Contacts 5 Photo Edition 5.7

kdragon
12/6/2006 4:24Phản hồi: 3

Bạn mới là ngừơi xài Palm,bạn thèm muốn cái vẻ ngòai bóng bẩy mà cũng đầy hiệu quả của những ứng dụng Danh bạ của PocketPC.Hay bạn đã chán ngấy cái vẻ ngòai đơn giản của add có sẵn trong Palm,hoặc cái vẻ ngòai "Nhìn mãi cũng chán" của Agendus
Hãy vui lên đi vì giờ đây với Contact 5,bạn đã có thêm 1 sự lựa chọn cho cái danh bạ đáng yêu của mình.Ngòai ra bạn còn có thể thêm hình người thân của mình vào trong danh bạ,điều mà add hay Agendus chỉ có nhìn mà thèm

Vài đặc điểm làm nên thành công của sản phẩm
*Giao diện trực quan khiến việc chèn ảnh dễ hơn bao giờ hết
*Chèn ảnh với định dạng phổ thông JPEG
*Sắp xếp danh bạ theo: Company, Last Name; Company, First Name; First Name, Last Name; Last Name, First Name; Last Name, Company; and First Name, Company

*Tìm kiếm dễ dàng hơn với SmartContacts™
*Tùy chọn nhiều giao diện
*Công cụ chỉnh sửa văn bản đầy đủ nhất:Cut, Copy, Paste, Undo, Print, Document Information, and Insert Date/Time Stamp
*Quản lý hơn 30 danh mục trong cùng 1 contact
*Khả năng in contact với ứng dụng của hãng thứ 3 : PalmPrint
*Lưu trữ thêm về địa chỉ mail,nick chat: (MSN, AIM, Yahoo Messenger, và ICQ ).Nhắc nhở về sinh nhật
*Nhiều tính năng khác về nhận cuộc gọi
*Có thể dùng các thiết bị sau để gọi:palm/Handspring Treo, Kyocera/Qualcomm, and Samsung smartphones.Bluetooth và hồng ngoại cũng có thể gọi với ứng dụng của hãng thứ 3 : ToneDial
*Khi có cuộc gọi đến sẽ xuất hiện 1 bảng Pop up hiện đầy đủ thông tin người gọi đến
*Hướng dẫn chi tiết giúp bạn sử dụng phần mềm này 1 cách thùân thục và dễ dàng nhất
Yêu cầu về máy palm:
*Độ phân giải 320*320 trở lên
*Hệ điều hành palm từ 4.0 trở lên
Load ở đây
đồ chơi thì Pm hoặc YM 😁
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải nói phần mềm Contact 5 này giao diện rất đẹp , tuy nhiên khi cài vào Treo650 có lẽ do màn hinh của Treo650 hơi bé nên khi nhìn vào ta cứ như nhìn vào một đóm rừng, có lẽ Contact 5 này sẽ phù hợp với những dòng Palm có màn hình lớn hơn treo.
trungnd
ĐẠI BÀNG
18 năm
Híc..cài vào con TX của mình toàn bị treo máy, chắc là conflict với soft nào đấy. Tìm mãi ko ra. Có bác nào bị giống vậy ko?
em thì chẳng thể tìm ra ấy của version Photo, công nhận là contact5 này giao diện tuyệt các bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019