[Computex] Tham dự gian hàng Microsoft tại Computex 2010

sonlazio
1/6/2010 12:7Phản hồi: 24
Có thể nói gian hàng Microsoft là gian hàng ấn tượng nhất tại triển lãm lần này, bạn gần như thấy toàn bộ ngành công nghiệp điện tử thế giới tại đây. Bạn muốn thấy gì? máy tính chơi game, máy chủ, phần mềm, điện thoại, máy tính bảng? Tất cả đều được Microsoft đáp ứng đầy đủ. Do đó, không có gì lạ khi gian hàng Microsoft là gian hàng lớn nhất ở Computex 2010.

Có khá nhiều sản phẩm mới tại gian hàng Microsoft, chẳng hạn như máy tính bảng EEE của Asus, máy tính bảng mới của LG hay thậm chí là máy tính xách tay 2 màn hình của Onkyo mà mình đã có dịp nhắc đến trong bài viết này. Ngoài ra, ta còn thấy sự xuất hiện của các máy tính đa màn hình từ các công nghệ của nVidia và AMD. Có thể nói, ngoài máy tính bảng thì đa màn hình là xu hướng chính của Computex 2010. Bạn có thể thấy nó ở cả gian hàng Microsoft, AMD/ATI, Acer hay nVidia...

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có thông tin gì tại gian hàng Microsoft liên quan tới Win phone 7 ko anh Sơn
DungTrg
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quy mô !
Tinh Tế !
đúng là phong cách của Microsoft
milano175
TÍCH CỰC
14 năm
thật là tinh tế .tinh tế luôn có những thứ sáng tạo
tinh tế number1 ngày nào cũng vào đọc tin hot nhất về công nghệ, hy vọng tinh tế có nhiều hơn những bài review về công nghệ thế này
HTP@87
TÍCH CỰC
14 năm
mấy con ASUS nhìn khủng quá đi 😃
Microsoft ko hổ danh là hãng công nghệ đa dạng, đa ngành, đa chức năng nhất thế giới hiện nay, vậy mới xứng đáng là con của Bill Gates chứ 😆
Triển lãm thật hoành tráng ! Thật ấn tượng với đa dạng thể loại máy và náo nhiệt ! Ước gì Việt Nam mình đc đăng cai sự kiện này 1 lần để anh e tinhte dc đến tận nơi review he he!
các bác ó thể xem thêm Girl ở triển lãm ở đây :
http://www.zing.vn/news/cong-nghe/muon-ve-show-girl-tai-computex-2010/a85543.html

Hình như góc trái là bác cuhiep hay sao ấy ạ 😁
siemcreator
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đây là phương pháp "chụp hình ké mẫu" của Bác Hiệp đó! :p
zxuxxuz
TÍCH CỰC
14 năm
Mấy năm trở lại đây tại TP HCM cũng có hội chợ về CNTT tuy không quy mô hoàng tráng và tập hợp nhiều tên tuổi nổi tiếng tham gia. Nhưng cũng rất đáng để giới yêu CNTT phải quan tâm. Năm vừa rồi tổ chức ở Q7 đường Nguyễn Văn Linh đó!
Haha..bác cuhiep chuyên chộp người khác giờ bị chộp dính..trông bác ấy tất bậc nhỉ ^^
vào đây chắc bị choáng, nhiều sản phẩm quá
ufdb
CAO CẤP
14 năm
các bác cho hỏi game đua xe trong cái video tên gì vậy, thấy hay quá :bounce:
DiRT 2. Game này có hỗ trợ DirectX11
Lần này có bác Hiệp với bác Sơn đi hả?
ước gì em 1 lần được đặt chân đến những nơi như thế này!
Hoành tráng qua nhưng sao hình ảnh cứ mờ mờ và giật thế nhỉ
xem từ đầu đến cuối cái clip mà chả thấy em PG nào cả, các bài sau hi vọng sẽ có 1 bài thật tinh tế và khai thác thật triệt để về các em hotgirl xứ Đài 🆒
Hội chợ này chủ yếu là linh kiện máy tính như cpu , vga, main ............ Tinhte chủ yếu là về laptop ,mobile thôi có lẽ đi CES thì hợp .
Đài Loan tuy nhỏ bé nhưng công nghệ thì không nhỏ bé chút nào. ASUS, ACER, HTC... Toàn những hãng công nghệ hàng đầu thế giới. Việt Nam mình chỉ có mỗi cái dân đông thôi, chứ có hãng công nghệ nào ra hồn đâu mà có chiển lãm
Game Drift 2 cảm giác drift đã thật, mà có cái rất khó điều khiển theo ý mình, phải luyện 1 tuần liên tục mới quen dần với tay lái 😁
Sao tablet toàn để trong lồng kính thế chài. Chừng nào nó hoạt động được hãy đem show. Chứ để thế chỉ khè thiên hạ thôi. Bó tay!
nhìn muốn xách hết về nhà test quá đi ^,..,^ quá khủng...ôi công nghệ ơi......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019