Con game khá hay ( theo mình ) giá 1 củ đang free , mọi người nhanh =))
渡辺稲荷
một thángBình luận: 63
Con game khá hay ( theo mình ) giá 1 củ đang free , mọi người nhanh =))
Con game khá hay ( theo mình ) giá 1 củ đang free , mọi người húp nhanh =))

- Epic Store -
63 bình luận
mình với @P.W có mà hông có ai chơi chung, anh em tải về tạo group chơi chung cho vui đi
H.Tung
ĐẠI BÀNG
một tháng
Tạo group chơi chung đi ae tinhte
Epic đợt này chơi lớn thật
@s2xmrt9x chơi game góc nhìn thứ 3 là dễ "say" nhất (mình cũng vậy, chơi 1 lần xóa lun). chơi góc nhìn thứ 1 FPS đở hơn sau lần chơi thứ 2-3.
@manhnh20 em ngồi sau nhìn ngta bắn đột kích ói luôn bác, chắc chỉ chơi đc mấy trò đơn giản kiểu đua xe như forza hoặc street fighter
GTA cũng đua xe mà k hiểu sao nó chóng mặt ghê gớm qua em ngồi đc 10p mà ợ nên cổ luôn kém thật 😔(
@Minh Trieu uhm bác chắc bác với em giống nhau rồi, chơi mấy trò kiểu bắn súng như đột kích hoặc GTA là chịu đầu óc quay cuồng luôn
@s2xmrt9x bạn có lộn ko nhỉ, bác trên bảo góc nhìn thứ 1 đỡ say, mà góc thứ 1 chính là trò đột kích ấy, GTA thì là góc thứ 3 là mặc định và mình có thể chỉnh về góc thứ 1 mà.
Quá hay lun chứ ko phải khá nữa
Phê lắm, hơn 230 loại súng ko tưởng, du hành xuyên vũ trụ, co-op với ae, đủ loại skill
Mém Game of the year 😂
@xxxx201314 ha mình tạp cái discord rồi điểm danh chui vô chơi chung đi, hehehe
@xxxx201314 loot súng legendary bắn bao cháy luôn 😆 đang cày 2 class qua normal rồi cày mayhem, quá nhiều thứ hay ho để loot.
Đã nhận game free hôm kia 😁
cảm ơn bác
hết free rùi 😔
@vantoanbk vẫn còn free đến 26/5 mà
Mua xong nó có bắt bỏ tiền để chơi tiếp ko? Mua vật phẩm, nhân vật, map nọ kia đó.
@Myrcello Thế sao nó ko miễn phí chơi luôn đi rồi khi nào người ta chơi kết rồi bắt mua vật phẩm? Như dota hay đột kích đó chơi là miễn phí nhưng chơi xong có nhiều cái cần mua.
@dlv.thickgame Mấy game đó là game online rồi. Với cái giá 60đ hiện tại cho 1 game thì nhà phát triển họ ko lời nỗi, nên phải bôi ra thêm mấy cái content để đầy giá bán lên tầm 100đ
@Myrcello Nói như bạn nhà phát triển dota 2, liên minh, đột kích nó phá sản hết rồi vì rất nhiều người chơi ko mua đồ của nó.
@dlv.thickgame cái game này nó thuần cốt truyện, người ta chơi tầm 1 tháng hết cốt truyện là xong, ko thể kiếm thêm tiền từ nó được nữa. Nên phải chiêu trò cắt nhỏ nội dung ra bán thêm. Chi phí phát triển 1 game online thấp hơn nhiều, nhưng 10 năm nó vẫn còn sống, update content liên tục, doanh thu nó đều hơn, người đã bỏ tiền ra rồi họ vẫn còn tiếp tục nạp vào.
Tinhte có đứa quốc tịch Tàu hả?
@Paulng86 có khi Đài Loan đó bác, cũng 1 chữ mà
Ko hay lắm
run9
TÍCH CỰC
một tháng
Khá hay, M1 Pro 14" hơi lag 😁
Đã húp 👍
Link store đâu bạn ? Cho xin với
@Binh13AT https://store.epicgames.com/en-US/free-games

đây nè bạn
đã nhận nhưng chưa có máy chơi
Bác nào chơi tạo discord thỉnh thoảng giao lưu
Đã nhận game rổi. Mai chơi thử
K có cho mobi để kéo về nhỉ
Trước mua bản 1 chơi. Thấy hơi chán, chắc hợp người gu phá cách khùng khùng.
con này bên steam 247k chứ 1 củ gì, mà cũng nhận free rồi =))
@trungking Giá gốc 1m, Steam giảm còn 250k còn Epic thì Free. chứ game này bán giá gốc 250k thì lỗ sml
@rupot_ken Game 3 năm rồi thì bán 250k cũng hợp lý thôi bác, chứ bán $60 giờ ai mua 😁
@trungking Hình như free để đón phần 4 hả ta 😆

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019