Công cụ môn học tình yêu. Mesanges sáng tao!

vudiepvn
24/9/2011 5:40Phản hồi: 2
Công cụ môn học tình yêu. Mesanges sáng tao!

Em cứ nghĩ trái tim mình băng giá
Sẽ k còn biết đến chuyện yêu thương
Nhưng hôm nay "nó" dường như lổi nhịp
Trước những dòng tin nhắn của anh.....

Tin nhắn có thể khiến trái tim 1 người có thể lỗi nhịp dc sao? Anh em cùng chia sẻ nhé!
Tin nhắn tình yêu! Không quá văn vẻ, nhưng lai rất hay, nhiều khi còn cục đất

em có mấy tin nhắn tình yêu, rất là tình củm đấy!

Sao không học bài đi pé! Còn đọc tin nhắn của anh nữa. Tất cả chỉ vì nhớ em quá mà :-X :-x

em ak! Thật tội quá! Anh cứ bắt em lang thang mãi trong giấc mơ của anh. Xin lỗi em nhé.! Chúc em ngủ ngon! 11h pm

Tự nhiên em nghĩ anh đang lạnh và buồn vì phải ngủ một mình, đang sắp mơ những giấc mơ hãi hùng... Vì thế em quyết định nhắn tin để đánh thức anh...”.

Anh không thể nói là anh nhớ em như bao người khác được. Nếu nói vậy thì cả ngày không hết. Nên anh chỉ giám ấp ủ trong lòng!

Trông anh thì có vẻ bận rôn! Nguoif ngoài nhìn vào cứ tưởng anh chú tâm vào công việc lằm. Thực chất anh đang giả vờ. Trong đàu anh lúc nào cũng nghĩ về em thì làm việc sao được!

Quảng cáo

Em bảo anh là đần độn. Có ngốc mới yêu anh. Thực chất thì em quá ngốc nghếch!

Sax, troi lai mua roi! Vai luyen . anh lai nho em!😆

Em buon anh chia se voi em, em vui anh cung vui, em lai noi la khong ngu duoc, bay h muon roi anh lam sao den ngu voi em duoc!😃)

Hôm qua anh nho em ca ngay, Tưởng khi ngủ thì thoát được, ngờ đâu anh lại mơ! Chắc Chỉ còn 1 cách là anh đến gặp em

Quảng cáo

Tin nhắn 1: dùng 1 số lạc danh
I love you!
  • Xin lỗi anh nhầm số
Tin nhăn 2:
Xin loi em, vay em tra kai gium anh cai tin nhan do de anh tiep tuc forward toi em! Nêu khong dc em dung xoa no di

1 thỏa thuận tình yêu
Anh sẽ kiện em về tội cố tình gây thương nhớ và 1 ngày nào đó phiên tòa sẽ kết tội bằng 1 tờ giấy kết hôn.

_Tình yêu em dành cho anh là 50%, nếu anh phụ em em sẽ cho 50% còn lại cho ng khác, nếu anh cưới em thì em cho anh thêm 20% nữa, còn sau này về sống chung em sẽ cho anh 30% còn lại chứ nếu cho hết thì sau này còn j để yêu.

anh co' bit' anh la` nguoi` hanh fu'c lam' ko?boi? vi` anh duoc 1 nguoi` luc' nao` cung nghi~ toi' anh,iu ạnh va nho anh nhiu` lam,ca? luc' tinh? cung~ nhu lu'c mo*.em ghen ti. voi anh day',anh bit' ko....?

- Nếu bất chợt 1 ngày em thức dậy và nhận ra rằng mình đang trong 1 căn phòng tối, nhìn thấy máu và sự ẩm ướt ở khắp mọi nơi, những âm thanh kỳ lạ vang lên cứ 4 lần 1s. Thì đừng vội lo sợ em ak, em đang ở một nơi rất an toàn : trái tim của anh và lúc này nó đang đập rất nhanh!

Máy điện thoại anh hết tiền rồi, nhưng nhớ em quá nên cứ nhắn, nếu tổng đài có thương thì gửi đến cho em, còn không thì anh lại cứ nhắn

Hi nhóc, ngủ chưa ?Nếu em nhận được tin nhắn này thì đây quả thật là 1 chuyện ky lạ đối với anh và em là người may mắn nhất trên đời vì máy điện thoại của anh hết tiền từ mấy hôm nay rồi cơ"

- Dậy đi em, sáng rồi, anh sai một thiên thần tới gọi em dậy nhưng nó bảo nó không thể đánh thức một thiên thần khác...Vì thế anh đành tự đánh thức em vậy.

- Vào bất kỳ lúc nào, bất kỳ nơi nào, bất kỳ chuyện gì, cần đến sự giúp đỡ. Hãy gọi điện! a trốn ngay
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

:showoff:bạn này đang muốn chia sẻ cho anh em cách cưa hiệu quả đây :running:
cách cưa hay đó ....thử áp dụng :p:twins:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119