Công bố những bạn thắng giải chạy UpRace 2022 thuộc đội Tinh tế

8/12/2022 7:4Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chtr trao giải vớ vẩn j vậy? Hơn 1k7-1k8km/24 ngày? Vô lý vậy mà cũng tổ chức trao giải hả các admin? :v
Để nghị huỷ kết quả
Chúc mừng ae
7lov3
ĐẠI BÀNG
một năm
Cho cái link strava vô xem tracklog đi ad ơi. Tất nhiên trong chạy bộ có nhiều quái nhân chạy bộ xuyên Việt nhưng trong giải funrun kiểu Uprace mà cày như thế này thì cũng hoang mang thật.
cu dé
TÍCH CỰC
một năm
em tính sơ thấy ngày hơn 75km, thánh =))
Ad trao giải cho mấy người vô lý vậy, sang năm k join team tinhte nữa, mình cũng k mong trúng giải gì, chỉ mong btc loại mấy trường hợp vô lý để anh em còn lại có cơ hội thôi
Hơn ngàn km á thật là sức khoẻ dẻo dai.
Người giải nhất 1870km/24ngày trung bình 78km/ngày.
Mấy giải đầu chắc đạp xe chắc quá
Cười vô mặt
Chúc mừng anh em
Chắc các siêu nhơn chuyền tay nhau đồng hồ chạy bộ trong 1 group để ghi thành tích giật giải. Kể cả vdv điền kinh cũng ko ai đạt được con số ~70km/ngày như thế này
linghec
ĐẠI BÀNG
một năm
Thời tiết mùa này ở ĐN ẩm ương mưa liên tục cũng ráng cày đủ 24 ngày mỗi sáng sớm lúc 5h hy vọng trúng số (trung bình 6km/ ngày). Random trật không buồn bằng cách nhìn các giải thưởng kia gian lận và Mod không có biện pháp gì. Nói chung vẫn đạt được mục tiêu rèn luyện sức khoẻ và đóng góp cho Quỹ được bằng chính đôi chân của mình 😁.
Giải Uprace này cheat cả đống, bữa chạy công viên thấy con bé kia đeo ba lô trong đó có 1 đống đt, watch đang bật app🤣🤣
Ngày chạy gần 80km thì kinh rồi. Chạy thì ấm vào thân, sức khỏe cho mình mà ham hố gì đi gian dối.
chúc mừng anh em trúng giải
Zauzauu
ĐẠI BÀNG
một năm
Thật không thể tin nối!
xKito
ĐẠI BÀNG
một năm
Chúc mừng ae
Chụp ảnh mấy người đoạt giải cho ae chúc mừng 😁
lazy0338
ĐẠI BÀNG
một năm
78km....
Kỳ trung thưc nhất của Uprace chắc chỉ có kỳ 1. Trong đó anh Hoa Việt đoạt giải quán quân và trung bình 1 ngày của ảnh là 1 FM. Lúc đó còn được lên báo giấy.
Còn kỳ này mình không tham gia nên ko rõ thực thư 80Km/ngày là như thế nào nhưng đối với mình thì 80Km 1 ngày tính bằng đạp xe và đều như thế thì khá là phê.
dolaguns
ĐẠI BÀNG
một năm
1870 km /24 ngày ? ???????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019