Củ sạc 20w Công nghệ Gan5 mới nhất siêu mini liệu có ngon ???

Tùng đây 123
29/3/2023 10:5Phản hồi: 120
Củ sạc 20w Công nghệ Gan5 mới nhất siêu mini liệu có ngon ???
Chẳng là đứa e gái e mới hỏng củ sạc của 5w của apple xong nó nhờ a mua cho e củ sạc mới đi mà phải nhỏ như củ sạc của em để còn tiện nhét vào túi bút còn tiện cầm đi học sau 1 thời gian tìm hiểu thì e đã chốt mua e nó với giá rẻ bằng nửa cục sạc zin của apple ae cùng e khám phá e nó có gì đặc sắc nhé !!!

1,Thiết kế bề ngoài

Phần thiết kể hộp bên ngoài thì baseus làm khá hoàn thiện và đẹp mắt so với các đối thủ khác.
Rõ ràng đẩy đủ thông số ae có thể thấy rõ cống suất và sản phẩm bên trong ae gồm có những gì.
Mặt sau ae có thể biết được thêm về thông số kĩ thuật của em củ sạc mà mình mua có mã qr và mã vạch ae có thể check để kiểm tra xem phải mình mua hàng chính hãng không nhé!!!!
Mặt đáy sản phẩm có các thông số tiêu chuẩn gì đó mk cũng chưa tìm hiểu rõ lắm chắc là tiêu chuẩn về bảo vệ môi trường hay gì đó chống cháy nổ ….vvv

2,Phụ kiện đi kèm

Sách hướng dẫn sử dụng toàn bộ là tiếng trung của ae nhé 😂😂😂, giấy bảo hành ,sticker đặc trưng của hãng baseus.
Sản phẩm không thể thiếu đó là củ sạc và dây đi kèm vì mk mua là bộ củ kèm cáp.
Dây hơi tiếc là làm bằng nhựa giống hầu hết các loại củ kèm các khác theo ý kiến cá nhân mình thì mình thích bằng dù hơn chống rối và gẫy gập còn ý ae thì sao ????

3,Thông số kĩ thuật

Thương hiệu: Baseus
Tên: Bộ sạc nhanh GaN5 Pro
Màu: Đen / Trắng / Xanh / Tím
Mẫu số: CCGAN20C5-M
Đầu vào: AC 100-240V ~, 50 / 60Hz, Max 0,8A.
Đầu ra Type-C: 5V = 3A; 9V = 2.22A
Kích thước sản phẩm: 27,5X27,5X29mm

4,Cảm nhận về em nó

Siêu mini bé đúng bằng e sạc zin 5w của apple mà công suất lên gấp 4 lên đến 20w thật là kinh dị.
Hình ảnh e so với cục sạc của e hay dùng ở nhà như bố với con luôn ạ mà công suất thì lại ngược lại đúng chuẩn với câu nói nhỏ mà có võ.

Quảng cáo

Em nó được trang bị cổng C hỗ trợ sạc nhanh lên đến 20w sạc nhanh cho tất cả các loại iphone hiện nay.
Phần chân cố định và là loại chân dẹt e thì thường là sẽ có xu hướng mua loại chân cố định như vậy để đỡ bị lỏng lẻo và hỏng học còn ae thì sao ??
Sạc 50% pin trong vòng 30 phút khá là ấn tượng e đã test thử trên con máy 7plus của e thì đúng như vậy.

5,Có nên mua hay không

Những ae nào thích sự nhỏ gọn có thể nhét vào túi búi hoặc bất kì chỗ nào vì e nó siêu nhỏ gọn thì ae nên mua nhé còn ae nào cần sạc nhiều thiết bị cùng lúc thì ae có thể tham khảo sang các dòng sạc khác nhé !!!

E mua trên shopee mall baseus với giá 209 bộ củ kèm cáp nhé !!!!

