Tết Tinh Tế

Tết Tinh Tế

Concept về chiếc BlackBerry Passport 2. Khi nào nó thành hiện thực đây
Kim Ủn Ỉn
một nămBình luận: 21
21 bình luận
Nó bị rơi vào trạng thái "lỗi thời" . Mỗi một người , một vật , một việc , đều có một "thời" nhất định . Nếu trong lúc đó mà ko phát huy , thì sau đó sẽ chẳng bao giờ phát huy đc nữa . Mẫu này nếu có hãng nào đó mua lại BB và làm , thì cũng thất bại ở thời điểm kể từ bây giờ . Và tất nhiên , tôi & những người tiêu dùng KHÔNG PHẢI BB FAN sẽ ko mua một cái đt có bàn phím cứng ở ngay cái thời mà màn hình tràn ra cả sau lưng , gập mở , camera còn phải chìm xuống dưới màn hình thì ko có lý gì phải hy sinh diện tích (và cả thể tích) cho bàn phím cả .
@Đỗ Minh Huân Mỗi người mỗi sở thích thôi bạn
@Kim Ủn Ỉn Đúng rồi , chỉ là mình nói số đông . Trc đây mình cũng mê BB , tự ngồi thiết kế hẳn mẫu BB9990 cơ đấy . Nhưng giờ nhìn lại thì chỉ thấy cảm thán thôi chứ ko mua .
@Đỗ Minh Huân Mình nghĩ phần lớn các fan cũ k mua vì phần mềm, cấu hình nó k phù hợp với nhu cầu.
@Kim Ủn Ỉn Đúng rồi , với lại thiết kế còn nút cứng đã ko còn phù hợp với xu hướng bây giờ nữa
@Đỗ Minh Huân Đúng là lỗi thời. Bây giờ ai xài thì đa phần chỉ vì thích cái chất riêng của thiết kế
Mua fold 3 đi bạn...này lỗi thời ròi
@Bão Sài Gòn Để con PP của bác với mình làm hàng độc nữa chứ. Ra cái mới hàng mình hết độc sao bác 😁
@Bão Sài Gòn mình thì không hứng thú với mấy đt gập đó lắm. Chắc do nó mắc quá thôi 😁
Nó chạy dc android 12 bao mượt thì tôi sẽ ngâm cứu làm 1 em =))
@K0NG Sự thật thì..me too.. mình còn pp đắp mền ở nhà ạ. Tiếc ko nỡ bán. Dùng thì chậm qá.
@stormlove1712 bán được mấy đâu giữ làm kỉ niệm... mình thi thoảng vẫn lôi ra xài cho đỡ nhớ..
@K0NG nếu như vậy thì cũng nhiều người ngâm cứu 😁
@stormlove1712 mình cũng vậy. lâu lâu lôi ra sạc pin thôi. nhưng đi ngoài đường thấy ai cầm BB thì vẫn ráng ngó xem đó là máy gì 😁
@K0NG me too
Chưa chắc ra dơid
@lamtien338 concept do người dùng làm thôi
@Kim Ủn Ỉn Đúng vậy. Nhưng ảnh concept nào cũng đẹp .
truclc
ĐẠI BÀNG
một năm
nếu viền trên thật mỏng + với Android 12 thì vẫn ổn đó chứ
nhanquoi
ĐẠI BÀNG
một năm
Trên mạng đang lưu truyền pp 1 chạy Android. Nếu con này mắc quá có thể sẽ có phương án dùng lại pp1
sang android còn ko thành công thì concept này mãi mãi nằm lại ở đây thôi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019