JAVA x Upsell

JAVA x Upsell

Crysis: Ra đời từ tận 13 năm trước mà đồ họa game vẫn đẹp ngất ngây
Rất hay và hữu ích!/9 người
P.W
14 ngàyBình luận: 105
nhuhan3008
ĐẠI BÀNG
14 ngày
kkk ... 1 thời trẻ trâu của mình ... thời điểm đó mà ráp dàn máy 32 triệu + tai nghe Razer Megalondon 6 triệu để mà test games thôi cho đã cái nư , cứ google từ khoá : " game sát thủ phần cứng " mà down về , down mấy ngày trời mới xong 1 game cài xong vào chỉnh max settings mới chịu coi thử xem có em nào làm khó đc con PC của mình hay ko , chơi được 1 tiếng là xoá game vì mục đích test phần cứng... Qua Imac 5k rồi thì nhìn lại đúng là trẩu , giờ dàn PC win toàn đèn với đèn càng thấy trẩu ...
@nhuhan3008 tiến hóa ngược :"
phamdoanw
ĐẠI BÀNG
14 ngày
mod chưa trải nghiệm hết chế độ game lên mới nói "chiến đấu với những đối thủ (người Triều Tiên nhưng mà nói tiếng Anh)" . mod chới chế độ khó và cực khó thì đối thủ nói tiếng hàn nhé. và điều khuyển xe cộ, máy bay sẽ rất khó nhất là góc nhìn 1. không khác NFS là mấy
viking007
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Máy cùi, nên đến giờ mình vẫn thích chơi Halo 1.
máy mình intel hd 4000 chắc vẫn chạy được 😆
Có lẽ nó nặng cũng 1 phần là do tối ưu game thời đó chưa được như bây giờ .
htux
TÍCH CỰC
14 ngày
Anh em ghiền game này nên mua trên GOG, bên đó là bản native 64bit tương thích tốt với win10 ko cần fix gì thêm
Capture gog crysis.PNG
@htux Nhìn cái hình của bác làm mình nhớ hồi xưa quá. Tấm hình game Star wars, Knight of the old republic, ấn tượng mãi
lordzedo
TÍCH CỰC
14 ngày
game này được đọc trên báo Thế Giới Game từ hồi còn học cấp 2, nhìn mấy ảnh chụp trên báo mà cứ nghĩ là ảnh thật, phải đến tận lúc vào đại học được đầu tư cho con máy xài chip Intel Core Duo E7400, Ram 2GB, VGA GTX 9400GT củ chuối mới được thưởng thức em nó với tốc độ 20fps độ phân giải 800x600 all low,...ngoài cốt truyện không hiểu vì ngu Tiếng Anh thì gameplay và đồ họa của game này quá xuất sắc,...Gamespot chấm game này 9,4 điểm chỉ sau huyền thoại Half Life và Metal Gear Solid 4..😁
Bác chủ up file fix cho Win10 64 bit luôn được không?
hóng Crysis remake phần cứng killer tiếp 😁
@bk9sw Hai ngày nữa nhá =))
Khoái @P.W nhất vì viết/ dịch bài đều tâm huyết 😔 ông mà ở HN tôi mời đi ly cà fê luôn rồi
@bustalyme Tôi ở HN mà :(
@P.W Tôi mời cà fê đi không :(
@bustalyme Đi chứ, được mời cơ màaaaa
Cái thời core QX là thứ quá xa vời với bọn thanh niên tỉnh lẻ lúc ấy!
@NovaDash 125 Giờ 4 nhân nó là bình dân học vụ 😔
Kiên.cp
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Game ngon vãi
Dạo gần đây mình k chơi game, và nhìn qua review mấy game gần đây so với cách đây 10 năm thật sự k thấy có chuyển biến nào đáng kể về đồ hoạ, kiểu như đồ hoạ game đang dậm chân tại chỗ ý, hay là do gần đây đi cào tiểu tiết nhiều quá nên nhìn tổng thế k thấy khác biệt mấy?
@AZwarrior Bạn có biết sự khác nhau giữa live và pre rendering không nhỉ? Dám chắt bạn cũng không xem nhiều film lol. Nói năng linh tinh.
@kkzbanana Haha, chắc cố cmt 1 câu chứng tỏ hiểu biết ai dè ... haha.
@khoikiller2018 Hỏi thật co chơi game bao giờ không vậy? Xem cut screen với in game nó thế nào? Cái này cũng phải đem lên đây nói à?
@kkzbanana Thì mình cười AZwarrior mà 😆
Ruiz
CAO CẤP
13 ngày
Ngày xưa max setting với con card 9400GT 60fps
Năm 2007 ít người chơi game này, nó được biết đến như 1 công cụ benchmark nhiều hơn là game fps. Do nặng quá nên hồi đó anh em VN hay gọi là crysh*t (còn anh em thế giới gọi thế nào thì ko biết)
baodng
TÍCH CỰC
13 ngày
Sao nhà sản xuất ko phát hành Crysis 4 cho hợp thời nhỉ?
oke
it-amp-039-s-crazy-how-crysis-still-holds-up-11-years-later_o_7231643.jpg
@tientran517 Phong cách đồ họa khác nhau mà bạn
kulele
TÍCH CỰC
13 ngày
@tientran517 Xàm, lấy game đồ hoạt hoạt hình ra so. Giờ đầy game khủng
Nghe mùi như 1 cú vả vào đầu 3090 😔 Còn em h đang ôm 2080S và khóc thét 😆) sắp 8tr đến nơi rồi
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019