Công cụ bẻ khóa Win/Office nổi tiếng KMSPico bị cài malware chôm tiền ảo và tài khoản ngân hàng

bk9sw
8/12/2021 9:52Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

open0
CAO CẤP
2 năm
Giờ con nít cũng xài bản quyền !
Thalia.TaD
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đến lúc thu hoạch rồi...
Thừa nhận dùng windows và office bản quyền nó khác hẳn. Máy chạy mượt mà ít lỗi. Các phần mềm ..... như KMS Pico chỉ toàn rước về mã độc thôi. Nhiều phần mềm antivirus tải cái này về nó block luôn
zoro1tuoi
ĐẠI BÀNG
2 năm
Của Microsoft tạo ra và gắn virut để thúc đẩy bản quyền nhé 😁
kazumi
TÍCH CỰC
2 năm
Dùng AIO click 😂
@kazumi Aio có vẻ an toàn hơn, cũng ko chắc được.
TonyWu
CAO CẤP
2 năm
do bản cài mà ng dùng tải về đó. ko phải kms chính chủ
k coă tiẻân nen̉ k quan tảm
Khanh.Lam
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lâu nay chuyển sang chơi hệ bản quyền rồi. Không dám chơi ..... nữa
ark_ff9
CAO CẤP
2 năm
Bảo sao iPhone không cho cài app bên ngoài vào.
Giờ bản quyền office rẻ bèo, anh em mua xài cho khoẻ. Mấy này mệt
HMG2020
TÍCH CỰC
2 năm
@Duy Luân Tui toàn mua 0 đồng, win chơi bản quyền số lần sau cài lại khỏi tìm key; office dùng key kích hoạt by phone, từ proplus đến home&business, từ 2013 - 2016 - 2019 - 2021. Chịu khó tìm trên mạng rất nhiều,
dauphuthui
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đang dùng office 365 1 năm có 280k à được 1TB onedrive sữ dụng được tới 5thiết bị trong 1 tài khoản. Tiếc gì sai .....
heeshun
TÍCH CỰC
2 năm
@dauphuthui Mua ở đâu vậy bác
anhnguyen83
ĐẠI BÀNG
2 năm
@dauphuthui 280k/1 năm mua ở đâu vậy bác? có uy tín ko? phải tài khoản khác hay là tài khoản của mình nâng cấp lên?
@anhnguyen83 tài khoản của mình nâng cấp lên luôn, 365 family giá đó là đúng rồi
MeoMao121
TÍCH CỰC
2 năm
Mua key 50k trên mạng 😆 dùng đc hơn năm rồi
đây là lí do éo bao giờ đăng nhập tk ngân hàng trên máy windows , chỉ đăng nhập tk ngân hàng trên iphone hoặc macbook
Ciq
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Nguyễn Chí Danh Bạn này nói chuyện vui thế nhỉ 😆
duyvua
TÍCH CỰC
2 năm
@Nguyễn Chí Danh Tôi xài bản quyền nên vẫn đăng nhập ầm ầm trên Win, trên Android 😆
Coonghy
TÍCH CỰC
2 năm
Nói ra thì tự ái chứ có vài chục triệu mua cái máy mà đéo dám bỏ ra vài triệu mua phần mềm bản quyền. Nói chung mấy đứa thích xài chùa toàn là hạng keo kiệt bủn xịn không khá nổi. OK?
nhunhien89
TÍCH CỰC
2 năm
@Coonghy Mua hết bản quyền hết những cái mình dùng thì kha khá đấy. Win, office, adobe, autocad,... Chưa kể còn phải đóng tiền mạng, điện, nước, mua dung lượng icloud hay GGDrive để backup,... Tùy khả năng và nhu cầu của mỗi người thôi, không thể đánh đồng đc. MS nó cũng đâu làm gắt, nó cũng muốn có thị phần cao, người dùng quen với win rồi thì sau này có đk mua bản quyền thôi khi ko chấp nhận đc rủi ro như bài viết. Nhiều khi nhậu 1 bữa cả triệu ko tiếc mà phí giao hàng hay phí chuyển khoản 10-20k thì lại thấy tiếc cơ mà.
Coonghy
TÍCH CỰC
2 năm
@nhunhien89 Chính xác.
Rồi xong...
Không có bữa ăn nào là miễn phí haha
hongson890
TÍCH CỰC
2 năm
Windows giờ mua máy thì thường có bản quyền rồi. Còn office thì dùng GSuite cũng được. Nếu mình run 1 business IT nhỏ, chắc mình sẽ yêu cầu nhân viên dùng bản quyền windows và office. Nếu ko có windows bản quyền thì dùng Ubuntu cũng được.
SinhCyan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Office 365 quá rẻ rồi, win thì mua laptop đã có bản quyền, mắc gì dùng lậu
ôi trời dùng suốt đã ..... rồi giờ sao ta
Active bằng CMD có phải là dùng KMS không nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095