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

209k có hơi đắt ?!
@hinghing Tin vào Ba Sứt thì dở rồi bạn.
@Vuducanh0909 Tôi dùng ổn, chả có gì phải lăn tăn
tommynt
ĐẠI BÀNG
một năm
@geoterre củ sạc+cáp 209k mà mắc ..... với mình 1 cọng cáp chất lượng thôi nó đã phải giá đó rồi. theo bạn cáp+sạc 100k mới ổn sao
NHỏ gọn cái này có hỗ trợ QC 3.0 cho samsung không nhỉ??????????
@huyhoangerr Dạ có bác nhé
Đang dùng em này được 1 năm rồi nói chung hangc baseus sài khá ok cáp kèm theo mà chất liệu dù thì ngon, nhưng lúc mới mua giá cao quá tận 250K, giờ giá tốt quá
@Pham Tuấn Anh 2021 Dạ cũng hơi tiếc bác e cáp đi kèm lại bằng nhựa
cáp của mình thiếu 1 chân tiếp xúc chỗ jack lightning
@ranchoi2lua À cái này là bình thường bác ơi nó không ảnh hưởng đến việc sạc và truyền dữ liệu luôn bác
@drogba Mà nhiều dây giá rẻ e thấy có đủ hết các chân mà bác mà làm gì có chứng chỉ MFi đâu bác nhỉ
drogba
TÍCH CỰC
một năm
@Tùng đây 123 đấy là do cách nhà sản xuất họ làm thôi bác, vì cái chân MFi ấy nó hay bị cháy nên Baseus họ bỏ luôn, còn đâu chẳng ảnh hưởng gì cả, vì bên trong cáp đó họ có trang bị 1 con chip giả MFi để thiết bị nhận dạng được, nói chung ko có MFi được tính là đồ fake
tinhbo
ĐẠI BÀNG
một năm
@ranchoi2lua cáp chính hãng mà đủ chân thì khá đắt =]]]
Một lựa chọn tốt để thay thế bộ sạc chính hãng giá siêu cao
@ptdmobile Cũng gọi ổn bác ơi
Cười vô mặt
Kreacher
ĐẠI BÀNG
một năm
@ptdmobile Sạc chính hãng Apple đắt gấp đôi chắc do nó cũng to gấp đôi. Nhìn hơi xấu.
@Kreacher apple bảo hành 1 năm 1 đổi 1
mình dùng thấy cắm ngon (chân tròn cắm tiện lắm)
tóm lại đắt nhưng cũng ngon của nó, ha ha ha
chabaa
ĐẠI BÀNG
một năm
mình đang dùng em này thấy khá ổn, nhỏ gọn đẹp nữa
@chabaa Đúng bác nó bé bé lại hay hay
@chabaa Vâng mini siêu nhỏ gọn mà công suất lại cao ổn tầm giá.
@chabaa mình đọc hơi muộn, hôm qua vừa mua apple 20w giá 640k tại thế giới di động, bảo hành 1 năm 1 đổi 1. cũng ngon, về thấy dùng ngon lắm, ko bị nóng khi cắm sạc 😁
chabaa
ĐẠI BÀNG
một năm
@HpDellIBM bác mua ở tgdd thì giá hơi nhỉnh 1 chút rồi, em toàn mua gian hàng Mall trên mấy sàn thương mại đt giá tốt hơn chút bác á
@chabaa vâng, em cứ mua ở mấy cửa hàng lớn cho yên tâm, mấy cái phụ kiện an toàn này em hay mua ở những nơi uy tín
Bé gọn đó nhỉ kb công suất có đủ ổn k nhỉ ??
@Thật là khó hiểu Bác cần e có video test luôn cho mk ạ
.acu.
TÍCH CỰC
một năm
Toàn cục ú nụ. Bác nào biết cục nào mỏng mỏng không ? kiểu cục sạc iphone cũ á. Nhét túi đeo chéo cho dễ
@.acu. Cái này cũng bé tý như cục 5w thôi bác ơi tha hồ nhé ttuis
.acu.
TÍCH CỰC
một năm
@Tùng đây 123 ý mình là cục này nè
@.acu. À e có biết 1 cục dẹt như này á nhưng 65w liền của thằng baseus này luôn bác có thể tham khảo nhé https://shope.ee/9UUw9Svds2
đang dùng củ tương tự như này mà hình như gan4 chớ không được gan5, săn sale đâu đó 111k, dùng cả năm rưỡi rồi bao bền bao ngon 😁 , đang có 2 cục, 1 cục bỏ sẵn cốp xe luôn =))
@Huy Tan 92 ok bro săn được giá hời quá nhỉ bro mua ở đâu vậy
@Tùng đây 123 gan4 thôi không phải gan5 này, shop mall baseus trên shopeee ấy, cách đây 2 tháng săn sale cho đứa em thì vẫn giá 110k kaka, add vô giỏ chờ nào sale rồi áp mã mua thôi bro ơi
Ravpower nhỏ hơn, đẹp hơn, rẻ hơn, cũng sạc nhanh chuẩn PD :p
@cunatvechai Nhỏ hơn luôn á bác ghê dữ vậy e thấy củ này nhỏ lắm rồi
tinhbo
ĐẠI BÀNG
một năm
@cunatvechai tương đương chứ không nhỏ hơn nhé, nhỏ vậy chưa vừa lòng sao còn đòi nhỏ hơn nửa :v
Cái này cũng ok phết đó nhỉ
Cười vô mặt
@huynhdayyy Vâng giới thiệu cho ae nào cần ý mà bác
Không nên dùng hãng này trên voz có bài test tất cả các hãng thì ugreen là ngon nhất trên giá tiền
@bạn nhật Sao lại k nên dùng hãng này thế bác e dùng e hãng này cũng hơn 1 năm chưa thấy hiện tương gì luôn á
@Tùng đây 123 QC bọn baseus có vấn đề, bạn xài bình thường không có nghĩa sạc nó xịn, vẫn có người đột tử cục sạc này khi mới mua, đây là bài test các hãng sạc đầy đủ thông số kĩ thuật, hình như có củ baseus của bạn trong đó luôn đấy

