Corsair trình làng 2 mẫu USB Flash Survivor GT

Nam Air
11/11/2009 14:13Phản hồi: 11
Corsair trình làng 2 mẫu USB Flash Survivor GT
Từng giới thiệu dòng sản phẩm USB siêu bền mang tên Flash Survivor dung lượng 64GB hồi tháng 10 vừa qua. Hãng Corsair tiếp tục đem đến cho thị trường thêm hai mẫu sản phẩm siêu bền mới với dung lượng 32/64GB: Flash Survivor GT.

Sử dụng vỏ nhôm 6061 Type 2 Aluminum siêu bền (dùng để chế tạo vỏ máy bay) cùng đệm cao su, do đó chiếc USB Survivor GT của Corsair có thể chịu được áp lực nước ở độ sâu 200m, cũng như các điều kiện khắc nghiệt khác như (chống sốc, rơi rớt, nhiệt độ sôi hoặc dưới 0 độ C). Corsair cho biết dòng sản phẩm USB 2.0 này sẽ có tốc độ đọc/ghi ở 30/16MB, và tương thích ngược với chuẩn USB 1.1

Flash Survivor GT được bán kèm theo
1 dây nối dài USB và móc khóa

Sản phẩm được nhà sản xuất bảo hành 10 năm, mẫu dung lượng 32GB sẽ có giá 79 Euro tương đương 125$, và 64GB là 149 Euro, tương đương 240$.

[relate]corsair, usb[/relate]
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đắt. Bền thật nhưng mình không cần bền quá như thế! Thay mới thik hơn....!
USB cùi của em rơi nhiều, máy giặt cũng đã "từng trải", lấy ra cắm vào máy chạy ngon lành, lại còn hết sạch virut mà k mất dữ liệu nữa chứ! Một thời gian sau cho bạn mượn, k hiểu thế nào mà làm cong phần đầu USB lên, nhưng vẫn k sao.
E dùng Kingston vỏ nhựa, kiểu thò ra thụt vào 😃 😃 😃 😃 😃
khoa125
TÍCH CỰC
14 năm
kiểu này con trai hay sài, công nhận usb của bạn bền thật, Corsair thì chắc khỏi nói luôn bh 10 năm cơ mà
trunkz
TÍCH CỰC
14 năm
Bữa nào cho mình giặt ké máy giặt nhà bạn với, máy nhà mình giặt mấy lần không hết virus 😁
P/S: Hôm nào ghé nhà bạn mang theo mấy cái bóng đèn nhờ nối dây tóc luôn :laugh8kb:
Bác kiếm đựoc cái ngon quá. Em hay làm mất USB nên cũng không nghĩ đến mua cái đắt tiền.
Cái giá xứng đáng cho chất lượng + với 10năm bảo hành
caphe17
TÍCH CỰC
14 năm
Sản phẩm được bảo hành 10 năm -----> choáng. hicc
Corsair luôn đỉnh. Em chỉ thích dùng RAm của corsair thôi. 😁
USB thì đúng là khó hư thật. Nhưng cứ thò vào máy khác là lòi ra virus. Nhiều khi phải xóa đi chép lại data trong usb thật là bực mình. Theo các bác xài một con dung lượng thật to với nhiều con dung lượng vừa vừa xâu lại một chuỗi thì cái nào tiện hơn nhỉ ? 😁
Dùng "u sờ bờ" Corsair công nhận cóp nhanh thiệt đấy, mấy cái JVJ, Kingston cứ gọi là hít khói. Nhưng cái giá để sở hữu 1 em nó ko phải là ít, về khoản hình thức mình thấy Corsair còn thua JVJ ( đi mua USB cho bạn thấy mấy em JVJ để trong hộp vải gấm - đẹp long lanh ah! hi )
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ok, quá đơn giản!

E cũng rất hay mất USB,e mất nhiều rồi, cái USB e vừa quảng cáo là do e nhặt đc, không ngờ nó lại ở với mình lâu và bến như thế, hiện tại vẫn chạy tốt.
arieltnut
ĐẠI BÀNG
14 năm
USB của bác ngon quá!
...............................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119