Công bố kết quả cuộc thi review tai nghe có dây

Gaohong
28/3/2022 9:35Phản hồi: 43
Công bố kết quả cuộc thi review tai nghe có dây
Các bạn tham gia cuộc thi review tai nghe có dây chắc chắn đang chờ bài viết này lắm phải không 😁 Cám ơn các bạn đã tham gia và chia sẻ nhiều trải nghiệm thú vị qua các bài viết dự thi trong thời gian từ 15-25/03/2022 nhé!

Nhắn với các bạn là sắp có cuộc thi mới, nhớ “hóng” để tham gia cùng cho vui nha.

Sau đây là phần công bố kết quả cuộc thi. Chúc mừng các bạn có tên bên dưới đã may mắn trúng giải 1, giải 2, giải 3 và 5 giải khuyến khích.

Giải 1: Sennheiser IE 300 - trị giá 8.000.000 do Sennheiser VietNam tài trợ

Chúc mừng bạn @jaydenphan
Đánh Giá Focal Clear Sau 5 Tháng Sử Dụng - Dynamic Range Cực Phẩm Trong Làng Tai Nghe Full-Size

Review Focal Clear Sau 5 Tháng Sử Dụng - Dynamic Range Cực Phẩm Trong Làng Tai Nghe Full-Size | Viết bởi jaydenphan

Nhân dịp sự kiện Tham Gia Review Tai Nghe Có Dây, mình cũng xin đóng góp đến mọi người trải nghiệm của mình với chiếc full-size mình yêu thích nhất - Focal Clear. I. Cơ Duyên Sở Hữu Focal Clear: Trước khi có Focal Clear…
tinhte.vn

Review Koss Porta Pro - Một huyền thoại | Viết bởi hahaha333

Đây là review về Koss Porta Pro - Một huyền thoại của mình. Mình mua nó với giá 500000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Koss Porta Pro - Một huyền…
tinhte.vn

2 @Sấm và 1K người khác:white_check_mark:
Review Tai nghe cắm dây Sony Extrabass XB55AP hoàn thiện tốt, bass phê, giá hợp lý

Review Tai nghe cắm dây Sony Extrabass XB55AP hoàn thiện tốt, bass phê, giá hợp lý | Viết bởi sấm!

Đây là review về Tai nghe cắm dây Sony Extrabass XB55AP hoàn thiện tốt, bass phê, giá hợp lý của mình.Mình mua nó với giá 580K. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

3 @Jasmine23
Hifiman Sundara- Nữ hoàng của những lời ngợi khen!

Hifiman Sundara- Nữ hoàng của những lời ngợi khen! | Viết bởi Jasmine23

Hifiman; cái tên có tiếng trong giới audiophile với các dòng tai nghe sử dụng drivẻ planar và Sundara ắt hẳn không ít lần được nhắc tới với người chơi tai nghe. Nhiều trang đánh giá ví von Sundara là sự tổng hòa giữa mức giá lẫn kĩ thuật gây ấn…
tinhte.vn

4 @Dx.DarkKnight
TRN TA1 - Một bộ phim hay nhưng có cái kết...

Quảng cáo

TRN TA1 - Một bộ phim hay nhưng có cái kết... | Viết bởi Dx.DarkKnight

TỔNG QUAN Đây là con iem thứ 3 mà mình mua, trước đó thì mình có sử dụng qua 2 con KZ tầm 300 nghìn. Con gần đây thì bị điếc 1 bên nên mình chọn mua em TA1 này hết 600 nghìn để thay thế. TRN TA1 là một hybrid iem đến từ TRN…
tinhte.vn

5 @burinbkhn
Review Earbud Newbsound 32Pro - Khi âm thanh làm nên giá trị của tai nghe.

Review Earbud Newbsound 32Pro - Khi âm thanh làm nên giá trị của tai nghe. | Viết bởi burinbkhn

Đây là review về Earbud Newbsound 32Pro - của mình. Mình mua nó với giá 2,6 triệu VNĐ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha. Thông tin chung về Earbud Newbsound 32Pro…
tinhte.vn

Lưu ý:
  • Thông báo trúng giải sẽ được công bố trên bài viết này và trong phần hộp thư tài khoản Tinh tế của bạn, nhớ mở xem tin nhắn và phản hồi nhận giải thưởng nhé.

