiết bị khác.

Nguồn điện đầu ra là DC 5V, 1A/2.4A. Dây cáp có thể kéo ra tới 80cm, có cả chuẩn MFi.

Điểm đặc biệt là phần đầu cực kỳ cứng và nhọn, cho phép chúng ta phá kính xe hơi để thoát ra khỏi những tình huống nguy hiểm. Tất nhiên xưa giờ trên thị trường cũng có cục sạc xe hơi, dụng cụ phá kính thoát hiểm cũng không thiếu, tuy nhiên kết hợp 2 cái lại thì theo mình là khá gọn gàng.

Thêm một số hình ảnh của sạc xe hơi kiêm dụng cụ phá kính xe hơi
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này đập sao được kính xe hơi ????
ceo_gp
TÍCH CỰC
7 năm
@megatroll Mình coi cái clip ở cuối bài, coi cái hình, và kết luận là anh tây dùng cái bu-gi.
Vâng, cái bu-gi, chứ không phải cái bóng đèn nhe. 2 cái này khác nhau xa lắc mà!
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
@ceogiaphu Clip dựng lại bọn chuyên khoáng đồ trên xe hơi toàn dùng cái này 😁
@ceogiaphu À, mình coi clip khác bọn nó đập bóng đèn ra lấy phần kim loại bên trong, mình ko tìm dc clip đó vào hiện tại nên lấy clip khác, cũng ném kim loại vào thay thôi.
hehe1110j
TÍCH CỰC
7 năm
@megatroll Cái clip dưới là đập buji lấy mảnh sứ vỡ ném vào mà,k phải lấy phần kim loại.
kgsang
TÍCH CỰC
7 năm
xém đọc thành phá trinh 😁:D:D:D
ý tưởng hay đó
Các bạn nên xem nhiều film của Holywood nhá. Chỉ cần cuộn áo vào tay rồi đấm thật mạnh.
Hugh Huynh
ĐẠI BÀNG
7 năm
cụ thể là phần vỏ sứ trắng của bugi nhé.
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
Khá là sáng tạo 😃
nthdesigner
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao ko làm thành xạc dự phòng luôn nhỉ. Quá tiện lợi luôn
Sáng tạo, hay ho đó, giá về VN thấp hơn tí thì hợp lý 😁
a 1.png a 2.png a 3.png a 4.png a 5.png Bất đắc dĩ mởi sạc trong xe..,,lúc gấp quá không lẽ cứ ngồi trong xe đợi sạc...
Em đang thử nghiệm cách sạc Wifi qua vệ tinh..😃😃😃. khi nào thành công em sẽ báo cho các vác xài là tiên nhất chẳng bao giở tốn pin.
Ở Việt Nam! Nhiều nắng nên tích hợp sạc năng lương mặt trời lên cái nón bảo hộ dễ hơn,
giới thiêụ vơí các bác bộ sac tích hợp vơí pin dự trũ nhỏ gọn nhé....có thể dự trữ pin lâý từ các cổng usb
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
🆒 cái này Việt Nam ta đi trước rồi, các bác vào Bagi mà coi, bán sạc oto kiêm búa thoát hiểm
có dụng cụ phá trinh mà sao ko kết hợp luôn cắt dây an toàn 😔
Em đánh dấu cái.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019