Ugreen là tốt nhất sau khi test xong, giá xêm xêm baseus https://voz.vn/t/test-1-so-sac-nhanh-nao-p-p-nhat-cho-iphone-samsung.558520/
tôi dùng củ sạc 65w có 3 cổng của xiaomi vừa đẹp vừa tiện, sạch được laptop, đồng hồ, tai nghe, điện thoại.
@buonvimua Vâng bác mua giá bao nhiêu vậy với củ trên bài của e là 20w mà bác
Cười vô mặt
@Tùng đây 123 500k hay sao đó, sang xịn mịn
drogba
TÍCH CỰC
một năm
7 plus làm gì có hỗ trợ sạc nhanh đâu mà bác test, từ 7 plus trở xuống chỉ nhận sạc tối đa 10,5w thôi bác nhé
@drogba Nhưng e test thì đúng thế luôn bác sạc nó khác bọt lắm
tinhbo
ĐẠI BÀNG
một năm
@drogba không hỗ trợ sạc nhanh, nhưng hỗ trợ dòng sạc 2A, vẫn đúng với tiêu chí nhanh hơn củ sạc tiêu chuẩn đi kèm trong hộp và 30p là lên 50%
drogba
TÍCH CỰC
một năm
@tinhbo tiêu chí nào sạc nhanh PD cho sạc thường 30 phút lên 50% vậy bác ? không phải dòng 2A mà là 5V/2.4A
Mr Do
TÍCH CỰC
một năm
Ngon á. Nhưng mà bữa mới mua cục anker 30w cũng nhỏ gọn như cục 5w của Apple mất gòy 😆)
@Mr Do Gía sao đó bro có kèm cáp k ???
Mr Do
TÍCH CỰC
một năm
@Tùng đây 123 cũng đâu 200k k nhớ ko có cáp, cáp theo hộp iphone có rồi mua chi nữa bác
Mr Do
TÍCH CỰC
một năm
Mình thấy GaN mới cũ nào cũng vậy có khác gì đâu
@Mr Do Nó đơn giản là giúp giảm kích cỡ củ sạc và giúp sạc đỡ nóng hơn. Nói chung gan voi mà 20w thì cũng thế thôi
@Mr Do Khác chứ bác công nghệ mới hơn sạc sẽ mát hơn nhỏ gọn dần lên chứ bác
Mr Do
TÍCH CỰC
một năm
@Tùng đây 123 tùy hãng làm thôi bác với cơ bản mình ít khi sờ vào củ sạc lúc đang sạc nên chuyện mát hơn chút đỉnh cũng khó phân biệt và k quan trọng lắm vì ít có sự so sánh nhiều cục sạc ở đây, đối với người dùng chung mà nói thì miễn sạc đầy nhanh lẹ là được rồi
thời điểm này người nào cũng có vài món đồ công nghệ nên những mẫu sạc 1 cổng ntn dần ít được chuộng hơn rồi
@ViệtThương92 à vâng cũng đúng nhưng sạc cho mk em điện thoại mà mua lên đến 65w hay 100w thì lại thừa thãi quá
@Tùng đây 123 củ sạc max 65w 2-3-4 cổng, chia ra để sạc cùng lúc nhiều thiết bị thì nó ko thừa,
dt ss cổng chính 45w, 2 cổng phụ sạc tai và đồng hồ 5w x2 cũng gần hết
dùng ip ipad 2 cổng sạc dt và tablet tầm 30w và 22w là vừa, chả thừa đi đâu. trong khi đó các mẫu sạc 65w và 100w trên thị trường đa dạng hơn về mẫu mã, có thế chọn dạng dây kéo đến tận đầu giường hay trên bàn, loại ổ cắm trực tiếp nhiều cổng tiện gọn cho mang đi du lịch. cjir 1 cục sạc cho tất cả các thiết bị điện tử

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019