Cám ơn Sennheiser Việt Nam, 3Kshop, Khắc Tên, Vinyl SaiGon đã tài trợ cho cuộc thi này. Anh em có thể ghé 3kshop.vn, Khacten.com, vinylsaigon.vn để mua sắm các sản phẩm công nghệ và phụ kiện & ghé Sennheiser Vietnam Community để thảo luận về tai nghe

Mời đọc thêm các bài viết về cuộc thi:

Tổng hợp các bài thi review tai nghe có dây anh em đã gửi

Mời anh em tham gia review tai nghe có dây, trúng Sennheiser IE 300 trị giá 8tr và nhiều quà khác

Link quay random
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Captain!!
TÍCH CỰC
2 năm
chúc mừng các bạn trúng giải .
Cười vui vẻ
Chúc mừng những anh em đã đat được thành quả xứng đáng 👏👏👏
@NghiepTranVINA đó. thôi đành kệ thôi. nếu trúng mất công đi nhận à.
@lamtien338 Thương em 😂😂😂
Cười vô mặt
@NghiepTranVINA
Cười vô mặt
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chúc mừng anh em trúng giải
burinbkhn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chúc mừng các anh em trúng giải & cảm ơn BTC
Chúc mừng, chúc mừng các bác!!!
Chúc mừng ae trúng giải !
Chúc mừng anh em trúng giải
@Sấm và 1K người khác ☑️ vô nhận bao về bao hàng nà 😁😁
Chúc mừng anhem chúc mừng đồng răm
@PVTuat Bao này hôm trước anh Nam-Tê Tê tặng em qua bluetooth để hái dâu tằm ấy bác 😃)
@Sấm và 1K người khác ✅
Tet21: Bác thì đỉnh rồi
Bạn thì đỉnh rồi
Cám ơn Tinh Tế, Tinh Tế Audio và ban tổ chức đã có cuộc thi vui vẻ và thú vị. Đọc các bài review của anh em đặc biệt là của bạn giải nhất @jaydenphan thì mới thấy thú chơi này rất công phu và chi tiết. Hi vọng với món quà động viên này thì mình sẽ có cơ hội tìm hiểu nhiều hơn về tai nghe và âm thanh. Chúc mừng các anh em đã trúng giải
Chúc mừng anh em
Chúc mừng ae
Bài đạt giải 2 thấy nó kể lể dài dòng, lạc đề thế nào ấy. Y như mấy bài của thím 1981. Chỉ xứng đáng đăng trên mấy diễn đàn như Tâm sự Eva, webtretho,...
@maidng Bài viết của mình không chỉ chia sẻ về tai nghe, nếu bạn đọc thể lệ cuộc thi sẽ rõ những nội dung có thể chia sẻ. Mình khai thác nhiều thứ bên cạnh chiếc tai nghe, đơn giản vì mình không phải dân chuyên audio. Và cuộc thi này cũng không giới hạn chỉ dân chuyên được tham gia.

Ngoài ra, có thể gu đọc của bạn khác với gu viết của mình. Mời bạn vô profile mình đọc thêm các bài khác xem có hợp nhau hơn không nha 😁 bài nào của mình cũng dài hơn thế và chưa có bài nào không ra trang chủ. Và cũng đừng so sánh mình với bất kì ai nếu bạn chưa hiểu (rõ) về mình
Chúc mừng anh em giựt giải. Còn mấy anh em chưa trúng thì cũng đừng buồn, lấy tai nghe cũ mở vọng cổ hay cải lương lên nghe cho vui lên.
tuan 95
CAO CẤP
2 năm
Bác nào tư vấn e con rai nghe in ear có mic tốt với
Hơm tham gia nhưng cũng gửi lời chúc mừng những người được xướng tên ở #1 👍
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
dccuong
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chúc mừng anh em
baamboobee
ĐẠI BÀNG