Công bố kết quả cuộc thi review ghế trúng ghế xịn

Gaohong
27/5/2022 16:35Phản hồi: 19
Công bố kết quả cuộc thi review ghế trúng ghế xịn
Gửi đến các bạn thi review ghế bài viết công bố kết quả, chắc các bạn đã đợi lâu rồi đúng không 😁 Cám ơn các bạn thật nhiều vì đã dành thời gian chụp ảnh, chia sẻ trải nghiệm thú vị cùng cuộc thi trong khoảng thời gian từ 20-30/04/2022. Cám ơn thêm lần nữa vì anh em đã thông cảm và chờ đợi kết quả cho đến nay.

Sau đây là phần công bố kết quả cuộc thi. Chúc mừng các bạn có tên bên dưới đã may mắn trúng giải.

1 Giải bài hay nhất, BTC chấm Ghế công thái học Sylphy, Okamura tặng.

Chúc mừng bạn @lxhungdp
Khám phá chiếc ghế văn phòng mắc nhất hành tinh - Herman Miller Aeron

Khám phá chiếc ghế văn phòng mắc nhất hành tinh - Herman Miller Aeron | Viết bởi lxhungdp

Xin chào các bạn, hôm nay mình sẽ mổ xẻ cái ghế công thái học mắc nhất hành tinh này. Herman Miller Aeron, cái ghế hơn 2 ngàn mỹ kim. Để biết được trong cái ghế có cái gì mà mắc thế…
tinhte.vn

1 Giải may mắn, quay random các bài viết tham gia chọn ra người trúng giải. Ghế Game E-DRA Skeleton EGC220, Edravn tặng

Chúc mừng bạn @andalat
Review Ghế công thái học GTChair I-See M - Tư thế ngồi chuẩn

Review Ghế công thái học GTChair I-See M - Tư thế ngồi chuẩn | Viết bởi andalat

Chào các bác. Em là An, một sinh viên năm high. Tuy còn rất trẻ nhưng từ lâu em đã bị đau mỏi cổ - vai - gáy, và có một tư thế cực xấu là bị gù: gù cả cổ và lưng. Đó là hậu quả của việc em ngồi sai tư thế trong thời gian dài và luôn đeo cặp/balo…
tinhte.vn

1 Giải khuyến khích, BTC quay random top 20 bài viết thú vị nhất Combo quà: 1 Ví SEN 33 Móc khoá SEN , Khắc Tên tặng.

Chúc mừng bạn @consocmap
Review ghế GT Chair I-See

Review ghế GT Chair I-See | Viết bởi consocmap

“Đây là sản phẩm mình tự bỏ tiền túi ra mua và sử dụng, không được tài trợ từ nhãn hàng dưới bất kỳ hình thức nào nên các ý kiến trong bài hoàn toàn khách quan và trung thực.” Tổng quan Trước khi nói về ghế mình xin nói sơ qua tình trạng sức…
tinhte.vn

Về 1 Giải share link, quay random chọn 1 người chia sẻ link cuộc thi trúng giải. Ghế GT Chair I-see , DandiHome tặng. Giải này diễn ra trên Group Tinh tế, theo link này:
https://www.facebook.com/photo/?fbid=162307592844704&set=gm.3622654727858446
  • Giải này hiện tại không quay random được, lí do là bài viết bị lỗi mất bài, không tìm lại được nữa. Rất mong anh em thông cảm cho bất tiện và sự cố này.
  • BTC đang thảo luận thêm để tạo game khác hoặc cách nào đó để trao giải này, khi nào có thông báo từ BTC mình sẽ cập nhật nhé.

Quảng cáo

19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng người trúng giải 👏
@NghiepTranVINA
Cười vô mặt
Chúc mừng ae trúng giải
tuannd30
TÍCH CỰC
2 năm
Chúc mừng anh em trúng giải
Chúc mừng anh em
Chúc mừng 1 số người đã trúng quà 😎
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
lxhungdp
TÍCH CỰC
2 năm
@crazysexycool1981 Cảm ơn bạn
hay quá lần sau mình sẽ có gắng làm bài tốt mong có cơ hội và chúc mừng các bác trúng giải nhé
Chúc mừng anh em
Chúc mừng các bạn nhé
Lần tới mình đề xuất nên có thêm quy tắc: Ai review món đồ xịn nhứt, đắt tiền nhứt tự động trúng giải nhứt. Còn quay random, sao không trực tiếp chấm chọn ra các bài hay thứ nhì, thứ ba, v.v... để trao giải mà lại phụ thuộc vào sự ngẫu nhiên? Quay như vậy coi như công sức của những người viết bài review hay thứ 2, thứ 3,... gần như bị phủi bỏ vì phụ thuộc hết vào sự may rủi.
vhhn
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Frozen Cat Công bằng đi bạn, bài ấy đoạt giải nhất cũng hợp lý vì các thông tin rất chi tiết, phải nó là chi tiết nhất trong tất cả các bài review.
Chưa kể bài của bác ấy còn có cả video hơn 30p
@Frozen Cat Nếu vậy a e sẽ ít tham gia viết bài
@Frozen Cat Cám ơn chia sẻ và đề xuất từ bạn nha. Mỗi cuộc thi BTC sẽ có thể lệ trao giải riêng nên mình phản hồi luôn là sẽ không có thay đổi 😁 Tuy nhiên, khi khởi động thi luôn có bài mời ghi chi tiết thể lệ, bạn có thể xem và lựa chọn cuộc thi phù hợp với mong muốn của bạn nhé
Mày vui tính vãi
vhhn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chúc mừng ae trúng giải 😁
Chúc mừng anh em trúng giải
rất là hóng luôn sếp ơi
Annotation 2022-06-06 203206.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế