Công bố kết quả cuộc thi review laptop Windows

Gaohong
6/5/2022 10:15Phản hồi: 33
Công bố kết quả cuộc thi review laptop Windows
Các bạn tham gia cuộc thi review laptop Windows chắc chắn đang chờ bài viết này lắm phải không 😁 Cám ơn các bạn đã thông cảm cho việc kết quả chậm hơn dự kiến.

Và gửi thêm lời cám ơn đến các bạn đã tham gia và chia sẻ nhiều trải nghiệm thú vị cùng cuộc thi review laptop Windows từ 20-30/04/2022 nhé!

Nhắn với các bạn là sắp có cuộc thi mới, nhớ “hóng” để tham gia cùng cho vui nha.

Sau đây là phần công bố kết quả cuộc thi. Chúc mừng các bạn có tên bên dưới đã may mắn trúng giải.

1 giải đặc biệt (Tinh Tế chấm chọn ra bài hay nhất): 1 laptop gaming Acer Nitro 5 Tiger - Trên tay laptop gaming Acer Nitro 5 Tiger 2022: thay đổi nhẹ thiết kế, CPU Intel thế hệ 12

Chúc mừng bạn @simp
Đánh giá nghệ sĩ xiếc uốn dẻo HP Envy X360 – xinh xắn, sung sức

Đánh giá nghệ sĩ xiếc uốn dẻo HP Envy X360 – xinh xắn, sung sức | Viết bởi simp

Laptop từ thời trung cổ của mình đã nhiều bệnh trầm kha quá rồi: nghễnh ngãng (micrô thu âm bị réo), móm (chết vài phím), xương cốt (bản lề, khung) rệu rã, v.v. và cần thay thế. Thôi thì "xin là xin vĩnh biệt cụ", khụ khụ.
tinhte.vn

2 giải may mắn (Tinh Tế chọn 20 bài hay và quay random để tìm ra 2 bạn may mắn): 2 Bàn phím cơ Corsair K100 RGB Optical-Mechanical Gaming Keyboard Corsair K70 Pro

Chúc mừng các bạn
1/ @T28
Review em acer nitro 5 theo cảm quan cá nhân , đổi tiêu đề, Review Acer Nitro 5- 2021 theo trải nghiệm sử dụng của bản thân

Review Acer Nitro 5- 2021 theo trải nghiệm sử dụng của bản thân | Viết bởi T28

#reviewlaptop Đây là review về 1 chiếc acer nitro 5 2021 mình mua để có thể phục vụ việc học tự động hóa của mình. Mình mua nó với giá 21 củ 6. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài…
tinhte.vn

2/ TaVih
REVIEW ASUS VIVOBOOK PRO 14X OLED - HÀI HÒA TRONG VẺ NGOÀI CÁ TÍNH

REVIEW ASUS VIVOBOOK PRO 14X OLED - HÀI HÒA TRONG VẺ NGOÀI CÁ TÍNH | Viết bởi TaVih

#reviewlaptop Giữa thị trường laptop windows vô cùng phong phú về mức giá, mẫu mã hướng đến nhiều đối tượng người dùng khác nhau như hiện nay, quả thực không dễ đưa ra lựa chọn mỗi khi chúng ta muốn mua 1 chiếc laptop ưng ý.
tinhte.vn

10 giải khuyến khích (quay random dựa trên thứ tự các bài review đã được đăng lên tinhte.vn): 10 Móc khóa da Khắc Tên

Quảng cáo

Review HP EliteBook x360 1040 G8 Notebook PC – Laptop business – Lựa chọn khi mà quyền riêng tư...

5/ @xuantuhue
Review Dell Vostro 5402 V4I5003W - Một sản phẩm phù hợp cho giáo viên

6/ @PVTuat
Review [Chia sẻ] Laptop HP Probook 450 G1: Chiếc máy gắn bó với kỷ niệm thời sinh viên của mình

Review [Chia sẻ] Laptop HP Probook 450 G1: Chiếc máy gắn bó với kỷ niệm thời sinh viên của mình | Viết bởi CuBeCungan

Đây là review về [Chia sẻ] Laptop HP Probook 450 G1: Chiếc máy gắn bó với kỷ niệm thời sinh viên của mình của mình. Mình mua nó với giá Mình nhớ mình mua nó với mức giá tầm khoảng 12 hay 13 triệu gì đó thì phải.
tinhte.vn

7/ @duaxiem
Đánh giá laptop Dell XPS 9310 2in1 - dòng Ultrabook doanh nhân của Dell

Đánh giá laptop Dell XPS 9310 2in1 - dòng Ultrabook doanh nhân của Dell | Viết bởi duaxiem

#reviewlaptop Dell XPS 9310 được định vị ở phân khúc cao cấp của Dell với thiết kế đẹp, giá thành cao ngất ngưởng (mình mua với giá hơn 27 triệu - máy cũ từ người tiêu dùng) - thường như người ta hay nói là “tiền nào của nấy”.
tinhte.vn

8/ @infogated
Bài thi review laptop Surface pro 5

Bài thi review laptop Surface pro 5 | Viết bởi infogated

Chào mừng các bác đã quay trở lại với bài review của mình, tại sao mình nói là quay trở lại, tại đợt rồi mình cũng có làm video dự thi tai nghe, cơ mà vợ con nheo nhóc đòi bú,nên đành ngậm ngùi gác lại, đợt này lại tham gia review laptop…
tinhte.vn

9/ @Dragao_ct92
Review Chia sẻ trải nghiệm laptop HP Pavilion 15 EG-0006TX

Review Chia sẻ trải nghiệm laptop HP Pavilion 15 EG-0006TX | Viết bởi Dragao_ct92

May có mod nhắc nên mình mới nhớ là cuộc thi Review laptop Window sắp kết thúc, để cuộc thi thêm sôi động, hôm nay mình xin chia sẻ trải nghiệm em lap gần 1 năm tuổi của mình. Em ấy tên là HP Pavilion 15 EG0006TX…
tinhte.vn

10/ @xuantu2804
Review HP Pavilion 14 bf034TU

Review HP Pavilion 14 bf034TU | Viết bởi xuantu2804

Đây là review về HP Pavilion 14 bf034TU của mình. Mình mua nó với giá Em này mình mua năm 2018 gần 15 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

Lưu ý:
  • Thông báo trúng giải sẽ được công bố trên bài viết này và trong phần hộp thư tài khoản Tinh tế của bạn, nhớ mở xem tin nhắn và phản hồi nhận giải thưởng nhé.

Cám ơn Acer Việt Nam, Corsair và Khắc Tên đã đồng hành và tài trợ cho cuộc thi này

Mời đọc thêm các bài viết về cuộc thi:

Tổng hợp các bài thi review laptop Windows anh em đã gửi | Viết bởi Gaohong

Cuộc thi review laptop Windows khởi động từ đầu tháng 3 đến nay đã nhận được nhiều bài viết thi review từ các bạn. Trong bài này, mình sẽ tổng hợp lại các bài thi, mời các bạn cùng đọc nhé. Link về cuộc thi: https://tinhte.
tinhte.vn

Link quay random:
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wow mình cũng có quà nek! Chúc mừng ae may mắn cơ mà giải nhất với giải nhì quà đã quá ha
@PVTuat Chung phần quà vui vẻ
@samsung focus
Cười vui vẻ
@PVTuat Lại tạch. Cơ mà cũng đoán từ trước. Anh em rè viu chuyên nghiệp quá. Hihi. Mình nghiệp dư.
@lamtien338 Có random mà
@PVTuat thế mềnh đen quá. tối đi xả đen thôi
Vui vẻ với móc khoá da khắc tên
@samsung focus Cơ mà bàn phím cơ đã quá ! Đang tính thay con ở nhà thôi thì mua vậy 😆
nnnn1234
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình viết tận 2 bài mà ko có quà 😔(
@nnnn1234 Khó chơi lắm. Khi anh em quá chuyên nghiệp
nnnn1234
ĐẠI BÀNG
2 năm
@lamtien338 Có giải khúc khích chọn ngẫu nhiên mừ
tuannd30
TÍCH CỰC
2 năm
Chúc mừng anh em ^^
Chúc mừng ae đã đoạt giải 👏👏👏👏🎉🎉🎊🎊
Chúc mừng anh em trúng giải !
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chúc mừng anh em tham gia cuộc thi và đạt giải nha
PhanQua
ĐẠI BÀNG
2 năm
nhiều trò vui quá hihi
Chúc mừng các bạn lạ đã may mắn trúng giải 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Ủa lạ?=))
@crazysexycool1981 Sao thế bác.
Yêu quá
minhhq1980
TÍCH CỰC
2 năm
Chúc mừng các bạn thực sự may mắn 😁
Cười ra nước mắt
joshungcom
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chúc mừng anh em
cunxu_2301
TÍCH CỰC
2 năm
Rất quan tâm cho đến khi đọc đoạn “Acer VN tài trợ ctrinh này”
@cunxu_2301 Haha. Thuyết âm mưu à
@lamtien338 Cuộc thi review chứ có phải phim kiếm hiệp đâu mà thuyết này thuyết kia=))))))
@Gaohong hihi. mới hôm qua xem fim xong ý mod gao
Có trứng không anh em
@hongphuc1992 Thi viết bài review bằng trải nghiệm cá nhân, cấp bậc trứng hay vip k liên quan mà hỏi móc hỏi méo zị đó hỏ =))))
halh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chúc mừng các bạn đã đạt giải 😃
May mắn lần sau vậy 😆) lần đầu tiên có chương trình này mới viết ri viu trên tinhte
toiyeulexus
ĐẠI BÀNG
2 năm
chúc mừng các bác nha. Em không có trúng
@toiyeulexus Bác có tham gia k
toiyeulexus
ĐẠI BÀNG
2 năm
@PVTuat e k ạ =)))))))))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp