Consumer Reports khôi phục danh hiệu "nên mua" cho Microsoft Surface
Duy Luân
một năm trướcBình luận: 67Lượt xem: 14.517
67 Bình luận
cty có ông da đen dùng sf. Đi bảo hành cả chục lần rồi. Hôm qua lại vừa hỏng mini dp. đồ dùng để làm việc mà như này thì đừng hỏi tại sao có tiền là dùng mac
Đang xài con Surface pro 3, thấy rất ngon lành mà.
Nên mua nha các bác nếu thích đội Win
nghe nói sf pro xài nóng lắm ko bt có đúng ko
@băng tải hai tín Đúng là hơi nóng. Nó dạng lai mà. Tản nhiệt chút xíu. Mà ngồi máy lạnh không lo gì 😃
m$ chi phí dầu ăn chứ tháng sau ra mắt mới sao để black líst vậy được 😁
CR có phải là cái bọn loại thọt book pro khỏi danh sách recommended ko nhỉ 😁
Mình dùng Surface Pro 3, mỗi lần bật nút nguồn thì màn nó nháy 1 phát rồi mới hiện chữ Surface, có phải hiện tượng đáng lo ko các bác :v
rồi khi nào em nó đc bh chính hãng tại vn ta ? bữa h cũng đang thèm lắm òi
@dinhdobathi Hiện tại Microsoft chưa có trung tâm bảo hành chính hãng tại Việt Nam.
Do đó bạn nên chọn cửa hàng có service tốt để mua.
Bạn có thể tham khảo tại Goka.vn
Áp dụng chế độ bảo hành chính hãng và luôn bảo hành mở rộng nếu hãng công bố thu hồi. Hoàn toàn miễn phí.
Xin hỏi trên diễn đàn này có ông nào dùng autocad, sketchup, lumion, photoshop trên surface pro 4 như tôi không ? 😁
Hết Apple rùi tới Microsoft. CR làm màu tạo danh tiếng như sao lâu lâu tạo scandal để gây chú ý với tiếng vang ák mà, haizz.
Phập phồng quá. Cái bàn phím
@Lumisur vãi cái bím :lmao
Mạnh tay xíu là recommended thôi.
Tệ thật mà Tới h vẫn còn để con Surface Pro 3 trong tủ, vứt đi thì cũng tiếc, mà nó thì tã hết cmnr. Mới mua về 3 tháng bị lỗi cảm ứng, bị một đốm dính cảm ứng trên màn hình làm rất khó thao tác. Sau đó phải tắt cmn cảm ứng luôn, mà cái làm nên Surface đặc biệt là cái cảm ứng mà h tắt thì thành cái mẹ gì 😃 dùng tiếp 1 năm nữa thì lếch luôn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019